PDA

Xem đầy đủ chức năng : HẠ TrẰng !

meomomong
09-12-2005, 07:21 PM
Tình yêu là một tình cảm cao cả và thiêng liêng hơn tất cả trong mỗi chúng ta ,ai sinh ra mà không một lần biết yêu.tình yêu của tôi đến thật bất ngờ .Trong một kì nghỉ hè tại một vùng quê miền biển tôi đã quen một cô gái người mà bây giờ tôi đang yêu say đắm.Tình cảm của chúng tôi nảy sinh trong môt lân gặp gỡ tình cờ ,trên chuyến xe về thành phố hoa phượng nở hôm đó ,tôi ngồi gần một cô gái . cô nói cô là một sinh viên của trường ĐẠI HỌC KINH TẾ QUỐC DÂN .Qua những lời hỏi thăm qua lại tôi biết được cô tên là NGUYỄN THỊ MINH TRANG quê ơ tiên lãng .vô tình tôi cũng đi cùng đương thề là qua vài lần tiếp xúc với cô bé giữa chúng tôi đã nảy sinh tình cảm mãnh liệt .Quen nhau để rồi xa nhau đó là điều mà không ai , một người nào trên cõi đời này muốn phải không ? .Tôi va cô ấy đã xa nhau được một năm nay không một dòng tinh nhắn .Bỗng vào một ngày thật là đẹp trời tôi lại gặp lại cô bé đó cũng trên chuyến tàu năm nào .Lòng tôi lại rộ lên một cảm xúc khó tả khi gặp lại người con gái đó,trong lòng tôi đã yêu em từ khi nào cũng không rõ nữa .Và có lẽ trong trái tim của em cũng mang hình bóng của tôi -người con trai của THANH NAM -một người đến từ một vùng quê rất xa của tổ quốc . NHỚ EM VÀ MONG EM NHIỀU .

Tôi đã bắt đầu yêu từ đó các bạn ạ! .Tình yêu sẽ thật đẹp nếu như mỗi chúng ta biết chân trọng nó .Các bạn hãy luôn yêu thật lòng mình các bạn nhé !.