PDA

Xem đầy đủ chức năng : ...,hope for tomorrow !

meomeoluoi
09-12-2005, 05:28 AM
Ngốc còi à ! có lẽ anh cũng không hề biết mình có một cái tên kỳ quặc vậy đâu nhỉ ? em đã gọi anh như thế khi anh đến và khi anh ra đi ...hôm nay một ngày khá bình thường nhưng tâm trạng em không bình thường , sau những đợt rét kéo dài trời lại trả nắng cho ...ai ,nhưng lòng em vẫn lạnh là sao ,anh ?
Anh biết không ? không chỉ với anh đâu mà với tất cả mọi người em đều vậy , khách sáo có lẽ là bản năng của em anh ạ ?! Em đã không hề biết em yêu anh nhieu den the cho tận tới khi em hiểu được anh đã không còn bên em nữa , lúc có anh em chỉ thấy một chút vui mừng , hạnh phúc ư ?Em không cảm nhận được , bởi ai đó đã bảo với em rằng :"cố tỏ ra dễ thương với một người mãi sẽ khiến bạn luôn thấy mệt mỏi " , em đã không còn là chính mình khi đững trước anh , sự tự tin không có , nhắng nhít không , em chỉ còn sự im lặng ở bên anh ...không phải em không yêu anh đâu mà thường thì những cái khi còn là của mình sẽ khó được chân trọng hơn khi nó mất đi .co le vi the em mat anh.
Cây hoa đá vẫn sống anh ạ . Em tưởng nó đã chết cơ đấy , em đã buồn lắm cơ vì đã có lần em bảo cây hoa này là sự hy vọng của em về tình yêu em chờ đợi ở anh ,nếu nó chết tức là em không còn hy vọng , anh đã cười bảo em trẻ con hay nghĩ lung ta lung tung ...nhưng mà em tin ,và nó vẫn sống , em tin rằng em vẫn đủ tự tin để đợi anh dù anh có quay về hay không , quyết định của em cũng không bao giờ thay đổi . đừng nặng nề quá như vậy em vẫn luôn làm những gì em thích như vậy mà .cây đã bảo em rằng đã có lúc cây tưởng không sỗng nổi vì nỗi buồn của em nhưng cây sợ nếu mất hy vọng này em sẽ khóc nhè mà anh lại rất sợ nước mắt , em sẽ chới với trong sự thất vọng về lần đầu em yêu thương mà đóng cửa trái tim mình ,biết đâu đấy một ngày anh mệt mỏi và muốn trở về , đâu sẽ là bến bờ để anh quay về đây nên cây lại tiếp tục sống và tiếp tục cho em tự tin để hy vọng . Anh à ! hãy hiểu em nhé và hiểu cho tình yêu của cây hoa nhỏ bé cay hy vọng dược không anh .Em nhớ anh lắm , không biết anh có mặc đủ ấm để trên đoạn đường hằng ngày anh qua không phải lo lắng cái lạnh sẽ làm anh không đủ khoẻ để hằng ngày gặp anh không ? HÃy tự chăm sóc mình anh nhé , em sẽ giúp anh chăm Hy Vọng và anh giúp em ấm hơn trong cái lạnh đang tràn về anh nhé !:iou: :tim: :tim: :sing: :byebye:

....anh đã bảo với em rằng chán cũng là gia vị của tình yêu ? có phải đây là lý do anh không yêu em nưa như vậy có thêm gia vị thì cũng có làm gì đâu anh ..sáng nay thức dậy em thấy mình nhớ anh thật nhiều và em đã quyết định gửi đến cho anh nhựng tâm sự của em , anh có bao giờ đọc được không anh ?

anhyeuhp
09-12-2005, 08:40 AM
tình yêu của bạn đẹp thật hoa lá và mưa gió cũng là gia vị cho tình yêu.