PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mối Tình Dầu Lun Lun Dẹp Nhất Dúng Ko Pa` Kon.......???

me_oi_con_iu_theng_kia
01-12-2005, 03:34 AM
:3nhay: :3nhay: Mốii tình đầu lun lun đẹp nhất , và trong sáng nhấtt.vì tôi cũng đã từng yêu và được iu khi tôi chỉ mới học lớp 8 và bây giờ tui đã iu và được. iu rất nhìu rùi........nhưng dù có iu nhìu người đi nữu những mối tìnhi mà tôi thầm iu thầm nhớ nhất lá mối tình đầu.....Tôi kg thể quên cái cảm giác lần đầu biết iu....... Tôi mong tất cả những người đã iu hãy lun tôn trọng mối tình đầu và mãi nhớ tới dù mối tình đã wa..........??????:huglove:
..........
Mối tình đầu sẽ đẹp hơn nếu bạn post bài đầy đủ dấu :D

mướp xinh
01-12-2005, 06:27 AM
mối tình đầu đúng là đẹp thật
nhưng lần sau post bài nhớ post có dấu nha

HueDemTrang
01-12-2005, 06:54 AM
Mối tình đầu bao giờ cũng trong sáng và đẹp đẻ trong những đôi mặt của người mới lớn. Chưa hẳn nó chỉ là mối tình đầu , nhưng mà trong lúc mình mới yêu, tuổi trẻ hay hấp tấp vì muốn khám phá ra những điều kỳ diệu của tình yêu. Mối tình đầu khác biệt hơn mối tình khác vì trong lúc mới bắt đầu yêu , bạn chưa trải qua sự đau khổ , sự thật bài, nên bạn nghĩ cái gì cũng sẽ đẹp , vì nó mang tên "Tình Yêu". Nhưng thật sự khi bạn trải qua những thử thách của tình yêu, bạn sẽ nhận ra rằng nó không được hoàn mỹ , đẹp đẻ như mọi người mong muốn..............

Giả Dối
01-12-2005, 06:57 AM
ANh đã nằm sâu trong ký ức
Như rêu phong bám kín ao tù
Nên trăm năm tôi còn thao thức
Mối tình đầu sống mãi thiên thu
.............
với GD mối tình đầu là thế đó

HueDemTrang
01-12-2005, 07:01 AM
Đúng đó mém ,

Tình đầu , hình như nó là một mối tình người ta thường nhớ và ghi sâu vào trái tim nhiều hơn những mối tình khác. Nó rất đặc biệt , dù có quên đi nữa, kỷ niệm vẫn đẹp , và mình chỉ muốn giữ cái đẹp đó trong lòng và không muốn nó thay đổi gì hết....hãy bỏ nó vào quá khứ , để rồi chấp nhận những thử thách của cuộc tình khác , hãy mở rộng trái tim , phải không mém?

havitbau_87
01-12-2005, 07:03 AM
ANh đã nằm sâu trong ký ức
Như rêu phong bám kín ao tù
Nên trăm năm tôi còn thao thức
Mối tình đầu sống mãi thiên thu
.............
với GD mối tình đầu là thế đó
mối tình đầu là khi em sánh vai cùng người #
anh âm thầm mong ước " mình la thằng kia"
lần đầu tiên anh âm thâm hy vọng
lần đâu tiên anh thất bại trên tình trường

mối tình đầu của tui cũng la tình đơn phương
nhưng mà tui đã biến nó thành song phương roài hehe

Giả Dối
01-12-2005, 07:03 AM
xin hãy là mãi những kỷ niệm đẹp
này nhỏ kia ai là mém mà gọi mém hoài vậy hỉa

HueDemTrang
01-12-2005, 07:05 AM
Mém là mém chứ là ai , vậy ai bỉu tui là 4 mà mém kêu bằng 4 chứ , xí , muốn tranh thì vô tán dzốc mở topic đi , cái ni là nụ hôn , tránh xa tui kẻo tui hun mém cái là chít ah :D

Giả Dối
01-12-2005, 07:09 AM
haaaaaaaa....chầu quơ nhỏ quơ......đừng thách thức nhé ...but bi giờ kg dduco. rùi...gần out rùi :D

HueDemTrang
01-12-2005, 07:18 AM
sợ thì noái choa gùi :D :D Coi mém nì :chayle: <<<< chạy thía gúm :D

Giả Dối
01-12-2005, 07:20 AM
kakakaka hẻm rám xợ ah`....tại rì bận việc rùi .......hẹn ngày mai ....ah` mém bốn nì ...tuần này ss kg onl buổi sáng được mém bốn đừng giận nha ....:D

HueDemTrang
01-12-2005, 07:21 AM
bít gùi nhỏ ơi , thông cảm mùh......khi khác lên nhé , 4 đợi :D

Giả Dối
01-12-2005, 07:25 AM
uhm......thôi ss out nha nhỏ .......dám gọi ss = nhỏ....dạo nì ngon lém gòi nhơ :gian:

fangxetrang_va
01-12-2005, 08:34 AM
Đẹp cái con khỉ ! Tình yêu hiện tại mới là đẹp nhất !

tieuthuquytoclovely
01-12-2005, 08:51 AM
mối tình đầu theo mình là đẹp nhất vì lúc đó còn ngây thơ lém...nhưng mà khó có tình đầu nào mà thành lắm!

con1ngay2002
01-12-2005, 08:56 AM
Mối tình đầu bao giờ cũng đẹp nhất (nếu được hạnh phúc) và khó quên nhất (nếu chia tay)

* Lãng Tử *
02-12-2005, 12:05 AM
đúng rồi...ai cũng vậy thui ...tình đẹp khi tình dang dở mà

muối
02-12-2005, 12:09 AM
What? mui tinh dau?
hic :
Nhận được thư em lúc nhá nhem,
Mừng mừng tủi tủi mở ra xem
Trong thư em viết dăm ba chữ:
"Anh ơi ngày mai nó lấy em".

* Lãng Tử *
02-12-2005, 12:17 AM
cái gì nữa .....nơi này xuất hiện nhìu nha thơ wa'

hienchuot_199
02-12-2005, 01:05 AM
:3nhay: :3nhay: Mốii tình đầu lun lun đẹp nhất , và trong sáng nhấtt.vì tôi cũng đã từng yêu và được iu khi tôi chỉ mới học lớp 8 và bây giờ tui đã iu và được. iu rất nhìu rùi........nhưng dù có iu nhìu người đi nữu những mối tìnhi mà tôi thầm iu thầm nhớ nhất lá mối tình đầu.....Tôi kg thể quên cái cảm giác lần đầu biết iu....... Tôi mong tất cả những người đã iu hãy lun tôn trọng mối tình đầu và mãi nhớ tới dù mối tình đã wa..........??????:huglove:
..........
Mối tình đầu sẽ đẹp hơn nếu bạn post bài đầy đủ dấu :D
thía à?
bây giờ tui mới biết đó nha
vì tôi quên nó từ lâu lắm rùi mờ
tôi cũng chẳng nhớ cái cảm giác ý nó như thế nào cả
nhưng căn bản là bây giở ý chú
bạn ko iu người iu hiện giờ sao?:think:

anh mat kieu sa
02-12-2005, 03:07 AM
vậy tình yêu là gì ?

I'm_a_girl_9x
02-12-2005, 06:19 AM
Nhưng mối tình đầu luôn là mối tình dang dở phải hông ?

HueDemTrang
02-12-2005, 06:21 AM
chưa hẳn là thế đau, bạn đừng quá bi quan ,có thể mối tình đâu vẫn có thể trở thành tình yêu chân thật , và vẫn còn tiếp tục.......