PDA

Xem đầy đủ chức năng : vì em đã quá đau mất cảm giác đau rồi anh

beyeu
01-12-2005, 12:31 AM
trời thành phố đã bắt đầu se lạnh rồi đó anh !và đêm Noen cũng sắp đến rồi đó,đêm của những đôi trai gái cùng nắm tay vượt wa đêm giá lạnh ,nghĩ đến đó thôi là lòng bé như muốn tan chảy, bé đã thật sự mất anh rồi ,đã hơn nửa năm rồi còn gì ,từ khi chia tay với anh bé cứ hy vọng đó chỉ là sự quyết định vội vã và anh sẽ trở về bên cạnh bé ,nhưng bé đã lầm,thời gian đã chứng minh cho bé biết tất cả ,anh đã ko còn wan tâm đến cô bé này nữa..........nhiều lần ngồi một mình trong quán net ,nghe đến những bài nhạc buồn ,anh có biết là bé nhớ anh đến cỡ nào ko ,bé rất muốn chạy đến bên anh ,ôm anh thật chặt và ko bao giờ xa anh nữa nhưng rồi ước muốn cũng chỉ là ước muốn ,ko bao giờ thật hiện được phải ko anh ,còn vài tháng nữa là bé phải đi xa rồi ,một nơi mà bé ko bao giờ còn cơ hội gặp được anh nữa ,tâm trạng của bé lúc này chắc ko bao giờ anh biết được đâu nhỉ ,bé rất muốn gặp anh môt lần trước khi bé đi ,nhưng bé đã ko đủ can đảm anh ah ,"đừng hỏi tại sao con tim em ko biết đau ,vì em đã quá đau mất cảm giác đau rồi anh..."nghe bài hát này ,bé như thấy chính mình trong đó .nếu trên đời này có kỳ tích xuất hiện thì bé mong anh sẽ đọc được những dòng chữ này và hiểu cho bé anh nhé...........

-H.Q.L.T-
01-12-2005, 01:01 AM
Trong tình yêu đôi khi 1 lời nói , một hành động dù không cố ý cũng có thể làm mất đi tình yêu của mình ,và khi đã chia tay ai cũng muốn người kia quay lại muốn có một điều kỳ diệu xảy ra , nhưng ko có cái gì tự nhiên nó có thể có được , tất cả đều do ta làm nên , nếu bạn có can đảm thì hãy cho người ta thấy lòng của bạn nghĩ như thế nào khi người ta xa bạn ,đôi khi những cái được bạn gọi là can đảm cũng có thể giúp bạn đấy bạn à . Chúc bạn tìm được 1 nữa của mình !

nhoquay...88
01-12-2005, 02:10 AM
um chán wa ha tui cũng đã như vây một lần.. nhưng rồi chăng sao cả ... mọi chuyện rồi cũng qua ca mà ...bạn sẽ co môt người mối yêu ban nhiều hôn người y nữa cơ ... hãy ngước nhim về phía trươc và coi đoa là một ki niệm ok .................

em sẽ không yêu ai
01-12-2005, 10:48 PM
mình cũng đờng ý với nhoquay 88 và kinh quay
bạn à tình yêu bao giờ cũng đẹp nhưng một khi nó đa ra đi thì nó sẽ để lại trong lòng mỗi người một nỗi đau riêng mà không ai giống ai cả bạn à
hãy cố gắng lên nha
chúc bạn hạnh phúc

sao_anh_ko_la_ạnh_tt
29-12-2005, 07:04 AM
đường rông và dài anh cứ bước đi , em ko cân tội nghiệp đâu anh hỡi , xin anh đừng chạm vào cuộc đời riêng của em, để em ween được anh .......................
mình ko nghĩ là tâm trang của you lại giống mình đến vậy
mình đinh post bài lên nhưng you đã thay mình nói tát cả rồi
Cảm ơn you nhiều nghen

miz_u_much
29-12-2005, 07:14 AM
Mối tình đầu là mối tình đẹp nhât
Nhưng mối tình cuối mới la vĩnh cửu.
Có ai đó đã viết như vậy , hãy coi tình yêu cua bạn với "ngươi xưa" như những kỉ niệm ,rồi beyeu sẽ tìm thấy 1 tinh yêu mới ở đó sẽ còn có nhưng điều tuyêt vời hơn nữa, chắc chắn là thía:madsung:

thaiha1610
29-12-2005, 07:29 AM
Bé ơi ! Nếu như bé còn thật lòng yêu người ta, vậy thì bé hãy chạy đến bên người ấy đi !!! Hãy ôm người ấy thật chặt, nói cho người ấy biết rằng "Xin lỗi anh ! Ngày xưa bé quả thật là ngốc, bé đã chia tay anh mà không hề biết rằng bé yêu anh thật nhiều !!! Giờ đây bé đã chuẩn bị đi xa rồi, bé chỉ muốn nói với anh một điều thôi : bé yêu anh !!!" Rồi thì hãy để mọi thứ cho số phận quyết định, nếu như giả sử là không như ý thì ít ra bé cũng đã không hối hận vì đã nói thật lòng mình !!!
...nhưng anh muốn chúc bé sẽ tìm thấy điều kỳ diệu...

diabay
29-12-2005, 08:25 AM
trời :P cách của thaiha cũng hay hay và lãng mạn ghê hen ... mới chia tay làm vậy cũng hay ah

mai_la_ngươi_den_sau
29-12-2005, 08:42 AM
Trời ạ .Sao tui thấy buồn quá . Chắc là vì tui cũng đang ở trong tâm trạng giống như bạn .Đến lúc sắp mất người ấy rồi tui mới biết là tui yêu người ấy biết bao nhiêu .Giá như thời gian có thể quay trở lại đươc nhỉ .

thien than tuyet
30-12-2005, 02:38 AM
nhiều khi em cố gắng cưòi để anh thấy yên trong lòng thật ra thì em đang khóc thầm đằng sau những nụ cười kia !

Warning: Akite đề nghị bạn post bài có dấu, .. đây là chút quy tắc nhỏ của 4rum mong bạn thực hiện hén :) Bạn có thể vào đây (http://hoahoctro.com/4rum/announcement.php?f=10&a=51) để tham khảo các hướng dẫn cũa 4rum hén ! Chúc bạn vui vẻ và hi vọng akite sẽ không phải del bất cứ bài nào của bạn !
akite_for_you

beyeu
23-01-2006, 11:10 PM
cám ơn các bạn đã wan tâm đến bé nhé ,nhưng lời hkhuye6n của các bạn bé cũng suy nghĩ nhiều rồi nhưng thật sự bé thật hiện ko được,biết trước là bé sẽ hối hận rất nhiều nhưng cũng đành chấp nhận vì bé biết dù bé có làm gì đi nữa cũng vô dụng thôi, vì vậy thà để nó trở thành một kỷ niệm đẹp khó quên .....

ba_xa_tui_dau213
24-01-2006, 05:06 PM
tội bé quá... bé hãy làm những giè bé muốn làm đi... hãy quyết định 1 cách chín chắn... đừng đễ phải hối hận lần nũa bé ah...

tieuthu_daohoa
06-02-2006, 01:17 AM
trời ơi tình cảnh của tui cũng giống vậy đó
buồn thật đó
con trai thật là vô tình

nhỏ đầu bét
06-02-2006, 03:55 AM
nhiều khi em cố gắng cưòi để anh thấy yên trong lòng thật ra thì em đang khóc thầm đằng sau những nụ cười kia !
------------->>>>> hiện giờ mình cũng mang 1 tâm trạng giống như bạn vậy

crazy_7890
06-02-2006, 04:59 AM
đừng hỏi tại sao con tim em ko biết đau , ....vì em...chích thuốc tê !! :)

nusatthu_dethuong18bmt
06-02-2006, 05:13 AM
hix hix buồn giùm ban

doan phuong thuy
06-02-2006, 05:22 AM
bé ơi tôi rất hiểu những gì bé nói đúng người ta đâu hiểu được nỗi dau mà mình đang mang trong lòng .Bé hãy cố gắng lên nhé dù biết là rất đau nhưng phải gượng dạy và bước tiếp hãy coi người đó như một cái đích mình cần đến

LamNhatHoang2006
06-02-2006, 08:02 AM
Các bạn ơi! Chắc các bạn đều biết tình yêu là gì rồi nhỉ? Nó có thể khiến ngưòi ta vui sướng và ngược lại có thế làm cho người ta điên đảo vào đau đớn nhỉ! Nhưng dù sao đi nữa khi sinh ra người ta đã biết yêu, yêu cha mẹ, yêu ông bà và đặc biệt là tình yêu trai giá nũa và củng chính nó là nạn nhân nhưng dù sao đi nửa tình yêu là thứ không thể thiếu trong mọi người, khi đã lỡ mất 1 mối tình thì bạn ơi cũng đừng buồn làm gì, dẫu biết không thể không quên người ấy nhưng thời gian sẽ phai dần đi, "mất đi người yêu thì sao... dẫu đã biết người ấy không còn yêu mình thì phải làm thế nào?

khi sinh ra đã là vậy
khi chết đi cũng như thế
vẫn mang theo trong mình 1 tình yêu

Lần sau post bài có dấu nghen bạn! Bạn là mems mới nên April edit bài dùm bạn còn lần sau nếu bạn vẫn post bài không dấu, April sẽ del bài của bạn!
April

Thamyeuanh_nhieulam
06-02-2006, 08:07 AM
cái gì đã là dĩ vãng thì cứ để cho nó qua đi bạn à .Có gượng ép thì cũng chỉ thêm đau hơn mà thôi .Chúc bạn sẽ vượt qua được nỗi đau này

xiu_281
10-02-2006, 01:18 AM
nói mối tình đầu là mối tình đẹp nhất chứ tui có thấy đep gì đâu ma` công nhận đọc thư thấy cảm động thật đó.
Nhưng tiếc là tui chưa yêu bao giơ` hixxhix

lavender_ym
11-02-2006, 09:29 AM
Trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn, đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ, nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong bạn