PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chấm dứt !!!!!!!!!!!!!!

darksky nolonger
30-11-2005, 12:31 AM
Vậy là xong rùi đó, mình đã thực hiện xong lời hứa với bạn , từ nay mình sẽ thôi và ko nghĩ về bạn nữa, mình sẽ cố gắn học ko phải vì bạn nữa mà là vì tương lai của mình. Vĩnh biệt mối tình đơn phương suốt 4 năm trời !!!!!!!!!!!!!!!

kiem_khach_19
30-11-2005, 12:40 AM
sao mà buồn vậy nè ? Cười lên coi tí

darksky nolonger
30-11-2005, 12:53 AM
Người ta nói" người buồn cảnh có dzui đâu đâu bao giờ" nhưng tại sao chúng ta ko làm người vui lên chứ ? Nào chúng ta cùng :so_funny:

kiem_khach_19
30-11-2005, 01:02 AM
nếu buồn thì đừng cố làm mình vui. Như thế sẽ càng làm cho tâm hồn thêm nặng nề. Vậy bây giờ đang buồn hay vui nè ? Nói thật nha

nick-nack
30-11-2005, 02:11 AM
phải rồi cứ cưòi đi em,.. cưòi đi,. vui cũng cưòi mà đau thì ta lại càng cưòi !

darksky nolonger
01-12-2005, 10:01 PM
Nguyên văn bởi kiếm khách 19
nếu buồn thì đừng cố làm mình vui. Như thế sẽ càng làm cho tâm hồn thêm nặng nề. Vậy bây giờ đang buồn hay vui nè ? Nói thật nha

Nói thật bây giờ đang buồn nhưng mà buồn chuyện khác , ko phải buồn chuyện đó !, chuyện đó mình đã quên hết rồi ( phải cố gắng lắm)

4 năm mà iu đơn phương !!! tài wa'

Yeu6 ????? Mình chỉ thích thôi, còn yeu6 thì chưa đến mức đó !!!!!!!!!!

Akite_for_you
01-12-2005, 10:14 PM
... lâu ngày ko gặp,.. hồi này kưng học hành sao ùi,.. vẫn ổn chứ,.... uh,.. cái gì đã qua rồi thì cho nó qua lưôn đi hén :)

darksky nolonger
01-12-2005, 10:22 PM
... lâu ngày ko gặp,.. hồi này kưng học hành sao ùi,.. vẫn ổn chứ,.... uh,.. cái gì đã qua rồi thì cho nó qua lưôn đi hén

Dạo này em vẫn khoẻ, àh mà ko khoẻ chút nào, mấy bữa nay trời trở lạnh , cảm quá trời, học hành thì cứ bình bình, sắp thi HK1 rùi , thầy cô trả bài như xiếc, nhưng ai cũng như em thôi, mong sao cho năm học 12 này chóng qua, em sắp kiệt sức rùi. Còn sis thì seo, sis làm mod bận rộn quá làm sao đi học được ?

Akite_for_you
01-12-2005, 10:24 PM
.. lúc nào rảnh ss ghé wa thôi, .. dạo này ss bt,... ko khoẻ cho lắm,.. :lol: đang ôn thi học kì như em vậy,... dài dã văn man :dien:... sơ sơ khoảng gần 400 tờ A4 ( :D:D)... nhưng mờ vẫn ổn,.. vẫn chơi tốt em à,... ^^

darksky nolonger
01-12-2005, 10:29 PM
Học như sis em thích quá, sis rất vô tư, em cũng muốn mau được là sinh viên như sis. Thầy cô cứ hay KT bài, em học ko nổi nhờ có cái bàn để..." mo", chớ ko em ko sống sót nổi, mấy bạn em cũng vậy, thầy cô thì cứ tưởng lớp em ngoan hiền, ai nhè....

Giả Dối
01-12-2005, 10:42 PM
hãy cố gắng như chưa từng cố gắng.....hãy nhắm mắt xem như chưa từng thấy...hãy sống đúng với trái tim mình

Akite_for_you
01-12-2005, 10:58 PM
Học như sis em thích quá, sis rất vô tư, em cũng muốn mau được là sinh viên như sis. Thầy cô cứ hay KT bài, em học ko nổi nhờ có cái bàn để..." mo", chớ ko em ko sống sót nổi, mấy bạn em cũng vậy, thầy cô thì cứ tưởng lớp em ngoan hiền, ai nhè....
<== cũng hoh dzô tư,.. hoh sưóng như em nghĩ đâu,.. nhưng mờ cứ thử thì biết em à ^^,..

Giả Dối
01-12-2005, 11:01 PM
đời sinh viên chỉ có ai trải qua mới cảm nhận được ......cố gắng học đi kưng rùi kưng sẽ thấy đời sinh viên nó tuyệt như thế nào :D.....
em kưng là bé nào thế akt nói cho đai ka bít để đại ka kua koi :D

Akite_for_you
01-12-2005, 11:05 PM
kekek,.. tuyệt như em nà cùng chứ gì đại ca nhỉ,.. em đang cày như trâu bò đây đại ca,.. sép đựoc dzô thăm bệnh dziện ùi :so_funny: đời sinhdziên có nó mới biết quý trọng đồng tìn :so_funny: <== mồ hôi nứoc mắt cả,.. lĩnh đựoc cái học bổng,.. chưa kịp đem dzìa đã thấy hết dzeo :dien:
hì,.... em nào thì em cũng hoh biết,.. em em thoai,.. đại ca cố kua i,. em ủng hô đại ca :lol:

Giả Dối
01-12-2005, 11:08 PM
akakakk....năm tháng ta bon chen chốn bụi hồng .....chỉ vì chén cơm manh áo ...chỉ vì phải kím cho mình mảnh bằng mà ta phải chịu biết bao là cay đắng trong cuộc sống ....
Đại ka cố mà kua .....em ủn hộ nha :D

darksky nolonger
03-12-2005, 08:59 PM
em kưng là bé nào thế akt nói cho đai ka bít để đại ka kua koi

Đại ka??????????? Nghe sợ quá , em là em của sis a kiket for you nè , đại ka cứ cua em thử xem , àh mà nè, vỏ quýt dày có móng tay nhọn đó nha!!!!!!!!!!

<== cũng hoh dzô tư,.. hoh sưóng như em nghĩ đâu,.. nhưng mờ cứ thử thì biết em à ^^,..
Vậy mà có người nói đời sinh viên vô tư và vui hơn đời học sinh nhiều , em cũng thấy sis đang v ui đó thôi , sis àh , vô tư lên đi và mãi là người em ngưỡng mộ nha

Akite_for_you
03-12-2005, 11:16 PM
hì,.. uh..okie mà ss thì lúc nào cũng dzô tư,.. trên mức cần thiết :D:D,.. nói dzị thôi,.. học cho mình chứ chẳng học cho ai cả nên cố mà học thui mờ ^^:)