PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật kí của venhvenh

venhvenhcongtu
04-05-2005, 11:04 PM
Lúc bé tôi chưa bao giờ nghĩ rằng mình sẽ yêu một người nào đó. Tình yêu trongmắt tôi chỉ là một trò chơi đơn thuần trong sáng.Khi lớn tôi bắt đầu có cái nhìn sâu sắc hơn thế nhưng tôi vẫn xem đó là một điều gì tội lỗi.Hai người yêu nhau 1 cách cuồng dại ngốc nghếch, vì tình yêu họ có thể hạ thấp nhân cách của mình dâng hiến hi sinh cho nhau mọi thứ mà không cần sự đáp trả. Rồi một ngày đẹp trời cơn gió mang hương vị của tình yêu thoảng qua làm trái tim tôi rung động TÔI ĐÃ YÊU!!!!!.Tôi bắt đầu dành hết tình cảm thời gian, sức lực và cả những ước mơ để vun đắp cho tình yêu đó.rồi một người làm trái tim tôi tổn thương sự thất vọng và hụt hẫng tràn ngấp nhưng tôi vẩn tin vào tinh yêu và mong muốn tình yêu đó sống lại bởi có những sóng gió con người mới cảm nhận được giá trị đích thực của tình yêu và giá trị tồn tại của chính mình.
Tình yêu giúp ta thêm yêu cuộc sống, thiên nhiên và con người.
Hãy sống hết lòng khi yêu, lúc nhìn quanh bạn cãm thâymình thật nhỏ bé trong không gia bao la này nhưng đôi khi bạn nhắm mắt lại bạn lại là cả thế giới trong tim của người khác.
Một lần váp ngả trong tình trường sẽ vương vấn trong ta bao kỉ niện đẹp và trở thành những kinh nghiệm sống cho ta vững bước tiếp tục vun đắp cho tương lai.

cutilua3003
05-05-2005, 01:27 AM
cám on những lời rất chân thật

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
05-05-2005, 11:23 AM
Ko co gi de noi

venhvenhcongtu
06-05-2005, 12:51 AM
sao ko có gì để nói
híc

tram_xanh87
08-05-2005, 07:09 PM
yêu hả, chán òm , mệt mõi

tuan254
09-05-2005, 07:47 PM
Một lần váp ngả trong tình trường sẽ vương vấn trong ta bao kỉ niện đẹp và trở thành những kinh nghiệm sống cho ta vững bước tiếp tục vun đắp cho tương lai-->rất đúng

longdaica
20-05-2005, 04:52 PM
đời là dấu hỏi nghêng ngang
tình yêu là dấu chấm than lạnhttp://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=6347h lùng

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
20-05-2005, 09:23 PM
sao mình ghét thằng cha này thế ko bít....

** mắt_buồn **
14-06-2007, 07:43 PM
ko có j` gọi là đặc sắc để vào đọc lần nữa cả ^^