PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh

..::Hụt Hẫng..::
27-11-2005, 11:39 PM
Anh à , liệu tình yêu trên net có bền vững ko hả anh , nhưng em biết rằng trong lòng em đã có anh , em cũng rất buồn khi anh giận em , em buồn rất nhiều , buồn...buồn nhưng em ko biết phải làm sao. Em cảm giác như chưa bao giờ trong lòng anh thật sự tin vào em ,em biết chứ vì chúng ta quá xa nhau mà niềm tin của anh thì quá hẹp hòi , không gian xa vời em ko sợ mà điều em thật sự sợ bây giờ đó chính là mất anh. Nói ra điều này bây giờ chắc gì anh đã tin em cơ chứ nhưng em vẫn muốn tin và tin rằng em đã ko nhầm khi chọn anh.Anh à nhiều khi bước đi trên con đường đến trường em cảm thấy nhớ anh vô cùng, em biết rằng em nói dối anh rất nhiều...rất nhiều anh ạ nên hình như bây giờ anh ko còn niềm tin vào em nữa. Em cảm thấy hình như em là một người con gái quá ác anh ạ , vì em toàn làm cho anh đau khổ và sự chờ mong mà thôi , nhưng em cũng biết phải làm sao bây giờ.Em cũng chỉ muốn anh đừng đặt niềm tin vào em lớn quá mà thôi vì em sợ em ko làm được điều đó , em cũng muốn rằng anh là người có thể thay đổi được em vì anh là người đầu tiên em cảm thấy có thể làm thay đổi được em. Vì những người đến trước anh em cảm thấy em làm áp đảo dược họ nhưng sau khi gặp anh và quen biết anh em biết rằng anh mới là người có thể làm thay đổi được em.Anh à em biết rằng khi anh nói câu anh em mình ko hợp nhau đâu , em cũng biết chứ nhưng em cần một người làm em thay dổi và em rất buồn khi anh noi vậy tuy biết ko hợp àm sao em vẫn muốn tiếp tục anha. nhưng em ko muốn ép buộc anh vì đó là tự do của anh.Chắc anh ko còn gì với em đây nhỉ biết điều đó đấy mà em vẫn nuôi hy vọng anh ạ vẫn hy vong một ngày này nào đó anh hiểu em hơn , thật buồn cười phải ko anh. Những lúc gặp anh nhưng mà em cứ phải chờ đợi anh trả lời, anh có biết rằng em thất vọng thế nào ko , nếu thật sự anh ko muốn tiếp tục nữa thì anh hãy nói 1 lời thôi dù đó là lời đắng cay em ko muốn nhưng đó sẽ tốt hơn với chinh em và cũng với chinh' anh , anh đang chát với em đấy mà cảm giác như lòng anh ở quá xa vời em

LÀM GÌ ĐÂY KHI ANH SẮP XA EM RỒI , LÀM GÌ ĐÂY KHI CON TIM EM GIỜ KO THỂ NÀO QUÊN VÀ XÓA ĐƯỢC HÌNH BÓNG CỦA ANH

x2uz21.o2O5
28-11-2005, 12:04 AM
em muốn xóa nó sao :D muốn thì cứ xóa chưa chắc người ta đã muốn xoa đâu, sai thì phải biết nhìn nhận chứ :) hãy cố mà nói cho người ta hiểu.Và lấy lại lòng tin từ em đi

28-11-2005, 03:30 AM
ai nói là muốn xóa cơ chẳng ai nói là muốn xóa cả ,em đã lấy lại lòng tin từ em lâu rồi nhưng ko ai tin hết

x2uz21.o2O5
28-11-2005, 08:44 AM
cái đấy là do em thôi chứ tại ai nữa bằng hành động chứ đừng bằng lới nói

forever love
28-11-2005, 06:54 PM
tình yêu nó chợt đến rồi chợt đi như là chỉ một cơn gió nhẹ thôi mọi thứ sẽ không còn nữa thật là buồn

αm€βa
28-11-2005, 06:56 PM
Circle!!! Alway A Circle!!!

28-11-2005, 11:36 PM
hành động cứ như là bằng hành động thì dễ lắm ấy nó cũng khó như lời nói thôi