PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh!!

iloveyoudieupdiedowns
27-11-2005, 03:10 AM
Đã hai tháng mình không nói chuyện và nhìn mặt nhau dù là hai đứa học ở hai lớp cạnh bên.Em thật nhỏ mọn phải không anh?Em thấy anh như người không quen biết không cười không nhìn dù là anh có đứng trước mặt em.Anh đã xin lỗi em thật nhiều,anh nói là chưa bao giờ thấy em giận như thế,trước đây có thế nào thì em cũng cằn nhằn vài tiếng rồi cười lại ngay thế mà lần này em lại quyết định nhanh gọn thế chỉ một câu,"hãy để em bước ra khỏi cuộc đời anh".Em cũng không biết tại sao mình lại can đảm như thế ,em đau như có ai đó đập vỡ nát tim mình,thế nhưng em lại không đủ kiên nhẫn để chờ đợi anh.Tại sao mỗi lần em cần anh là anh phải suy nghĩ sao anh không thể chạy ngay đến bên em cho em ý kiến liền lúc đó mà phải đợi,anh có biết suốt 1 năm qua em đợi anh mệt mỏi lắm không?Ngay cả chuyện gia đình em muốn em quen với một người có tương lai cho em thế mà anh đã không nói gì khi em nói rằng em sẽ từ bỏ tất cả để ở bên anh và rồi khi mọi chuyện vừa trôi qua thì anh mới cho em ý kiến của anh.Em không cần anh nói em đừng ra đi,em chỉ cần anh nói một cái gì đó thôi,thế mà anh lại im lặng đi vào lớp để lại mình em giữa sân trường chơ vơ và trống vắng.Em và anh kết thúc thật nhẹ nhàng cả bạn em va bạn anh đều không biết.Mỗi khi bạn anh thấy em vẫn kéo em lại nói chuyện và chọc em với anh nhưng rồi em đã tỏ thái độ mà ngay cả em cũng phải đỏ măt khi nghĩ lại hành động của mình thế nhưng anh vẫn không nói gì vẫn cười mỗi khi em đi ngang dù em có làm lơ hoặc là ánh mắt bực bội thế nào.Nhưng anh ơi anh có biết em muốn ôm anh vào lòng thế nào không?em muốn được anh quan tâm và chia xẻ như lúc trước thế nào không? em cũng không biết mình đang suy nghĩ và làm gì nữa,nhưng có ai có thể cho em biết em làm như thế là đúng hay sai không?có ai có thể cho em biết trong suốt cuộc đời này em sẽ có anh lần nữa không hay mãi mãi vẫn là thế này vì một đứa tính tình nh7 em...

bupbethuytinh
27-11-2005, 04:58 AM
mình ko biết bạn đang gặp chuyện gì nhưng có vẻ ............chuyện đang căng thẳng ..............ko biết làm gì chỉ mong người ấy sẽ tha thứ cho bạn