PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình yêu là gì đối với anh?

nanghong
27-11-2005, 03:01 AM
thời gian trôi nhanh quá ,em mải mê học mải mê theo duổi nhưng ước mơ của mình mà quên đi rằng bên cạnh em còn có anh còn có những người bạn ở xung quanh , nhận ra được điều đó thì bọn bạn cũng đã có người yêu và anh cũng vậy cung đã có người khác.Bây giờ trong em thật buồn vì anh và các bạn không hiểu em,bây giờ thì cũng đã quá muộn để em hiểu ra tất cả phải không anh ?giá như anh đừng xuất hiện, giá như anh đừng cho em những hi vọng rồi dập tắt nó một cách vội vã để lại trong em sự buồn bã , giá như anh đừng nói hai tiềng yêu em dể giờ đây anh ra đi dể lại trong em sự đau khổ , nhưng đời làm gì có sự giá như hả anh, nếu co hai từ đó thì đời đã không đem lai cho con người đau thương nhứng giọt nước mắt ,anh giờ say dắm vui cùng ai bên mối tình bỏ lại emtieeng yêu xưa phai dấu thời gian.ngồi trong phòng lạnh lẽo này tiềng hát của anh chàng duy mạnh kia mỗi lúc một to khiến cho con tim em dường như xẻ làm đôi nỗi đau như càng thêm dài ,em đang mơ về anh , mơ về kỉ niệm mà ta cùng có mơ về hà nội xa xăm nơi mà em sẽ đến nơi mà em và anh biết bao vui buồn , cũng là nơi ta nói tiềng chia tay . trước mắt em là con đường đầy sóng gió bão tố nhưng em biết đằng sau đó là tương lai rất đẹp đang chờ đón em ,và điều đầu tiên là em sẽ quên anh quên tất cả kỉ niệm của chúng ta ,em sẽ cố gắng dù em biết điều đó sẽ rất khó , nơi chân trời này em luôn mong và chúc anh hạnh phúc , dù biết rằng anh sẽ chẳng bao giờ vào trang wb đọc những lời ngu ngốc này nhưng dù sao em cũng mong một ngày nào đó anh sẽ đọc những tam sự của em dù thowig gian có trôi mau vẫn mong anh thành công và những gì mong ước xin anh cũng hay quên em mong anh đừng quaylaij thêm một lần nữa làm em đau khooe cảm ơn anh cho em hiểu nhiều bài học nhưng sự quy giá nhất mà em biết được đó la:'hi con người ta vấp ngã ko nên chỉ khóc mà hay đứng dậy tiếp tục ngẩng cao đầu mà bước đi":cool1: