PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thà anh đừng như thế ...

dammayty
26-11-2005, 01:29 PM
Anh ơi , những lời ấy có phải là sự thật không khi anh nói anh không muốn làm em buồn. Anh ơi, anh ác lắm. Ngay khi em quyết lòng mình phải quên anh thì khi tụi bạn chọc , anh lại nói rằng bên cạnh anh có em rồi. Khi người ta gán ghép anh với người khác , anh lại nói thà anh cua em còn hơn , vừa dễ thương lại học giỏi. Khi chỉ có anh với bí thư đoàn thì anh lại nói anh sẽ cho em cơ hội , vì anh tin em sẽ để lại trong anh nhiều kỷ niệm đẹp. Anh ơi , là sao hả anh , nhiều người nói vì em qúa yêu anh , quá theo anh để giờ đây anh coi thường em. Em không tin , vì em yêu anh. Nhưng anh ơi , thà anh cứ im lặng cho mọi chuyện trôi qua rồi chúng ta lại là bạn chứ còn hơn anh nói em hãy quên anh đi mà anh lại luôn khiến em nghĩ rằng mình có cơ hội.
Em xin lỗi anh đã khiến anh phải khó xử, em xin anh đừng ghét em , anh hãy tin rằng từ nay em sẽ không khóc trước mặt mọi người nữa. Anh , có những lần anh bỏ em một mình trên con đường vắng , nhìn bóng anh phía trước mà em không dám tin rằng đó là sự thật. Anh nhớ không anh , ngày trước , chúng ta thân nhau là thế , đi đâu cũng rủ nhau cùng đi ấy thế mà.... giờ đây kẻ trước người sau như người dưng sao mà nhẫn tâm quá.
Em thương anh mà nào dám nói ra lần nữa , sợ anh sẽ thấy phiền phức vì em. Em thương anh , muốn quan tâm cho anh như ngày trước nhưng lại sợ rằng anh nghĩ em rắc rối. Khi anh khóc , nhìn anh em đau lắm nhưng không dám lại gần vì sợ mình sẽ không làm gì được cho anh. Em thương anh mà sao em phải sợ nhiều thế hả anh? Nhưng vì thương anh em sẽ luông mong anh hạnh phúc , vỉ thương anh em sẽ không sợ gì nữa đâu anh , vì em biết , em mong , em chờ sẽ có ngày anh hiểu lòng em là thật chứ không phải vu vơ.

Ngày Hôm Qua
26-11-2005, 05:28 PM
TÌnh yêu sao mà rắc rối! không vào thấy đã rối!!! vào rồi lại thấy rối hơn!!!

bantinhcamuadong_232411
26-11-2005, 05:38 PM
chuyện của bạn cũng rắc rối thật đó
nhưng mà mọi chuyện đều có nguyên nhân của nó mà
mong bạn sớm giải quyết được chuyện giữa hai người, để sau này không phải hối hận, chúc cả hai bạn luôn vui .