PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh Ơi!

dammayty
26-11-2005, 08:45 AM
Anh ơ! Có phải anh thấy lạ lắm không khi em xưng hô như thế :) Nhưng anh , lá thư này đây em sẽ nói cho anh biết một điều rất lạ mà em đã giấu lâu , rất lâu rồi đó anh. Chính là : em... yêu anh.

Anh này , có phải em làm anh khó xử lắm không anh? Em xin lỗi anh nhé. Chúng ta ngày trước vẫn xưng hô là mày tao , chi tớ mà phải không anh. Anh... 2 từ này em cũng thấy khó nói lắm chứ nhưng mà hình như em ko còn cảm thấy khó nữa khi nghĩ rằng... em thật sự yêu anh.

Em biết anh đã hiểu được trái tim em từ mấy ngày trước khi cô bạn thân của em nói cho anh nghe những gì đang diễn ra trong trái tim em. Nhưng rồi , em cũng biết rằng sẽ tốt hơn nếu mãi là cô bạn nhỏ đứng bên anh khi anh nói không muốn làm em buồn. Anh ơi , em sẽ không bao giờ buồn đâu vì em biết khi yêu anh , em sẽ được làm bạn anh , được đi bên anh , được vui cùng anh , được anh quan tâm như em gái. Anh ơi , em sẽ không khóc vì anh nói nếu em khóc thì anh sẽ là người có lỗi và anh sẽ buồn lắm , mà em nào muốn thấy anh buồn đâu. Anh ơi , em sẽ luôn vui vẻ và lạc quan để có thể tìm lại giùm anh nụ cười khi anh đau khổ hay vấp ngã. Nhưng em chỉ xin anh một điều , anh đừng cấm em khóc , em sẽ không khóc trước mặt anh nhưng em không thể ngăn dòng lệ trong tình bạn của chúng ta. Anh hiểu chứ anh.

Ngày mai , ngày mốt... và mãi mãi em sẽ luôn bên anh , ủng hộ anh , giúp đỡ anh khi con tim anh đối với một người con gái khác giống như nhịp đập em dành cho anh vậy. Bởi vì em là bạn của anh , là người sẽ không bao giờ cho phép nhìn bản thân nhìn anh buồn , là người không dám nói rõ 2 tiếng... yêu anh.:tim:

_ Girl Buồn _
26-11-2005, 08:50 AM
bùn , anh ấy ko chấp nhận tình cảm của bạn sao???

dammayty
26-11-2005, 09:07 AM
Ừ . Anh ấy nói , từ trước đến nay , mình trong anh ấy quan trọng như một người bạn thân thôi , anh ấy nói rồi mình sẽ chóng quên anh ấy thôi , và chúng mình sẽ bình thường như trước nhưng sao thấy khó quá ,.

forever love
26-11-2005, 10:23 AM
thời gian sẽ giúp bạn cố lên bạn nhé .rồi ngày mọi thứ sẽ tốt đẹp thôi

Li*Bi*Khung*
26-11-2005, 11:43 AM
bạn ơi ! đừng buồn rồi có một ngày nào đó anh ấy sẽ hiểu được tinh cảm của bạn giành cho anh ấy.Có được một người em gái như bạn thật là hạnh phúc.Giá mà mình cũng có được 1 người em gái như bạn thì hay biết mấy!hix thật là một tình cảm đáng chân trọng

dammayty
26-11-2005, 11:56 AM
Mình cảm ơn tất cả mọi người. Anh ấy đã hiểu rằng tình cảm của mình dành cho anh ấy không phải chỉ dừng ở sự quan tâm , chăm sóc ,...,nó còn hơn thế nữa. Nhưng anh ấy chỉ nhắn với mình qua cô bạn mình rằng anh ấy xin lỗi , nói mình hãy cố gắng trong cuộc sống và đừng nghĩ ngợi gì cả.
Mình sẽ làm theo lời anh ấy , mình sẽ cố gắng để anh ấy đừng thấy khó xử nhưng để đừng nghĩ thì chắc phải mất một thời gian khá dài đây...