PDA

Xem đầy đủ chức năng : cưa người mình yêu

quoc_vuongvn
26-11-2005, 04:26 AM
hôm qua em nói chúng mình chia tạy thật buồn đối với anh :( anh biết em cũng rất buồn, em yêu những ngày vừa qua chúng mình thật hạnh phúc. đối với anh những ngày qua ko thể nào phai mờ được vì anh yêu em. anh yêu em rất nhiều. chỉ mới 26 ngày, nhưng đã khiến anh yêu em hơn mọi thứ. như lạc lối đi trong 1 giấc mơ. nhưng giờ đây tại sao em lại nói chia tay với anh, dù anh biết anh có lỗi. 1 lỗi lầm cực nghiêm trọng.... hôm nay anh đứng nói chuyện với em. anh đã xin lỗi em rất nhiều lần. anh mong em tha thứ cho anh. dù nói thế nào đi nữa thì em vẫn ko tiếp tục với anh. em nói em hết yêu anh. nhưng em ko dám nhìn thẳng vào mắt anh để nói điều đó có nghĩa là em hoàn toàn nói dối anh là em hết yêu anh. anh cũng biết là em yêu anh nhiều lắm chứ. chia tay như vậy đâu chỉ anh đau đâu mà em cũng đau ko kém. anh đã hỏi em hãy suy nghĩ lại đi. em nói em cần có thời gian và trong thời gian em suy nghĩ đó anh hãy thử cưa lại em. nếu em đổ anh sẽ được lại như trước kia còn nếu em ko đổ anh và em sẽ chỉ như 2 người xa lạ..... thật là khó cho anh............................................... ..................

_ Girl Buồn _
26-11-2005, 05:50 AM
quả là khó thật nhưng cô ấy đã cho anh một cơ hội rùi , hãy nắm lấy cơ hội đó thật chặt nha và đừng bao giờ để tuột nó ra một lần nữa nữa nha

quoc_vuongvn
26-11-2005, 08:12 AM
biết là đây là cơ hội duy nhất của mình để chuộc lỗi với em nhưng cưa lại em thì thật là khó, phải vậy ko..........

Chàng Trai Cao Thượng
26-11-2005, 08:20 AM
cố gắng lên bạn nha ! nhưng nhớ đừng gây nên sai lầm nữa nhen ! chúc bạn thành công ........................:rolleyes:................ ...

...:*tống_mai_linh*:...
26-11-2005, 09:04 AM
chài ! seo giống tui dzị kìa ! mừ tui bỏ ổng trước

bupbebabydethuong
26-11-2005, 05:42 PM
không khó dâu bạn a, chỉ cần bạn dối xử tốt, quan tâm den ngươi dó và biết là chỗ dựa tinh thần khi ngươi dó buồn thi sẽ thành công thôi bạn a!!!mà còn phải có lòng quyềt tâm nua nhe!!!

quoc_vuongvn
26-11-2005, 05:48 PM
cảm ơn mọi người đã động viên. hum nay là chủ nhật và cũng là ngày đầu tiên trong chiến dịch 1 tuần, mọi việc sẽ bắt đầu từ ngày hum nay. anh sẽ cố gắng và sẽ ko để mất em, em yêu

KATYLINH
14-05-2009, 12:00 AM
anh viết bài này năm 2005, và bây giờ là năm 2009 rội Mới 4 năm thôi anh nhi.Bây giờ em đã là vợ của anh đc gần 2 năm rồi đo.và chúng mình đã có 1 đứa con gái thật là xinh phải không ạnh Thật tiếc, vì người mà anh viết trong topic lại không phải là em. Tình cờ em seach trên mạng thấy bài này và vào đọc, chắc anh sẽ chẳng bao giờ vào cái topic này nữa đâu anh nhỉ, vì đã 4 năm nó đi vào quên lãng. Em thấy có chút j đó buồn khi đọc bài viết này.. dù đó là quá khứ của anh và dù lúc đó anh chưa quen em. Các bạn ạ, các bạn có biết kết cục cuộc tình mà chồng tôi đã post lên như thế nào không, để tôi kể tiếp nhé!

Theo tôi đc biết và theo lời người yêu cũ của chồng tôi kể lại thì họ quen nhau vào tháng 10 năm 2005. 26 ngày sau là ngày mà chồng tôi viết bài này lên, khi đó họ mới yêu nhau. Lỗi lầm mà chồng tôi mắc phải lúc đó thì tôi không biết nhưng họ đã quay lại với nhau ( có nghĩa là cưa người mình yêu thành công). Rồi vài tháng sau chồng tôi lăng nhăng vơi người khác, chị ý lại tha thứ vài tháng sau nữa chồng tôi lại lăng nhăng với người nữa và chị ý lại phải tha thứ. Nhưng buồn thay người thứ 3 mà chồng tôi lăng nhăng lại chính là tôi. Lúc đó chồng tôi nói với tôi là đã chia tay người cũ hơn 1 tháng, và tôi đã tin nhưng quả thật vài ngày sau khi yêu tôi chồng tôi đã chia tay với người con gái ấy. Lúc đó tôi không giận chị ta mà thấy thương vì chị ý đã từng ăn ngủ và thậm chí phá thai với chông tôi 1 lần. Tôi trách chồng tôi nhưng anh ấy có cái j đó khiến tôi yêu thật lòng, khiến tôi trao cả thân mình cho anh ấy. Vì khuôn mặt hiền lành vì lời nói ngọt ngào đó chăng.

Đáng lẽ tôi không tin anh ấy vì lỗi lầm anh ấy gây ra trong mối tình trc' nhưng nửa năm yêu tôi thật sự anh ấy không hề lăng nhăng với ai mà chỉ có mình tôi. Có ngu ngốc không khi đến sau ngày cưới của tôi và anh tôi phát hiện họ lại quay lại với nhau gần 1 tháng trc' ngày cưới tôi. Cô ấy nói thề không bao giờ liên lạc với chồng tôi vậy mà họ ngủ với nhau trên chiếc giường cưới của tôi trc' khi đón dâu. TÔi đau lắm muốn chết luôn nhưng vì đứa con trong bụng tôi không thể. TÔi hi vọng sẽ thay đổi đc anh. Và quả thật họ đã không gặp lại sau ngày cưới của tôi. Chồng tôi thay đổi, đã ngoan hơn, yêu chiều vợ hơn và từ bỏ thói lăng nhăng và thật lòng tôi muốn anh mãi ở bên tôi. Nỗi đau anh gây ra cho tôi, đó là 1 vết thương mãi mãi hằn sâu trong tim, cứ mỗi khi nhắc đến tôi lại đau quăn. CHo dến bây giờ, con của chúng tôi đã 16 tháng và chúng tôi cũng cưới đc gần 2 năm rồi tôi vẫn không sao quên đc. Thật lòng tôi yêu anh và cũng hận anh nhiều lắm

comay67
24-05-2009, 03:22 AM
đừng buồn chuyện đã wa rồi mà nhắc lại làm chi cho nó đâu lòng chuyện đã nhứ thế rồi thì cứ để cho nó trôi vào wa' khứ dù gì thì chuyên, cũng đã rồi

konly
24-05-2009, 05:36 AM
Đừng entry đi mà nói thẳng cho người ta đó !!??

chilovephong
24-05-2009, 05:54 AM
sao lại khó??? bạn cũng đã có 1 tg bên cạnh người ta ... ko dạ nhưng đủ để bạn biết người ta muốn gì.. hiểu người ta ra sao ???? đây là cách người ta kiểm tra tình yêu bạn dành cho họ là bao nhiêu %,có hiểu người ta... để người ta xem bạn có đáng để được tha thứ và way lại tiếp tục yêu ko mà thôi

man_inblack
25-05-2009, 06:03 PM
ông may mắn vì còn có thể làm lại lần thứ 2 nhưng tôi thỳ...