PDA

Xem đầy đủ chức năng : Người thứ Ba

changngoccuaem_87
26-11-2005, 04:13 AM
Anh ! có lẽ em đã "ngộ nhận", em đã sai lầm khi nghĩ rằng giữa em và anh đang tồn tại một Tình Yêu....Bởi trong anh ko hề có em, trái tim anh ko bao giờ thuộc về em cả ! Em buồn và thất vọng nhiều...Vì có lẽ em và anh sẽ chẳng thể "có duyên"....với nhau đc..!
Có lẽ bây giờ anh đang vui vẻ bên chị ấy_người luôn ở bên cạnh anh 5 năm nay...!Còn em...chỉ là một thời gian rất ngắn ngủi.... là một ước số trong "365x5 " ngày...Em ko trách anh vì có thể anh đã quên em _1 người thoáng qua anh, hay đúng hơn là " Người thứ 3".
Khi nghe anh tâm sự rằng anh và chị ấy mới chia tay (đc nửa tháng) , trong em đã tồn tại hy vọng...rất nhiều là đằng khác....Xin lỗi anh , nhưng đã có lúc em nghĩ :" ước gì anh và chị ấy sẽ ko quay lại với nhau "....Em sẽ có anh, vì giữa em và anh đã có những kỉ niệm rất khó quên..._đúng ko anh, chính anh cũng đã nói thế mà !
Nhưng từ hôm em lên đây, em thấy trống trải quá....Em ko thấy anh_ko gặp anh cả trên mạng nữa...!Anh đâu có cần em_phải ko anh? Mặc dù ko đc gặp anh..ko hiểu mọi chuyện ra sao...nhưng em cảm nhận rằng:"mọi thứ đã quay lại về nơi khi mà chúng ta chưa bắt đầu".....Chia tay nửa tháng....sao em ngốc thế, nửa tháng là 2x7 ngày, cũng chỉ là ước số của 365x5 ngày.....Làm sao có thể dễ dàng từ bỏ tất cả của 5 năm chỉ trong 2 tuần..!? Em có khờ và quá u mê ko anh?.....Nhưng dù sao , em cũng rất vui vì anh đã có một Tình yêu...bền như thế ! Em chấp nhận khi mình đã là người thứ 3...Em sẽ ko bao giờ trách anh....Sẽ luôn chúc anh hạnh phúc....Hãy luôn giữ tình yêu của mình anh nhé !

havitbau_87
26-11-2005, 04:17 AM
em mà cứ thế này anh buồn lắm huhhu ^^!

khocthamrienganh
26-11-2005, 04:33 AM
hi lang mang ghe

rungnguoi
26-11-2005, 04:37 AM
Uh buồn cho bạn quá ,nhưng cuộc sống có nhiều điều thú vị lắm chúc bạn có được tình yêu mới

:.>Hamyko<.:
26-11-2005, 05:05 AM
Chuyện của bạn thất giống mình , chỉ khác ở chỗ là : mình là người đến trước nhưng lại là người đến sau , và tình yêu của anh đã không là của mình . Thật buồn bạn nhỉ ! Làm sao để sống tốt hơn những ngày tiếp theo đây ? Bạn có nghĩ ra được không ? Còn mình thì hoàn toàn không còn biết được điều gì nưã .

caffebuon_cafebuon
26-11-2005, 05:10 AM
:madsung: :madsung: :madsung: :madsung: :madsung: :madsung: :madsung: :madsung: cươc song co bao dieu nham tương ha ban minh cung da nhamnhu ban minh cung da tương ngươi ta yeu mingh that long nhung gioi day minh ko co gi ca

nacthanglenthienduong
26-11-2005, 06:04 AM
ban ah
vay thi chac la ban cung buon lam
nhung du sao thi ban cung co len
roi ban se tim dươc tinh yeu moi cho minh

keomut_iu_anhBin
26-11-2005, 06:11 AM
Làm thế mình thiệt nhiều lắm

bantinhcamuadong_232411
26-11-2005, 06:12 AM
thoi ban ah
dung buồn nữa
rồi mọi chuyện sẽ qua

changngoccuaem_87
26-11-2005, 11:22 PM
Thật là buồn, mình biết bây giờ anh đang vui vẻ bên chị ấy..và có lẽ ko hề nhớ đến mình.....Nhưng ko sao, cuộc sống là vậy mà...
Nếu một mai anh thuộc về người khác
Em mỉm cười định mệnh phải ko Anh ?

hoangson0902
26-11-2005, 11:26 PM
dọc xong mình cảm thấy bùn woa' =(( hix..hix

changngoccuaem_87
26-11-2005, 11:47 PM
Cuộc sống này là vậy mà !

changngoccuaem_87
08-12-2005, 03:24 AM
biết làm sao được khi dòng đời xô đẩy !

Kitty
08-12-2005, 08:28 AM
Theo mình đó là cách cư sử đẹp nhất,nên làm nhất trong trường hợp của bạn......Có khi anh ấy trân trọng người yêu đầu tiên còn làm bạn yêu anh ấy hơn chứ anh ấy mới chia tay người đầu tiên mà đã vội quên,vội phụ bạc chi ấy thì có chắc sau này anh ấy không làm thế với bạn......đừng buồn nữa....hãy chúc phúc cho anh ấy.....một người như bạn rồi sẽ có một hạnh phúc sứng đáng thôi.

changngoccuaem_87
23-07-2006, 11:45 PM
memory !
nếu một mai anh thuộc về người khác.....