PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thật tình anh không biết

Đăng Cương Thinh
25-11-2005, 11:43 AM
Em !!!
Một ngày thật buồn , anh mất em rồi phải không em . Anh cứ cố nghĩ rằng mọi chuyện sẽ không như vậy , nhưng nó vẫn diễn ra như một thử thách .Ok ai cũng nói tình yêu thì cần có nhiều thử thách .Nhưng đây có thật sự thử thách em dành cho anh không . Có thật sự là anh đánh mất đi sự dịu dàng ân cần , hay là khi đến với anh em đã lỗi hẹn với một người khác.Đêm qua còn bên nhau , em muốn em nghe anh hứa một lời , cho dù anh đã hứa cả trăm lần rồi , em muốn anh hứa thêm một lời anh vẫn hứa. Anh hứa rằng :" Mãi mãi anh sẽ không bỏ cuộc , mãi mãi anh sẽ yêu em , sẽ chăm sóc cho em ." Nhưng tại sao người ra đi lại là em , không một lời giải thích cho anh hiểu . Anh phải hiểu làm sao đây khi trong lòng anh em luôn mãi là một thiên thần trong sáng và chân thật , mà tình yêu anh dành cho em thì không hề lừa dối . Nhưng thôi dẫu sao anh cũng cầu chúc cho em tìm được một tình yêu và hạnh phúc đích thực . Còn anh , anh sẽ nhớ mãi khoảnh thời gian ma anh đã có em , đã yêu em trong một hạnh phúc thật tuyệt vời

xuantoan
04-12-2005, 03:25 AM
vcung hay do ban

phuongnhat18
04-12-2005, 03:36 AM
bạn là con trai sao viết thư hay ghê đó, nhưng mình muồn biết lý do tại sao ngưòi con gái của bạn đã ra đi, hay vì bạn đã thay lòng dành tình cảm ủa mình cho 1 ngưòi con gái khác, mình cũng là con gái mình cũng biết khi mình đã ra đi thì ngưòi con trai kia sẽ rất đau khổ nhưng các bạn là con trai có thế tìm thấy một tình yệu mới còn con gái tụi mình thì sai, sao các bạn ko nghĩ khi chính bạn là ngưòi đã bỏ đi thì sao, nỗi buồn đó thế nao ?

Post bài có dấu nghen bạn :) Bạn có thể vào đây (http://hoahoctro.com/4rum/announcement.php?f=10&a=51) để biết cách type dấu trong hoahoctro.com. Chúc bạn hạnh phúc !
thân
--akite_for_you--

Noisy*
04-12-2005, 06:36 AM
hơ hơ mấy u nghĩ đây là 1 lá thư do D_C_T viết cho bạn gái hẻ ????
...thế thì thật là hạn chế về âm nhạc....

pinkbaby
08-12-2005, 08:17 AM
1 lời bài hát ^^ , nghe mà đau lòng quá

em sẽ không yêu ai
09-12-2005, 12:04 AM
một cuộc tình buồn
nhưng nếu như một người con gái đã ra đi thì chắc chắn phải có một lý do nào đó