PDA

Xem đầy đủ chức năng : em phải làm sao bây giờ

..::Hụt Hẫng..::
25-11-2005, 01:10 AM
anh à
Liệu bức thư này có đến tay anh được ko , em rất muốn anh đọc được để hiểu tình cảm của em nhưng em lại ko giám gửi bức thư này cho anh và cũng ko chủ động nói cho anh biết được nên đành viết ra đây để tâm sự vậy , nếu anh đọc được em ko biết em nên vui hay nên buồn đây. Người ta luôn bảo mối tình đầu là mối tình khó quên nhất nhưng đối với em tình cảm anh dành cho em mới là vô hạn , nhưng anh à , bây giờ cho dù thế nào đi nữa dù chúng ta ko được yêu và ko đến được với nhau em vẫn luôn nhớ đến anh , anh hãy tin như thế nhé. Những lúc em khóc em chỉ mong anh luôn bên em để lau khô những giọt nước mắt đang tuôn chảy trong em , nhưng quá khó anh à , anh ko bao giơ bên em mà dường như anh ko thể quên đi được..... em ko muốn nói và cũng ko muốn anh nhớ lại. Em rất muốn anh đến bên em dù anh đang buồn hay đang vui. anh buồn hãy đến bên em , vì em là cơn gió thoảng qua anh để lấy đi những đau buồn của anh , bởi vì em muốn anh luôn được sống trong niềm vui ko phải đau buồn. Còn nữa anh à , em ko muốn chấp nhận 1 thứ tình cảm mà trong lòng anh chỉ là những mảnh vụn thừa thãi , nếu anh thực sự còn yêu người đó em cũng sẽ chấp nhận là cơn gió thoảng qua của anh thôi , chỉ thế thôi là em cũng đã vui lắm rồi. Anh đã bao giờ tự hỏi và thắc mắc cuộc sống thế nào chưa , em có thể tìm được cả thế giới nhưng ko bao giờ hiểu được vì nó qua xa vời và quá khó để cho em hiểu được như lòng anh vậy.Vậy thôi anh nhé hãy suy nghĩ kỹ nhé ,em muốn thấy anh cười và em thấy tim em đập rộn ràng , và em thấy rằng cuộc sống hôm nay của em muôn màu , vì đó chỉ là những giấc mơ. Chào anh , cho dù gì đi nữa em vẫn yêu anh