PDA

Xem đầy đủ chức năng : vậy là kết thúc tất cả rồi phải ko anh????

bexinh_12
24-11-2005, 05:33 PM
Anh à,vậy là tất cả đã chấm hết,em và anh từ nay là người ko quen biết.Tại sao biết rằng mọi chuyện đã hết mà trong thâm tâm em vẫn ko thể chấp nhận được rằng từ nay em sẽ mất anh mãi mãi.Anh ơi,làm sao để em quên anh được đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tối qua nghĩ lại tất cả những gì mà anh và em đã từng có em ko thể ko khóc,những giọt nước mắt hối hận nhưng tất cả đã muộn phải ko anh????Rồi đây ai sẽ là người chia sẻ với em niềm vui.nỗi buồn,ai sẽ là chỗ dựa cho em,sẽ là ai hả anh?Và rồi những con đường quen thuộc kia nữa,làm sao em có thể quên hết bao nhiêu kỉ niệm mà anh và em đã từng có,tại sao chiều qua em ko đủ can đảm để nói với anh rằng:em rất yêu anh H ạ,em yêu anh rất nhiều.H ơi,em phải làm sao hả anh,em ko thể quên anh,em ko muốn mất anh,em ko thể chịu đựng được nữa rồi H à,em phải làm sao để anh hiểu em được đây???????????

Hoàng ơi,em nhớ anh,rất nhớ anh Hoàng ạ!!!!!!!!!!!!!

Hoàng ơi,em nhớ anh nhiều quá,ước gì giờ này anh đang ở bên cạnh em,ước gi.............!!!!!!!!!!

em sẽ không yêu ai
24-11-2005, 11:57 PM
sao tên người yêu của bạn giống với tên người yêu cũ của mình vậy ,
bạn à nếu tình yêu đã đi rồi thì có níu kéo cũng chỉ thế mà thôi
mong rằng bạn sẽ luôn vui vẻ và sẽ có một cuộc sống mới tốt hơn nha

x2uz21.o2O5
25-11-2005, 12:07 AM
đôi khi cũng đừng vì cái tự trọng của mình mà ngại ngùng gì cả.Có lỗi thì hãy nói cho người ấy biêt, đừng vì 1 chút nỗi lòng ko ra gì mà đánh mất tình yêu...Như thế rất buồn bạn à...Hãy cố gắng lên nhé

..::Hụt Hẫng..::
25-11-2005, 01:21 AM
cố lên bạn ơi , dù gì thì nó cũng đã qua rồi đó sẽ là những kỷ niêm đẹp trong lòng bạn và người ấy ,hãy cố lên bạn nhé mình tin bạn sẽ tìm được hạnh phúc và đẹp hơn , bây giờ hối hận liệu co quá muộn khi bạn nghĩ thế ko rồi bạn sẽ tìm được thôi mà