PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ghen tị

mắtto
21-03-2005, 11:40 AM
Tôi sẽ nhớ mãi dòng lưu bút người bạn đó viết cho tôi.
--------------------------------------------------------------------
Thành phố Cảng đêm đầy sao của những tháng năm học trò cuối cấp 2.
Bạn
Thật sự mình không biết viết gì khi bạn nhờ mình viết vào sổ lưu bút của bạn ,bởi thật sự mình không chơi thân nhau lắm. Có chơi thì cũng vì gián tiếp cùng với Thanh. Bạn còn nhớ không đầu năm lớp 9 bạn bước vào lớp mình với ánh mắt thật ngơ ngác mà nhiều đứa trong lớp từng tưởng rằng sẽ bắt nạt được. Bạn mới vào nhưng lại rất hòa đồng nhanh chóng đến nỗi khoảng cách giữa người cũ và người mới không còn thấy được. Và chính cũng từ đó Thanh và bạn bắt đầu cho một tình bạn tốt đẹp. Mình đã học với Thanh đến nay là 9 năm đã thân với cậu ấy vậy mà cậu chỉ không đầy một tháng trở nên thân thiết . Bạn có biết mình ghét bạn thế nào không? :mad: Tình bạn của mình giữa Thanh tự nhiên bị chia sẻ ,mình đã hụt hẫng ,mĩnh cũng đã ghen tị rất nhiều. Nhiều lúc trong lớp mình nhìn bạn nói chuyện và vui đùa mình tự hỏi vì sao cô ấy có thể nhanh chóng hòa mình thế nhỉ? Thế rồi cũng chính bạn đã kéo mình ra khỏi sự ghen tị khi bạn coi mình như bao bạn bè khác, bạn cho mình biết chúng ta sống là mở lòng, tuổi học trò càng phải trân trọng và sống hết mình. Mình bây giơ lại rất vui và thấy thật may may mắn khi gặp bạn có thêm người bạn là một điều tốt phải không?
Sắp thi tốt nghiệp và vào cấp 3 mình chúc bạn thành công.
Hãy luôn là chính mình bạn nhé.
Bạn gái Châu.

utan
08-05-2005, 07:11 AM
Nếu đã từng........
Nêu đa từng như tôi bạn sẽ hiểu tôi nhiều hơn . Tôi đã từng trách ban rất nhiều .Mà tôi cũng chẳng biết tại sao lại trách bạn nữa .Cả tôi và bạn đều biết thế ,vậy tại sao cơ chứ !Tại sao vậy ?Mình đã khắc khoải bao nhiêu đêm dài trong nước mắt.Cũng chỉ tại đôi mắt ấy...đôi mắt đã bao lần nhìn tôi âu yếm...và cũng đôi mắt ấy đã bao lần khiến tôi thổn thức ...vậy mà đôi mắt ấy chẳng nói được diều gì ...Tại sao vậy nhỉ?Tại sao đôi mắt ấy chỉ nhìn tôi không nói ...
Tôi đả từng trách bạn rất nhiều ,để giờ đây nhận ra đôi mắt to,đen luôn nhìn tôi âu yếm ấy ....thựa ra chưa bao giờ nhìn thấy tôi .Ôi đôi mắt thân yêu của tôi!
Tôi sẽ mãi nhớ đôi mắt ấy .Đôi mắt chưa bao giồ nhìn thấy tôi nhưng luôn chan chứa môt tình yêu .

tuan254
09-05-2005, 07:50 PM
Tôi đả từng trách bạn rất nhiều ,để giờ đây nhận ra đôi mắt to,đen luôn nhìn tôi âu yếm ấy ....thựa ra chưa bao giờ nhìn thấy tôi .Ôi đôi mắt thân yêu của tôi!
.

den_mot_luc_nao_do^-^
10-05-2005, 06:29 AM
huuuuuuuuuu
có nhìu thứ tui tiêc shooif cấp 2 lắm
giá mà.........nhưng dù sao tất cả cũng chỉ còn là quá khứ
và phái trước mới alf quian trọng
quá khứ thất bại luôn lại bước khởi đầu cho một tương lai thành công ^^^

Hoa Tử
06-02-2011, 04:42 AM
Hãy Sống Vì Mọi Người Bạn Ạk! Tôi Yêu Mọi Người Và Yêu Cả Phương Nữa! 01646169775 Pé Yeu Của Anh Đừng Bỏ Anh nhé! Xin Mọi Người Hãy Giúp Mình 1 Tin nhắn vào số máy đó Nói rằng Nam yêu Phương Lắm Xin Mọi Người Hãy Giúp Đỡ Để Tình Yêu Của Em trở Lại!Xin Cảm Ơn Mọi Người Rất Nhiều