PDA

Xem đầy đủ chức năng : K ơi K đâu rồi ???

..Xa..
19-11-2005, 01:59 PM
K ơi , hai ngày rồi anh ko online anh làm gì thế??? nhắn tin cho anh ở ym ko được ,trên diễn đàn cũng thế. Pe' bùn lém K có bít pe' nhớ K thế nào ko .Pe'hay tưởng tượng K và pe' đi cùng nhau nói cười lạ thật .Có nhưng lúc pe' nghĩ nếu đang đi pe' gặp K thì K có nhận ra pe' hông pe' hy vọng là có ^.^
Cách đây hơn một năm khi pe' mới quy czech pe' chẳng bao giờ nghĩ mình sẽ có một mối tình ở cái tuổi 14 như bây giờ vậy mà pe' lại có một mối tình online .Một người ở czech một người ở Canada có khó khăn wua' ko ? Chẳng seo nếu có duyên chúng ta sẽ gặp nhau K nhỉ
K ơi ,yêu K nhìu lắm .Pe' muốn biết cuộc sống của K ở bên ấy như thế nào pe' muốn hiểu K nhìu hơn và tất nhiên pe' cũng muốn K hiểu pe'.Sống xa gia đình ba mẹ vì thế pe' lôn mong có một người hiểu mình có thể chia sẻ với mình tất cả mọi thứ .Khi pe' buồn pe' muốn khóc pe' có thể mượn một bờ vai mạnh mẽ và pe' mong người ấy là K .K hiểu pe' chứ
"Này K ơi vì yêu anh lòng pe' mong sẽ có nhưng ngày được cùng anh được bên anh chia sớt hết vui buồn trong đời "^.<
Nếu K lên thì nhắn cho pe'ngay nha .Mong K nhìu :tim: :tim:

Má Lúm
19-11-2005, 06:04 PM
:( hix, KL lèm BA cảm động we' :(, giá như...cũng có 1 ngừi nói với BA như vậy...giá như...cũng có 1 ngừi quan tâm tới BA như thế :( thì BA sẽ hạnh phúc biết bao...Nhưng giá như vẫn mãi chỉ là giá như...:(

jupiter_htp
19-11-2005, 06:50 PM
KL iu bạn yêu người đó nhiều thật đó nha
còn bạn gì K ơi hãy quan tâm đến KL nhiều nha KL yêu bạn lắm đó

starda
19-11-2005, 08:12 PM
trên đời này có thứ tình cảm vượt biên giới như vậykhông nhỉ
chán thật..............

Sunshine*
19-11-2005, 09:53 PM
tất nhiên là có roài... giống baby nè... bùn dzà thê thảm lém... lúc nèo cũng mún đc. ở bên cạnh ng` ấy dzà cùng nói chiện đùa dzui... nhưng mừ chéc coàn lâu lém mới đc. những ngày như thía :(

~♥ Alex Nguyen ♥~
19-11-2005, 10:28 PM
Uh, hai ngày rồi không thấy Kira nhỉ. ác quỷ ơi, KL gọi ác quỷ nè, mau pm cho KL nhé, đừng có vô tâm như ác quỷ...

..Xa..
20-11-2005, 01:19 AM
:( hix, KL lèm BA cảm động we' :(, giá như...cũng có 1 ngừi nói với BA như vậy...giá như...cũng có 1 ngừi quan tâm tới BA như thế :( thì BA sẽ hạnh phúc biết bao...Nhưng giá như vẫn mãi chỉ là giá như...:(
em thì ko nghĩ giá nhưng rồi cũng sẽ là giá như đâu có khi nó cũng thành hiện thực chứ ss yên tâm
hic............hic............. K vẫn chưa lên chán ghê

Kira_ác quỷ
20-11-2005, 01:51 AM
K ơi , hai ngày rồi anh ko online anh làm gì thế??? nhắn tin cho anh ở ym ko được ,trên diễn đàn cũng thế. Pe' bùn lém K có bít pe' nhớ K thế nào ko .Pe'hay tưởng tượng K và pe' đi cùng nhau nói cười lạ thật .Có nhưng lúc pe' nghĩ nếu đang đi pe' gặp K thì K có nhận ra pe' hông pe' hy vọng là có ^.^
Cách đây hơn một năm khi pe' mới quy czech pe' chẳng bao giờ nghĩ mình sẽ có một mối tình ở cái tuổi 14 như bây giờ vậy mà pe' lại có một mối tình online .Một người ở czech một người ở Canada có khó khăn wua' ko ? Chẳng seo nếu có duyên chúng ta sẽ gặp nhau K nhỉ
K ơi ,yêu K nhìu lắm .Pe' muốn biết cuộc sống của K ở bên ấy như thế nào pe' muốn hiểu K nhìu hơn và tất nhiên pe' cũng muốn K hiểu pe'.Sống xa gia đình ba mẹ vì thế pe' lôn mong có một người hiểu mình có thể chia sẻ với mình tất cả mọi thứ .Khi pe' buồn pe' muốn khóc pe' có thể mượn một bờ vai mạnh mẽ và pe' mong người ấy là K .K hiểu pe' chứ
"Này K ơi vì yêu anh lòng pe' mong sẽ có nhưng ngày được cùng anh được bên anh chia sớt hết vui buồn trong đời "^.<
Nếu K lên thì nhắn cho pe'ngay nha .Mong K nhìu :tim: :tim:
trước tiên , K sorry bé KLinh nhiều ! vì 2 hôm nay K phải đi tập !
giờ tập luyện bây giờ tăng lên , còn chuyện đua xe , luyện võ , chơi game...nói chung thì nhiều....bởi vậy K ko có oline đc ( phải giải thix rõ lý do chứ :D )
Rất mong đc gặp bé Linh nhiều..............nhưng ko biết làm sao có thể gặp đc
mà bé Linh du học ở đâu nhỉ ? có ở xa K nhìu ko ?
đọc lá thư này K cũng dzui lắm ! vì đc 1 ngừi mến mình gởi mà!
thanks so much ! :huglove:

KL iu bạn yêu người đó nhiều thật đó nha
còn bạn gì K ơi hãy quan tâm đến KL nhiều nha KL yêu bạn lắm đó
K hanks jupiter nhìu nhá ! :D
K hỉu mà

Uh, hai ngày rồi không thấy Kira nhỉ. ác quỷ ơi, KL gọi ác quỷ nè, mau pm cho KL nhé, đừng có vô tâm như ác quỷ...
:oh: ! K ko vô tâm như ác quỷ loại kia đâu ! thanks bé Nắng Hạ lun nhá :lol:

em thì ko nghĩ giá nhưng rồi cũng sẽ là giá như đâu có khi nó cũng thành hiện thực chứ ss yên tâm
hic............hic............. K vẫn chưa lên chán ghê
K xuất hiện rùi bé KLinh nè :hun:

..Xa..
20-11-2005, 01:55 AM
K bận vậy à hihi vậy thì cố gắng nha em cũng mong gặp K nhìu em ở czech K ạ K có bít czech ở đâu ko em cách K 6 tiếng lận tiếc ghê

Kira_ác quỷ
20-11-2005, 01:57 AM
ừh ! K biết nơi đó ! cũng gần :D
K dzô trễ bé KLinh ko bùn chứ ?

..Xa..
20-11-2005, 02:28 AM
ko bùn hihhi K vô là được rồi mà

Yumi_Hảo
20-11-2005, 05:44 PM
cái ông K này đào hoa ghê , dc. KL iu dữ dzậy

..Xa..
21-11-2005, 01:56 PM
K ơi vậy là ngoài kia những bông tuyết đâu tiên đã bắt đầu rơi .Ở nơi ấy cũng thế nhỉ .Nhìn những bông tuyết trắng tinh khôi thật là tuyệt vời
Trước đây em thường viết trên những bông tuyết bé nhỏ ấy tên những người em yêu thương và từ nay em sẽ viết lên ấy tên anh và em

dòng sông lơ đãng
21-11-2005, 02:53 PM
Tuyết rơi thật rồi thienthannhobe một mùa đông lại đến trời lạnh nhưng có lẽ tình cảm của hai bạn sẽ sưỏi ấm mùa đông lạnh giá nơi đông âu này.

quytu_buon
21-11-2005, 10:13 PM
đc yêu thương như vậy thì quá hạnh phúc rồi còn gì , ai có thể làm 1 người như vậy để nhóc yêu thương coi :D hihihihihi:-" chán thật ko có người yêu :((:((

vitamin
21-11-2005, 10:40 PM
còn không mau vô số 4 lái qua czech gặp KL liền K ơi. Ỡ nhà chơi game chơi võ làm gì.

..Xa..
22-11-2005, 02:03 PM
Tuyết rơi thật rồi thienthannhobe một mùa đông lại đến trời lạnh nhưng có lẽ tình cảm của hai bạn sẽ sưỏi ấm mùa đông lạnh giá nơi đông âu này.
chài oi bro oi nhầm rồi em hông phải thienthannhobe "nhoc_con_tinh_nghich_251" đâu nha hihihhhihih
cảm ơn bro đã vô đọc bài của em nha

dòng sông lơ đãng
22-11-2005, 02:04 PM
ông nào giống mình quá cùng tên K nhưng mà không cần cài số 4 để đến CZ mừh mình ở Cz roai

..Xa..
22-11-2005, 02:14 PM
bro cũng ở cz à uhm đúng rồi ss nhóc cũng bảo em

thelostgalaxy
22-11-2005, 06:57 PM
Như vậy nụ hôn đầu tiên cũng là nụ hôn cuối cùng rùi "quytu_buon" .............ui
tui cũng nhớ lắm 1 người nhưng.........phải dần quên thui

Han_Takky
23-11-2005, 01:31 AM
nghe hay lắm
Kira đâu ko dzô xem tiếp đoạn sau nhỉ

tommytran_pl
23-11-2005, 02:00 AM
bạn quả là hanh phúc , có một người yêu mình cuồng nhiệt như thế
chúc ban hạnh phúc và nè cố làm cho người ta hạnh phúc nữa nha?:jerry:

шITс|+
23-11-2005, 04:49 AM
:khocnhe:
oa oa cảm đụng wa'''''''''''''''
hix hix
K sướng ghia

be bi(girl)
23-11-2005, 05:18 AM
trùi ui mệt mỏi với mấy ngưòi này ghê,
phải chi yêu 1 ngưòi yêu mình và hiểu mình thì có phải hay ko nhỉ

Post bài có dấu nghen bạn :)

nick-nack
23-11-2005, 05:27 AM
be_bi(girl) post bài nhớ type dấu nghen bạn ! :)

..Xa..
23-11-2005, 12:46 PM
k vẫn chưa lên chán ghê

Akite_for_you
23-11-2005, 08:26 PM
trùi ui mệt mỏi với mấy ngưòi này ghê,
phải chi yêu 1 ngưòi yêu mình và hiểu mình thì có phải hay ko nhỉ

việc của ngưòi ta thì hà cớ gì bạn phải mệt mỏi,.. đâu phải lúc nào cũng tìm đựoc ngưòi yêu mình và hiểu mình đâu,.. con ngưòi và cưộc sống,.. như nhau cả,.. lúc nào cũng có những vết xứoc thôi.. !

newdawn297
25-11-2005, 03:07 AM
nè Ki ra kia đừng có len nhen thế chứ
cô côbe' hái ổi sẽ bun lém đấy nha
mà Kira có biết biệt tài của mình là gì ko là đánh cho những ai làm người mình yêu wi' phải bùn đấy
he he nói vậy thui chứ len len la bản tính của Kira mà

chip den
26-11-2005, 09:24 AM
ban kkhanh oi ban that hanh phuc do khi dc ban khanh' linh dan`h tin`h cam dac biet cho ban lam do ban hay~ giu~ gin` va` tran trong no' nhe'

nhoc_chanh_kute
26-11-2005, 09:34 AM
ông K kia!đi âu cả tuần nay làm KL nó ngóng K mún khóc lun.............lên lẹ i.....nhóc đá lìn nè:gian:

Sunshine*
26-11-2005, 11:10 AM
chùi ui... K ui... seo i âu mừ hem lên dzị chòi... để KL ngày đêm nhớ kìa... :madsung: cho K đóa...

Li*Bi*Khung*
26-11-2005, 11:37 AM
hix tui cảm động với mối tình ko biên giới này qua'.Liệu tui có đươc diễm phúc như anh chàng này ko nhỉ? hix nghĩ đến lại càng thêm buồn

..Xa..
09-12-2005, 01:38 PM
chài oi hem bít nói gì hết trơn

meocon_dk
09-12-2005, 02:43 PM
đúng là tình yêu không biên giới , haỹ cố lên nha pe' !!! chúc pe' vui vẻ và hạnh phúc !!!!!!:D