PDA

Xem đầy đủ chức năng : Người em yêu dấu

79.26.66
19-11-2005, 07:18 AM
:cool1: Okie..... hôm nay ngày 19/11 Tui có hân hạnh kết nghĩa được với 1 người em gái ........ Người em mà tôi mới chỉ nói chuyện 1 lần nhưng mà vô cùng yêu thương , có thể mọi người nói tôi chỉ là lăng nhăng . Nhưng ko sao vì tôi sẽ chứng minh cho mọi người thấy tôi ko hề giả dối , tất nhiên ko hề giả dối 1 chút nào cả :lol: ....
Bây giờ đã tối , tôi vừa tạm biệt Em gái tôi song , tôi chúc em gái dễ thương ngủ ngon và có những giấc mơ đẹp ..........

nhoc_nhoc
19-11-2005, 08:46 PM
ngày...tháng..năm....
hôm nay ngủ dậy thiệt sớm lên chờ kid..để dự sinh nhật ..ấy mờ chờ quài hẻm thấy lên cứ tưởng mình lên trể ..thất hẹn chớ ...bùn hiu à rùi kid cũng lên hú hồn á ...:: kéo dzô room chới ...:think: hẻm bít trời xui may rủi sao ...gặp đc cái ông anh vip nài :D

lúc ông ổng gọi mình là sf nghe ngọt ghê ta :hihi: xong sau đó gọi là M mình cũng gọi H luôn ..thay đổi cách xưng hô nhanh như chong chóng vậy :haha:
rùi nói chuyện vòng vo ..Tam quốc ..nói mãi nói miết từ nguyên luôn 1 ngày luôn 25/24 giờ :D rùi thấy hợp ý quá ..kết nghĩa huynh đệ luôn :blinking: < = cùng trong sáng và ngây thơ như nhau ... hỏi có ai tin hem ..ấy thế mờ chỉ có anh trai này tin thui à ..
hic hic ai ngờ ông anh trai nài gúm quá đòi cắt máu ăn thề ==> choáng ==> xỉu ..vô đỡ em gái dzậy nè anh trai uiii :D:D