PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giáng Sinh không có em

vothuong1402
19-11-2005, 03:00 AM
Một giáng sinh nữa sắp đến rồi em ạ. Cái giá lạnh của mùa đông đang vây quanh anh. Anh nhớ em quá, không biết khi nào em mới có thể trở về bên anh đây, Thời gian ơi, sao khủng khiếp thế. Ngoài đường biết bao đôi tình nhân đang cùng nhau đi dạo dưới trời đông , chỉ mình anh đơn côi một mình. Hãy về bên anh em nhé, Anh sẽ chờ em về

tiểu quỉ
19-11-2005, 07:05 AM
Giáng Sinh.. hơn tháng nữa là đến Giáng Sinh.. mới đó mà đã một năm rồi sao.. Giáng Sinh năm ngoái.. còn nhớ chứ.. ta có cái hẹn.. nhưng rồi.. trước giờ G.. ta gây với ba.. rốt cuộc.. ko dám mở miệng xin đi chơi.. và.. lỡ hẹn với người..

Kim Van Phong
19-11-2005, 07:21 AM
trui` ơi hay quá xa chỉ em cách viết với

forever love
19-11-2005, 09:28 AM
sắp tới giáng sinh rồi mà không có người yêu bên cạnh thì thiệt là buồn phải không ?nhưng biết làm sao dc cuộc sống đôi khi rất éo le chính vì thế mình phải chấp nhận nó bạn ah

vothuong1402
28-11-2005, 06:22 AM
cảm ơn các bạn nha. Tôi thực sự là rất buồn mà. Cảm ơn mọi người đã tâm sự cùng tôi

♥ PlanetVN ♥
28-11-2005, 08:10 AM
Một giáng sinh nữa sắp đến rồi em ạ. Cái giá lạnh của mùa đông đang vây quanh anh. Anh nhớ em quá, không biết khi nào em mới có thể trở về bên anh đây, Thời gian ơi, sao khủng khiếp thế. Ngoài đường biết bao đôi tình nhân đang cùng nhau đi dạo dưới trời đông , chỉ mình anh đơn côi một mình. Hãy về bên anh em nhé, Anh sẽ chờ em về
Ôi, cùng tâm trạng!!! :lol:
Mình cũng vậy đó...
Làm sao bây giờ??? :think:
Đà lạt dạo này lạnh lắm em ơi!!! :tim:

Akite_for_you
28-11-2005, 08:31 AM
.. giáng sinh,.. 3 năm nay,. ta chẳng có giáng sinh nào thực đúng nghĩa cả,.. 3 năm,.. ta vùi mình vào trong quên lãng,. chẵng dám nhớ tới nó,..sợ vết xứoc xưa lại hiện về,.. ta sợ mình sẽ lại đau,..ta sợ ta sẽ giậnngưòinhiều hơn.. giáng sinh năm nay sẽ buồn,. hay vui hay cũng như những năm qua?

duybom
28-11-2005, 08:22 PM
nếu 1 mai em vô tình vúc bõ buồn that
nhiều nhưng ko khóc dâu em

nếu gió về xin cho tôi nhắn gữi 1 lời thôi xin hãy nhắn nhắn dum tôi. rằng ko bít người co còn giũ lai mối tình dầu tôi tặng lúc chia tay

nhituan
01-12-2005, 08:26 PM
cuôc đời tôi sao đắng cay thế khi cơ hội đến thì tôi ko bắt lấy đi rồi mới luyên tuyết lại là 1 noel chờ đợi ,sau noel nào tôi cũng chờ nhưng ko ai cho tôi cãm giac co người mình yêube6n cạnh khi mùa đông đến

--------------------------------------------------------------------------------

cuôc đời tôi sao đắng cay thế khi cơ hội đến thì tôi ko bắt lấy đi rồi mới luyên tuyết lại là 1 noel chờ đợi ,sau noel nào tôi cũng chờ nhưng ko ai cho tôi cãm giac co người mình yêube6n cạnh khi mùa đông đến

_ Girl Buồn _
01-12-2005, 09:36 PM
gb cũng vậy . giáng sinh lạnh lẽo , buồn và cô đơn ko thể ta xiết, bên cạnh ko có ai, ko mọt bờ vai , một bàn tay ấm áp sưởi ấm bàn tay lạnh giá của mình , thật buồn , nhiều lúc muốn khóc mà lại ko thể khóc