PDA

Xem đầy đủ chức năng : lời cuối tình yêu

tro ve que cu
19-11-2005, 01:21 AM
Anh Dũng ơi anh có còn nhớ những câu thơ em đọc cho anh nghe về kỉ niệm của hai chúng ta ko ? " Kỉ niệm chẳng là gì . Nếu lòng người vội xóa . Nhưng sẽ là tất cả . Nếu lòng người còn ghi ." Anh còn nhớ ko anh ? Mới ngày nào chúng ta còn bên nhau cùng nhau đi trên con đường hà nội đầy lá vàng rơi . Rồi một ngày chúng ta bên nhau dưới trời mưa anh còn nhớ những kỉ niệm đó chứ . Tại sao ngày hôm nay lại ko còn gì nữa hả anh ? Chẳng lẽ với anh kỉ niệm lại nhanh chóng qua đi vậy sao ? Em buồn và nhớ anh nhiều hơn khi nhớ lại những kỉ niệm mà chúng ta đã có . Em ko biết đến bao giờ em quay trở lại Hà nội để lại được gặp anh, hay là khi em quay lại đó lại gặp anh đi với 1 người con gái khác ko phải là em . Dù sao thì em sẽ chấp nhận điều đó vì khi xa anh có nghĩa là em mất anh mãi mãi . Anh sẽ chẳng bao giờ còn là riêng của em nữa đúng ko anh ? Em tin vào duyên số, biết đâu 1 ngày nào đó em và anh lại gặp nhau và khi đó chúng ta ko còn là những người cô đơn như bây giờ .

anhchangluonluonbuon
19-11-2005, 05:19 AM
:think: mong bạn sơm gạp lại anh ây và anh ây củng sẻ yêu bạn như ngày dầu hai ngươi gạp nhau

tro ve que cu
20-11-2005, 06:00 AM
cám ơn bạn đã chia sẻ với tui

em sẽ không yêu ai
20-11-2005, 11:28 PM
mong rằng hai bạn sẽ sớm gặp lại nhau và tình yêu ban đầu sẽ trở lại trong hai ban