PDA

Xem đầy đủ chức năng : Đừng làm nỗi đau trong anh lớn hơn được không em !

-H.Q.L.T-
18-11-2005, 11:41 PM
Cũng đã gần 1 tháng kể từ ngày ta chia tay , tuy biết chia tay em là điều anh nên làm vì anh có lỗi với em nhưng lòng anh vẫn thấy đau khi phải nói lời chia tay vì tim anh luôn có hình bóng em , đến hôm nay khi anh gặp em trên con đường mà hằng ngày em vẫn đi bên cạnh anh , và anh cảm thấy đau khi đi cùng em là một người khác ,người đấy anh biết , nhưng sao vậy em , em và người ấy chỉ quen nhau mới có một tuần sao em có thể chấp nhận người ấy nhanh như thế , anh biết đây là lựa chọn của em nên anh chẳng thể nói gì , nếu em yêu người ấy thật anh cũng sẽ ủng hộ em dù lòng anh vẫn thấy đau , còn nếu em làm vậy là vì anh vì muốn anh phải buồn , thì em ơi anh mong em hãy dừng lại bởi em đã làm được rồi đấy , anh biết mình có lỗi anh đã sai khi nói quen em , nhưng anh chưa hề lừa em lúc nào cả , tất cả đối với anh đều thật lòng , đừng làm vậy nữa được không em , điều anh muốn khi xa em đó là em sẽ gặp được người tốt hơn anh , người có thể khiến em có thể hạnh phúc hơn anh , những lời anh nói tại nơi này em sẽ không biết được bởi em chưa hề vào nơi đây lần nào , nhưng anh hi vọng , hi vọng một cái gì đó , có thể giúp em hiểu được những gì anh nói , mong em đừng như thế nữa . Thật lòng muốn em hạnh phúc !

cong chua co don
18-11-2005, 11:53 PM
Sao bạn lại chia tay với người đó? Để bây giờ thành người đau khổ.

forever love
19-11-2005, 12:07 AM
bạn ah cuộc sống mà đâu có gì là hoàn mỹ đâu tôi cũng chẵng biết khuyên bạn thế nào nữa

missumuch
19-11-2005, 01:12 AM
Đời người là zậy. Có những việc mình làm mà chính mình còn không hiểu tại sao mình làm như zậy. Để một lúc bất chợt nào đó nhớ lại, mình luôn cảm thấy rất đau khi làm như thế. Chính tôi cũng đánh mất người mà tôi thương yêu hơn chính bản thân mình, để rồi những lúc gặp lại người ấy_dẫu chúng tôi vẫn vui cười_tôi vẫn luôn phải cúi đầu trước người ta. Tất cả chỉ vì những lí do không đâu và vì tôi, tôi đã không làm hết những thứ tôi cần làm cho người tôi thương yêu nhất. Đời là zậy. Lúc nào cũng có nhiều nỗi đau mà con người ta phải gánh lấy… vì chính ta là người gây ra nỗi đau ấy cơ mà

loveislove
19-11-2005, 01:47 AM
Mình đã theo dõi bài viết của bạn rất nhiều mình rất ngưỡng mộ bạn , bạn là người có những cuộc tình thật buồn mình thông cảm cho bạn , mình ko biết khuyên bạn thế nào bây giờ , nhưng thôi bạn hãy cố lên vì đây là sự lựa chọn của bạn mình tin co ấy một ngày nào đó sẽ hiểu được bạn , chúc bạn vượt qua nỗi buồn để tìm thấy niềm vui !

-H.Q.L.T-
19-11-2005, 05:49 AM
Tôi đã sai khi ở bên cạnh cô ấy , sai khi tôi cứ tưởng sẽ làm cho cô ấy hạnh phúc , sai khi muốn bắt đầu với cô ấy , để giờ đây cô ấy đã trách tôi, giận tôi , cô ấy có thể chửi tôi thậm chí là đánh tôi nếu cô ấy muốn ,tôi sẽ chẳng nói một lời , thà cô ấy làm vậy , chứ đừng làm như hôm nay đừng đánh vào trái tim tôi . Tôi biết em buồn , em giận tôi nhưng tôi mong em sẽ là người mà tôi từng quen . Đừng làm những chuyện như thế nữa , tôi mong em được hạnh phúc .

thienthanbongtoivn
19-11-2005, 07:23 AM
thật là buồn khi phải nói chia tay với ngưòi mình yêu .. yêu thật nhiều, nhưng tất cả mọi chuyện .. đều có hồi kết .. chỉ có điều mọi ngời chọn cho mình một hồi kết khác nhau .. đó là sự cố gắng của 2 người .. tình yêu là vậy đó bạn. TÔi cũng như bạn, yêu thật nhiều để rồi đến bây giờ cũng đau thật nhiều .. khi ngưòi ta không còn tin vào tình yêu cua mình dành cho ngưòi ta thì cũng đến lúc phải kết thúc ... Em yêu ơi những lời anh nói giờ sẽ là ai nghe đây ..........anh yêu em !

Post bài có dấu nha bạn, cũng khônglâu đâu !

life_dream
19-11-2005, 11:24 AM
Tớ ghét K_Q , ghét cái cách suy nghĩ của K_Q .

caffebuon_cafebuon
19-11-2005, 07:44 PM
sao thế bạn, sao bạn giống mình thế
nhưng tình yêu mà bạn, mình hi vọng bạn sẽ vựot qua thôi mà
cũng giống như mình thôi mà
đã từng là như thế nhưng giờ đây mình rất là vui vì nghĩ theo một chiều hướng khác

Akite type dấu vậy không biết có đúng ý bạn không ? Lần sau post bài nhớ type dấu nha bạn :)!

loveislove
19-11-2005, 09:04 PM
Hãy sống và vui vẻ , vì t/y là vậy nó không thương ai và cũng không ghét ai , chỉ có chúng ta mới có thể thay đổi được chúng , bạn hãy nhìn về một phía tốt hơn đẹp hơn , ở một nơi nào đó sẽ có người đợi bạn đến và cùng bạn vượt qua nỗi buồn , mong bạn hạnh phúc .

thutrang_hp88
19-11-2005, 10:38 PM
tại sao con trai các bạn ác thế ,chỉ nghĩ cho riêng mình mà không nghĩ cho con gái chúng tớ cơ chứ,cứ cái gì đi qua rồi thì các người mới thấy tiếc đúng không

:.>Hamyko<.:
20-11-2005, 02:23 AM
K mến ! Sao chuyện buồn như thế mà K lại không nói với H 1 lời ? Nhưng thui , chắc tại K cũng thấy H buồn nên K không muốn nói . Nhưng K ui , cũng như K hay nói với H , mọi chuyện đều có kết thúc của nó , chỉ khác là kết thúc đó mang lại cho ta niềm vui hay nỗi buồn thôi . H có thể hiểu được tâm trạng của K lúc này . Có lẽ người ấy làm như thế là để quên K , người ấy muốn K đau lòng , muốn K phải hối hậnn vì đã chia tay ; nhưng K này , K đã rất thật lòng , K đã yêu người ấy , K đã muốn mang lại hạnh phúc cho người ấy , nhưng chỉ tiếc là mọi việc không được như ta mong muốn , đúng không K ? Đừng buồn nữa , hãy coi đó là niềm đau , đừng để nó làm K đau nhiều hơn nữa . K hay nói là đừng để cho những kỷ niệm ngày nào khiến ta phãi đau lòng , bi giờ K hãy làm như thế đi , K nha !

caykeomut
20-11-2005, 02:36 AM
bạn ah , thời gian ko phai là yếu tố để nhận biết bất cứ điều gì
yêu là làm cho người mình yeu6 hạnh phúc

keomut_iu_anhBin
20-11-2005, 06:09 AM
Bít nói seo nhi???U bít ko?Tui cũng vậy nè!!Nhưng là người ta chia t ay trước á!!!TT____TT!Khóc hết nước mắt+nước miếng(Cái này bịa)......vậy mà càng đau hơn khi bít.......nó thix nhỏ bạn thân của mình.........

TO Tuanbo:Nghĩ zi` mà kì cục vậy???Tui ko thix những ai bi wan như dzị đâu

-H.Q.L.T-
20-11-2005, 06:08 PM
To nhoveanh : uh đúng như H nói , K sẽ cố quên nó đi , cố nghĩ ít về nó , K viết lên những lời này để có thể vơi bớt chút nào nỗi buồn trong K
To loveislove : thanks bạn đã khuyên mình , nghĩ cũng thấy lạ vì trước đây mình khuyên bạn như thế giò bạn lại khuyên lại mình .
To life_dream uh đúng thật KQ đáng ghét thật .

nguoixua_tinhvancondaytp
20-11-2005, 08:04 PM
ĐỜI LÀ BỄ KHỖ,TÌNH LÀ DÂY OAN!!!!!!!!
Đời sồng chi? là kiếp sống tạm thời và tình yêu chĩ la thứ son phấn đễ tô điễm kiếp sống tạm thời ?Thiên đàng là vĩnh viễn........................

thanhnha
20-11-2005, 09:09 PM
đường tình mong manh vậy sao?
nếu K_Q yêu người ấy sao ko cố giữ lại
nếu có lòng thì mình nghĩ cô ấy không wa' đáng
mà đừng nghen bóng gió. tình yêu sẽ ko vững chãi đâu!!:cool1:

king_rồm
21-11-2005, 06:32 AM
Tao cũng chẳng biết khuyên mày thế nào , tao thấy thương cho thằng bạn của tao , mày gặp nhiều chuyện đau lòng thật , tao cũng muốn chia sẽ cùng mày nhưng tao biết mày chẳng bao giờ nói , mày luôn im lặng trước mặt bọn tao , trước mặt bọn tao mày luôn cười luôn nói , nên chả ai biết được mày nghĩ gì , tao chỉ biết khi tao vào đây , dù sao tao cũng mong mày được vui vẻ ,vì mày là một thằng có nhiều nghị lực và mày cũng biết phải làm sao .Ráng lên nhé mày !

-H.Q.L.T-
22-11-2005, 04:08 AM
Cảm ơn mày , cảm ơn các bạn đã khuyên K , mong các bạn có những cuộc tình không giống K !

Lạnh Lùng
22-11-2005, 04:17 AM
To king :
..... Q hiểu được cảm giác này của anh ! Q cũng đã từng như A... Đành lòng nuốt nước mắt vào tim để chúc cho người ấy được hạnh phúc . Chỉ 1 phút yếu lòng . Có thể , người ấy hơn anh ở 1 điểm nào đó mà suốt thời gian quen A. Her ko cảm nhận được ở anh .. Her cảm thấy thiếu thốn điều ấy !.. Và đến khi người ấy xuất hiện thì lại mang cho Her cái cảm giác ấy . Her hụt hẫng ... Her choáng váng và ngã vào vòng tay của người ấy . Q khẳng định rằng , thứ tình cảm mà Her dành cho người ấy ko phải là tình yêu thật sự !... Nó ko gọi là tình yêu sét đánh .... mà cũng ko thể gọi là Her đang đi theo tiếng gọi của con tim Her. Her đã sai lầm khi đánh mất A ! Q nghĩ vậy ..... Rồi cũng có 1 lúc nào đó , Her quay về xin lỗi anh và mong anh tha thứ những lỗi lầm cho Her. Cũng như người đó của Q .... Sau 2 tháng .... Him lại quay trở về và cầu xin ở Q sự tha thứ ! Q ko chắc A có giống Q ko... Nhưng lúc Him nói điều đó với Q.. Q đã quay đi và chỉ nói với Him 1 câu rằng ... "... E... ko còn yêu anh nữa ".... Mặc dù nói điều đó ra cũng làm cho trái tim Q đau như quặn thắt , nhưng Q ko chấp nhận là 1 thứ đồ chơi "lăn lóc" dưới chấn Him.

Q chúc A sẽ sớm tìm được con đường đi thực sự cho mình ! Mọi điều tốt lành sẽ đến với A!.....

-H.Q.L.T-
22-11-2005, 04:28 AM
King ko trách người ấy đâu lạnh lùng à , K chỉ mong người ấy đừng làm như thế nữa , nếu yêu thật lòng K sẽ ủng hộ , nhưng nếu làm vậy vì K , thì K mong người ấy dừng lại đừng lại những điều như thế nữa . K cũng mong lạnh lùng gặp được người sẽ giúp cho lạnh lùng vui vẻ thật nhiều . hope you'll happy !

23-11-2005, 02:04 AM
Quay Quay ui , Quay Quay đừng bận tâm , nếu như người ấy là người tốt như Quay Quay đã từng nói dzới H thì chắc chắn , người ấy sẽ biết đâu là điểm dừng , để không phải làm cho Quay Quay đau lòng , và cả cho người đang thay thế Quay Quay . Đừng buồn nữa !

-H.Q.L.T-
23-11-2005, 02:43 AM
Mong là được như AN nói , mong L sẽ biết dừng lại !

23-11-2005, 02:49 AM
AN là gì vậy ? viết mà không hiểu gì hết ! Nói ai thì phải viết rõ ra nghe chưa , viết như thế lỡ mấy " đứa em " của ai đó vào hiểu nhầm thì chết , ặc ặc .

-H.Q.L.T-
24-11-2005, 02:09 AM
(^_^) còn ai nữa , dù sao cũng thanks AN !

24-11-2005, 05:12 AM
Quay Quay không cần phải tự trách mình nữa , biết không hả ? Nếu có trách thì trách sao ông t rời không cho con người 2 trái tim , 2 khối óc , để có nhiều hơn nghị lực , nhiều hơn tình yêu để yêu cả 2 người và làm cho 2 người hạnh phúc . Ước muốn này thật xa vời , vậy thì hãy chấp nhận những gì trước mắt , hãy là chính mình , ấy lớn nghen !

boy_xinhxinh
24-11-2005, 05:58 AM
Thôi ! yêu làm gì.......yêu rồi lại chỉ làm khổ nhau thêm !!!
Ai đã từng một lần yêu mà ko 1 lần cay đắng tui kêu = sư phụ........
Ko yêu có chết được ai
Yêu rồi lại than,lại khổ một đời........!!!!!!!!!

girldethuong
24-11-2005, 07:24 AM
K có từng nhớ đã nói gì với N không , K đã nói mình sẽ là một con người cứng cỏi sẽ là chỗ dựa cho N bất cứ khi nào , K sẽ không vấp ngã bởi còn nhiều người đang đợi K để dựa vào lòng K , K nói cảm thấy vui khi thấy N vui vẻ nhưng K ơi đó cũng chỉ là vẻ bề ngoài , N thật sự không phải như K nghĩ , N biết K đang buồn lắm , N sẽ không nhắc đến chuyện đấy nữa , N mong K vui vẻ , mong K tìm lại chính mình , tìm lại hình bóng người con trai luôn vui vẻ đầy nghị lực , K là người biết mình có thể làm gì và làm sao để khắc phục được nó , K phải cố lên K nhé , N đợi tin từ K !

25-11-2005, 02:20 AM
Nếu như N đã nghĩ được như thế thì bi giờ K hãy thoải mái với bản thân mình hơn đi , hãy tìm lại chính K như lời N đã nói . AN chúc K thành công và không còn muộn phiền nữa .

-H.Q.L.T-
25-11-2005, 02:49 AM
uh có lẽ ngày đó sẽ đến , K đang làm mọi chuyện để ngày ấy đến thật nhanh để không còn làm những người K yêu quý phải buồn phải lo vì K nữa , thanks N về những lời nói K biết N nghĩ gì , thanks AN !

snowlove
25-11-2005, 02:55 AM
đừng buồn nữa bạn ah` vì tình yêu là thế mà bạn có trách cũng được gì đâu

quytu_buon
25-11-2005, 06:04 AM
gặp đc người iu mình đi với người khác ko biết tim nó nhức nhối như nào nhỉ :(( huhuh sao ác độc vậy đi với người khác trước mặt người yêu cũ của mình mà ko 1 chút ngần ngại. Buồn cho bạn qua'..

26-11-2005, 02:29 AM
nếu như với 1 người buồn vì tình yêu mà có thể đi với 1 người khác để bù đắp thì liệu có gọi đó là tình yêu được không ta ?

iloveyoudieupdiedowns
26-11-2005, 02:57 AM
chắc người đó cũng đau lắm khi mà quyết định quen với một người mới biết trong 1 tuần và ngay sau khi chia tay với bạn,thấy thương bạn đó quá.còn King_Quay à?mình nghĩ bạn hãy gặp người đó,mình thấy hình như bạn cũng có tình cảm với người đó mừ.

26-11-2005, 03:30 AM
To con_meo_con : K_Q ko phải là người yếu đuối như bạn nghĩ đâu , vì nếu như yếu đuối thì chắc chắn him đã không đau lòng khi thấy người ấy đi với 1 người khác.
To iloveyou... : đương nhiên khi chia tay là sẽ buồn , sẽ đau , nhưng không phải vì thế mà có thể quen với 1 người khác để trả đũa , như thế không gọi là yêu.

snow_angel_boy
26-11-2005, 07:38 AM
ti`nh yêu luôn là một đề tài nóng hổi của mọi thời đại!Biết yêu là khổ sao ai cũng như con thiêu thân lao dầu vào lửa, lao đầu vào chỗ chết ha trời.

-H.Q.L.T-
26-11-2005, 08:10 AM
thanks ấy nhỏ đã hiểu ấy lớn , ấy nhỏ biết không vừa rồi có một người đã nới với ấy lớn rằng ấy lớn không yếu đuối nhưng có lẽ ấy lớn đã sai , ấy lớn biết điều đó là đúng , nhưng nếu nó đúng thì sao nữa , ấy lớn cũng chẳng làm gì được , chỉ có thể nhìn người ấy đi cùng người khác , chỉ có thể mong điều tốt đẹp đến với người ấy , chẳng thể làm gì nữa , nhưng dù sao cũng thanks vì những lời khuyên của mọi người !

loveislove
26-11-2005, 09:00 PM
Trong tình yêu không ai là người có lỗi cả , nếu bạn thật lòng yêu người ấy , bạn hãy cho người ấy thấy điều người ấy đang làm là sai , hãy dùng t/y của bạn mà thay đổi người ấy , bạn là con trai phải làm được chứ .

-H.Q.L.T-
26-11-2005, 09:16 PM
Đến bên cạnh người ấy uh , có lẽ mình chưa làm điều ấy bây giờ được , bởi mình trong người ấy bây giờ chỉ còn là nỗi đau , người ấy đang giận mình và mình chẳng biết làm gì để giúp người ấy ngoài những hi vọng những lời chúc , mong em hạnh phúc .

emthichanhroi_anhtanemdi
26-11-2005, 10:38 PM
Sao yêu mà phải khổ thế nhi? Yêu là mong hạnh phúc đến cho người mình yêu.Nhưng đôi khi điều đó lại làm cho người ta ko được hạnh phúc.

28-11-2005, 02:59 AM
Phải , có lẽ bây giờ ấy lớn không thể làm được gì , nhưng điều đó không có nghĩa là ấy lớn phải nhận tất cả lỗi lầm về mình , vì ấy lớn đã yêu , ấy lớn hoàn toàn mong muốn những điều tốt đẹp đến với người ấy , nhưng tiếc là người ấy đã không hiểu .

kimngan8291
28-11-2005, 05:55 AM
mình là một người như bạn thôi!mình chẳng biết người yêu mình nói gì về chuyện tình yêu cả!buồn chẳng nói lên lời,chỉ biết gởi bài tâm sự mà thôi!
[email protected]

nhocconhocyeu
28-11-2005, 06:02 AM
không phải tất cả mọi tình yêu đều có thể đi đến được cái đích cuối cùng . Nên khi còn yêu nhau hãy gắng sống cho thật tốt thật đẹp để đừng bao phải ân hạn xót xa. Cám ơn bạn vì những điều bạn đã viết nó là tâm trạng ko phải chỉ của riêng bạn và còn giống như một lời nhắn cho những người con gái vội vàng tìm quên nơi một tình yêu ko phải của mình

babygirl19
28-11-2005, 07:36 PM
tại sao bạn làm thế, phải chăng bạn không yêu cố ấy, mình tin cô ấy làm vậy chỉ để quên bạn thôi

Post bài có dấu nha bạn :)
--akite--

doantrang
28-11-2005, 08:14 PM
Sao phải khổ sở như thế hả ấy. Mệt người, ng` ta ko cần mình thì đừng cố níu kéo làm gì cho mệt. lại khổ thân ra. Từ bỏ thôi. chúc ấy sớm tìm được 1 nửa của minh. ok?

29-11-2005, 02:13 AM
Có lẽ sẽ không khi nào K_Q có được hạnh phúc 1 lần nữa ! Vì sao biết không ? Vì K_Q đã khiến người con gái mình yêu phải đau lòng , phải tìm quên tình yêu đó nơi 1 người khác . Nhưng nếu như không chia tay , nếu như không làm thế thì chắc chắn cô ấy rồi sẽ còn bị tổn thương nhiều hơn nữa . K_Q đã rất dũng cảm khi từ bỏ tình yêu , chỉ vì hạnh phúc của người ấy . Chỉ mong sau những ngày trong tương lai , họ sẽ tìm được hạnh phúc thật sự và tình yêu thật sự .

-H.Q.L.T-
29-11-2005, 03:46 AM
Uh có lẽ KQ ko nên tiếp tục như thế nữa , KQ cũng không dũng cảm như ấy nhỏ nói đâu , bởi cũng có lúc KQ nghĩ mình thật tệ đó là những lúc KQ ko dám đối mặt với những gì mình đã tạo nên , KQ bây giờ ko trách mình nữa ấy nhỏ đừng lo , cô ấy bây giờ đã không như trước nữa , cũng may là cô ấy biết được những gì KQ nghĩ , mong những ngày sắp đến cô ấy sẽ sống tốt , và sớm quên KQ , mong những điều tốt đẹp đến với cô ấy . Cảm ơn ấy nhỏ đã luôn ở bên ấy lớn , chúc ấy nhỏ sớm vượt qua những gì mà ấy nhỏ chưa thể làm được bấy lâu nay .

keto_minhhiep
29-11-2005, 08:03 AM
đúng là yêu mà không đau khổ thì đâu phải là yêu.

ankeosaurang
30-11-2005, 12:04 AM
:lol: " Anh yêu em! Và nếu có ai nguyện chết vì em thì anh xin thề trước chúa, trước thánh thần, trước vầng trăng huyền bí.....thằng ngốc đó không phải là anh.

meo_con1234
30-11-2005, 03:40 AM
người nhu vạy mình nghĩ bạn ko nên nhớ về họ làm gì vì nêu' nghĩ nhiều về họ bạn sẽ đau khổ nhiều hơn

-H.Q.L.T-
30-11-2005, 08:14 AM
Mong những điều tốt đẹp đến với cô ấy , rồi mai đây bên cạnh em sẽ không có anh , em hãy sống tốt nhé , chúc em hạnh phúc !

girldethuong
01-12-2005, 01:11 AM
Bây giờ K có thể yên tâm rồi phải không K , đừng buồn nữa K à , mấy hôm nay thấy K buồn trong ốm hẳn đi , lo dưỡng sức , ăn nhiều vào để còn đến ngày đó còn có sức khoẻ mà chịu đựng , nghe nói là đau lắm nhưng cũng ráng lên nha K , mong K vui vẻ và sớm khỏi bệnh .

01-12-2005, 04:14 AM
Uh , có lẽ những gì hiện tại cả 3 đang có là những gì đẹp nhất mà đáng ra nó phải như thế từ sớm hơn . ấy nhỏ vui lắm khi ấy lớn không còn thấy đau khi đứng trước mặt 2 người đó nữa , cố lên ấy lớn nghen ! giờ chỉ còn dựa vào nghị lực của ấy lớn thui , đối đầu với bệnh đó !

-H.Q.L.T-
01-12-2005, 05:34 AM
thanks nhiều , KQ sẽ cố N à , ấy lớn sẽ là ấy lớn của ấy nhỏ , thanks 2 người luôn ở bên K lúc K cần .

beyeuanh87
01-12-2005, 08:20 AM
Hic thế bro không cảm ơn bé à , không biết đâu giận bro luôn đó , bé chúc bro vui vẻ và hạnh phúc , à bro có hỏi bé là tại sao thích nói chuyện với bro bé trả lời nè bro biết vì sao không vì bro đến với bé bằng cả tấm lòng của bro bro đã khuyên bé giống như một người bạn một người anh khuyên bé , bé tin rằng bro sẽ hạnh phúc vì bro là 1 người con trai tốt . bé quí bro lắm à .

phamduchien
01-12-2005, 11:19 PM
em yêu! sao em không hiêu và tin anh nhi
lúc nào em cũng chi nghĩ anh là môt thằng nhóc thôi
nhưng em dâu biết dược rằng thằng nhóc này này dã yêu em như thê nào dau không lúc nào hình bóng xa rơi anh cả trong anh ăn anh ngủ anh chơi lúc nào anh cũng nghĩ về em nhiều lúc anh nghĩ em còn quan trọng hon cả cuốc sống cua anh bởi mất em thì anh sống trên dời này chẳng còn y nghĩa gì cả. anh yêu em hơn yêu cả chính mình em yêu ạ anh mong rằng những diều anh nói em se nghe dược va em sẽ hiểu anh hơn và yêu anh hơn em yêu nhé nick yahoo guinguoi_anhyeu_trondoi_tronkiep

emyeuanhmaimai
02-12-2005, 02:13 AM
Tui cung ghet K_Q va ghet cach suy nghi cua cau ay. tui ko hieu tai sao ban lai chia tay co ay chu hã trong khi ban yeu co ay ban ko muốn nhung tai sao ban lai chia tay chi de rui bay gio buồn chu that ngóc

hoa sầu riêng
02-12-2005, 06:09 AM
king quay a! sao bạn lại có suy nghĩ thế vậy ? bạn đã lầm rồi bạn ạ
người con gái đã đem lòng yêu ai thì họ yêu hết mình và người làm cho họ hạnh phúc nhất không ai khác là người họ đã chọn

thehungtht
02-12-2005, 06:58 PM
lam sao có thể tin đươc con gái.họ không giống với bọn tui mà

bọn con gái khó hiểu lắm
tỏ ra là người lớn.nhưng thực sự cũng giống như một dúa trẻ con mẫu giáo học làm người lớn thôi mà.có gì đâu
phải vậy không mọi người

hà_linh_4ever
02-12-2005, 10:15 PM
tôi nghĩ bạn hãy mỉm cười vì người đó không yêu bạn ,bởi họ yêu bạn chưa chắc bạn đã hạnh phúc và yêu là hạnh phúc khi chứng kiến kẻ mình yêu hạnh phúc........

thế hùng nói sai rồi ,bạn nghĩ rằng con gái ai cũng như ai hả? mà bạn có hơn con gái ở điểm nào mà bảo là "họ không giống với bọn tui"? con trai cũng có nhiều kẻ tệ bạc lắm chứ , họ thực sự là những đứa trẻ mẫu giáo như con gái thôi........

-H.Q.L.T-
02-12-2005, 11:29 PM
hoa sầu riêng : Bạn nói đúng đã yêu là phải làm cho người mình hạnh phúc , nhưng nếu làm mãi mà vẫn không được thì sao hả bạn tất cả chỉ là những nỗi buồn , những nỗi đau mà thôi .
emyeuanhmaimai : Uh có lẽ cái cách nghĩ của KQ khiến nhiều người ghét nhưng KQ chỉ làm theo những gì Kq nghĩ là đúng , cũng chỉ mong sao bạn hiểu cho KQ
thehungtht : (^_^) bạn nói vậy cũng không đúng lắm , đôi khi con gái có những điểm dễ thương lắm bạn à , và khi đã yêu người đó thì bạn nên chấp nhận cả những cái xấu của người đó nữa .
babynoiloan9889 : đúng yêu người nào là phải làm cho người ấy hạnh phúc , nếu có thể làm cho người ấy Hp có lẽ KQ đã làm từ lâu rồi .
Còn con trai với con gái không quan trọng là con trai hay con gái mà quan trọng là họ có yêu nhau hay ko vì khi yêu bạn có thể bỏ qua tất cả mà . (^_^) chúc các bạn có một tình yêu đẹp !

dungmd
03-12-2005, 01:13 AM
kq có vẻ giống suy nghĩ cua dungmd lam! vì hanh phúc của người khác mà mình phai hi sinh! nhung co 1 dieu không dám bao ve hanh phúc cua mình la ke hèn nhát do kq ah`

03-12-2005, 02:26 AM
K_Q cũng đã có lúc hèn nhát vì đã không dám đối mặt với tình yêu của mình , K_Q trốn tránh , K_Q tránh xa cuộc sống hằng ngày , nhưng rồi K_Q cũng đã quay trở về , trở về để không còn sợ hãi với những gì mình đã làm . Có lẽ xa người mình yêu , K_Q đã sai , nhưng có sai không khi K_Q biết mình không đem được hạnh phúc cho cô ấy . Và nếu bạn là K_Q , thì bạn sẽ như thế nào ?

-H.Q.L.T-
03-12-2005, 04:26 AM
Đúng kẻ không dám bảo vệ hạnh phúc mình là kẻ hèn nhát và đúng là KQ đã từng hèn nhát nhưng KQ ko biết phải làm sao để ko được gọi là hèn nhát .
thanks ấy nhỏ đã hiểu ấy lớn , ấy lớn vui khi quen biết ấy nhỏ !

Noisy*
03-12-2005, 06:20 AM
tâm trạng cua K_Q giống tui lắm cho nên tui rất hiểu K_Q ^_^
tuy hoàn cảnh của tui ko tệ như K_Q nhưng tui co thể chia sẻ voi K_Q được
tui biết là K_Q sẽ chấp nhận tất cả để mang hạnh phúc đến cho người ấy mà , phải ko?
K_Q hãy vui lên đi vì K_Q đã yêu người ấy , K_Q nên vui vì điều đó vì tui biết mỗi khi nghĩ về người đó K_Q sẽ cười....

Changtraidatinh
03-12-2005, 06:25 AM
Tình yêu có thể làm cho người ta cảm thấy hạnh phúc , nhưng nó cũng làm cho người ta có những nỗi đau do chính nó gây ra .

-H.Q.L.T-
04-12-2005, 02:35 AM
Uh anh cũng thanks em beyeuanh87 thanks vì những lời động viên của em sống tốt nhé em , chúc em hạnh phúc .
Tao thất hứa với mày rồi T , tao xin lỗi nhé .
predator : uh nếu thấy cô ấy cười KQ có thể vui , có thể mỉn cười mỗi khi cô đơn chỉ cần cô ấy vui , những gì Kq có thể KQ đều sẽ làm .

Noisy*
04-12-2005, 06:09 AM
ừa, giá mà cô ấy hiểu được K_Q ! predator thật tiếc cho cô ấy, K_Q ah`....

*forget-all-world*
04-12-2005, 07:20 PM
yêu thì đôi khi ta pahi3 trở nên ích kỉ bạn quá yêu người đó và người đó cũng vậy tại sao hai người ko cố giữ lấy nhau cái gì ko tốt ko hoàn chỉnh thì cố gắng vì nhau mà sửa đổi tình yêu mà buôn tay dễ như vậy thì yêu để mà làm gì

hoatinhtuc
04-12-2005, 07:36 PM
Bạn àh,tình yêu thì rất đẹp,nhưng để giữ nó thì lại rất khó.Nếu như bạn muốn cô ấy trở lại,bạn hãy đến xin lỗi cô ấy,giải thích những sự hiểu lầm của ban,nếu ko bạn sẽ hối hận thôi.Mình nghĩ rằng,cô ấy sẽ hiểu và cho bạn một cơ hội lần nữa mà.Tình yêu ko hề đơn giản nó có rất nhiều chông gai,để đi đến đích mình phải vượt qua.Cố lên bạn nhé.Nếu ko thành mình nghĩ bạn cũng sẽ tìm được người tâm đầu ý hợp.Có khi mộtt nửa của bạn chưa xuất hiện thì sao.Hãy vui vẻ lên bạn nhé,mình chúc bạn hạnh phúc.^.^

anhyeuhp
04-12-2005, 08:01 PM
k_q it người có được phần nhỏ lãng mạn vừa si tình của bạn,trong tình yêu quả thực ko thể thiếu hai vị này.nhưng người con gái rất muốn người yêu mình có ý trí nghị lực để làm chỗ
dựa vững chắc cho họ sau này.
mình chúc bạn luôn tươi cười mạnh mẽ như cái tên king_quậy

05-12-2005, 02:15 AM
Ấy nhỏ cũng vui nhiều lắm khi quen ấy lớn . Dù những chuyện xảy ra xung quanh 2 tụi mình không được như mong muốn nhưng ấy nhỏ luôn có những lời khuyên của ấy lớn ; còn ấy lớn luôn là người cho ấy nhỏ thấy rằng không có gì là không làm được nếu như không có quyết tâm . Sao kỳ lạ nhỉ ? Ấy lớn cũng yêu , ấy nhỏ cũng yêu nhưng sao cả 2 đều có những quyết định khác nhau ? Có phải vì ấy lớn yêu nhiều hơn ấy nhỏ , nhiều đến mức có thể biến tình yêu và nỗi đau của mình thành hạnh phúc của người ấy ?