PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mùa mưa cũ

Ngày Hôm Qua
17-11-2005, 06:39 PM
Đã xa rồi mua mưa hôm ấy! đó là lần đầu ta găp nhau! Chưa bao giờ anh nghĩ sẽ nhớ em nhiều như vậy!
Em có biết ngày đó anh rất buồn và cô đơn! Em đã đến như một niềm hi vọng! như la ánh sáng của đời anh!
Anh đã hối tiêc bao nhiêu lần, và anh đã nhớ em biết bao!
Anh còn nhớ mãi ngày ta xa nhau! Trời mưa nhiều lắm , mưa bên ngoài mà lòng người cũng mưa! Em đã khóc!! và anh buồn vô tận
Và bây giờ anh lại hối tiêc mãi, vì đã kông đến bên em, giử em lại và nói với em, anh yêu em! Anh yêu buổi chiều hôm ấy, cùng em dưới mưa, di bên em giữ mùa mưa ấy!

tea_young
17-11-2005, 07:33 PM
Chiều nay em về,mưa cũng như hôM ấy,lòng em lại thấy nhớ về anh,có khi nào anh nhớ về chiềU mưa ngày ấy không!!!!......
À thì ra anh cũng nhớ!..

Mua Sao Bang
18-11-2005, 04:54 PM
Dương nhiên anh phải nhớ!! vì người đó là em!

tea_young
18-11-2005, 07:07 PM
Anh còn nhớ hay anh đã quên.....hay anh quên rồi lại giả vờ nhớ!!....Người đó là em thì đã sao,em chỉ tiếc là tại sao hôm mưa ấy lại kó 1 ngừi noái chia tay!....Huhu bùn we'!

Ngày Hôm Qua
19-11-2005, 12:56 PM
Anh nhớ em, anh cũng không biết vì sao?. "người đó là em thì đã sao?" em nói vậy! anh rất đau lòng em có biết không? kho, mình chưa nói yêu nhau, thì làm sao anh lai nói chia tay,??.Nhưng em có thật là buồn không?anh muốn biết!

jupiter_htp
19-11-2005, 06:55 PM
cứ nhìn mưa là lại nhớ đến người đó à
Tea ơi Ju mất nick rồi đổi nick mới jupiter_htp_taixuat Tea add nick Ju nha