PDA

Xem đầy đủ chức năng : iu iu bưởi nhiều lắm!!!!!!!!!!!!!!

ve_si_rieng_cua_bep
17-11-2005, 01:57 AM
Bưởi ah`!
Thế là chúng mình đả chia tay nhau được một tuần rồi phải ko!
Nhửng ngày thiếu vắng bóng hình của Bưởi, Mít cảm thấy thời gian sao trôi chậm quá.Khoảng thời gian ko có Bưởi bên cạnh là khoảng thời gian mà mít cảm thấy cuộc đời này vô nghỉa quá.Ngày ko có Bưởi Mít chả biết làm sao cho hết ngày, hết khoảng thời gian buồn tủi này.Thật buồn khi chính Mít chứ ko phải ai khác đả nói lời chia tay đó, lời chia tay Mít nói mà ko hiểu một lí do gì thích đáng,lời chia tay mà cả Mít và Bưởi đều ko mong đợi.
Hình như đó là 1 ngày, mà quá tăm tối đối với mít.Khi trước, lúc mà mít và bưởi đều đang yêu nhau Bưởi là nguồn ánh sáng là hi vọng sống của Mít.Nhưng tại sao lúc đó Mít lại ko thể hiểu được điều điều đó,do Mít quá dại khờ hay vì Mít quá ngu muội ư .Bây giờ quanh Mít chỉ toàn là bóng tối,là nổi cô đơn quạnh vắng.Bưởi đến thật vội vàng và ra đi củng thật vội vả.Khi yêu Bưởi, Mít đâu có ngờ rằng mình mình sẻ phải chia tay trong sự đau khổ thế này.Bây giờ chỉ còn Mít ngồi đây trong nổi nhớ đang cắn xé chính trái tim mình.Bây giờ nếu như,Mít nói 2 từ" giá như" chắc củng ko làm được gì để thay đổi cái nhìn cay đắng của Bưởi đối với Mít phải ko?Lời chia tay của Mít nói đả làm Bưởi đau đớm lắm phải ko.Mít đả thấy Bưởi khóc.Bưởi có biết rằng nhửng giọt nước mắt của Bưởi đả như khẻ rớt xuống trái tim trống vắng của Mít ko?mít biết bây giờ nói ra 2 từ "hối hận"đả rất quá muộn rồi.Nhưng mít vẩn muốn nói xin lổi .Dù biết là tình yêu của chúng ta ko thể làm lại được nhưng vẩn mong là Bưởi hảy tha thứ cho Mít vì Mít ko thể làm cho bưởi hạnh phúc........thân:blowkiss: :blowkiss: ái.............cảm ơn nhủng khoảng thời gian ma tôi được ở bên em!!!VỈNH BIỆT TÌNH YÊU
TÌNH YÊU LÀ CÁNH ĐỒNG HOANG
ĐỐ AI QUA ĐÓ KO MANG LỆ SẦU

tea_young
17-11-2005, 03:57 AM
ui rài!LM iu Bẹp lúc nèo mà kêu là chia tay dzị,còn nữa,dám noái Bẹp là Bưởi ,á,méc nha!

ve_si_rieng_cua_bep
17-11-2005, 06:48 PM
eeeeeeeee có phải anh viết về chị Bẹp mô nờ.Anh viết về hoàn cảnh của thằng bạn chứ bộ.Sao em chả hiểu anh chi hết rứa hè.anh đã nói là mãi yêu chị Bẹp rồi mà em ko hiểu chi cả.còn lâu anh mới hết yêu chị bẹp nha.hehehe

tea_young
17-11-2005, 07:02 PM
ui rài là ghê,thư tình thì viết hay thế mà thực ra là viết dzùm,em chán anh thiệt Linh mẫn ui!

ve_si_rieng_cua_bep
17-11-2005, 07:24 PM
Thế em định bảo anh viết về ai, bây giờ đây .viết về bẹp ah`.Tất nhiên là anh rất muốn viết cho bẹp, nhưng chắc là nhưng gì anh nghĩ và yêu bep như thế nào thì bẹp cũng hiểu hết rùi mà.Phải ko bẹp.HI

tea_young
17-11-2005, 07:29 PM
thay lời bẹp nè:Linh đừng tưởng bở nữa Linh ui!

*Sao_Mai*
17-11-2005, 07:42 PM
aww...bưởi + mít = tình cảm wa' , Mít chắc phải bùn lắm khi chia tay với bưởi đúng ko? thời gian sẽ làm lành dù rất lâu.

ve_si_rieng_cua_bep
17-11-2005, 08:04 PM
aww...bưởi + mít = tình cảm wa' , Mít chắc phải bùn lắm khi chia tay với bưởi đúng ko? thời gian sẽ làm lành dù rất lâu.
Chắc là rất buồn rồi.Nhưng biết làm sao bây giờ nửa.Tui đành cố gắng mà quên đi thôi.Nhưng ko biết khoảng thời gian đó tui đau khổ thế nào đây.vết thương da thịch tui còn chịu đựng được,nhưng vết thương lòng tui có chịu được ko đây.

tea_young
18-11-2005, 01:35 AM
dzà dzà!Linh viết cho người ta mà viết hay dzữ dzị,lạy chúa há!