PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em Hãy Ra Đi Nếu Như Em Muốn !!!!

quytu_buon
16-11-2005, 10:29 AM
em !! em có biết rằng trong thời gian anh yêu em cũng như em yêu anh, anh đã phải chịu biết bao nhiêu là phiền toái , nhưng ko phải vì thế mà anh lại ko quan tâm đến em đúng ko ? anh thật là có lỗi, nhưng lúc đó thật sự anh phải làm như vậy vì đầu óc anh rối lắm , cũng vì thế mà em đã bỏ anh !!! " có khúc mắc anh ko sao hiểu đc, vì sao em đã lìa xa , dấu chấm hết em trao anh hôm nay làm lòng anh ngổn ngang......." anh ko hiểu nổi con người em như nào cả, nhưng thật sự anh đã có lỗi nhưng em yêu anh như nào anh hiểu chứ anh nghĩ em sẽ ko bao giờ nói ra đc những lời đó với anh cả, nhưng em đã làm dc rồi đó , nhưng anh nghĩ trái tim em luôn có anh , đúng vậy ko em???? vậy là vĩnh biệt em .Trái tim em dành cho anh là trọn vẹn mà anh chỉ dành cho em chỉ có 1 nữa thì nó chảng có hạnh phúc phải ko em? anh đã giải thoát cho em rồi đó chúc em hạnh phúc và anh sẽ ko hận em đâu .......

em sẽ không yêu ai
16-11-2005, 11:42 PM
:guoc: :madsung: bọn con trai các người đều giống nhau hết
ai cũng là người quá vô tâm

quytu_buon
19-11-2005, 10:59 PM
phải nói những người con gái chứ, nhóc là 1 con người khác như mọi con trai trong tình yêu

p3 ly
09-11-2010, 12:20 AM
tui cug dang pun nhung hay wen di va bat dau mot ngay moi tươi sang hon:so_funny:

kid_ke_si_tinh
09-11-2010, 02:26 AM
tôi cũng đang rất bùn!..............nhưng cũng phải cố wên

ngoc_61
10-11-2010, 09:15 PM
Sao lại vô tâm thế hả.có bik là con gái khi yêu thì sẽ yêu thật lòng không? đàn ông các người sao lại thế.qua vô tâm.

hảirế
11-11-2010, 05:38 AM
tình yêu luôn chỉ đến vs một người mà thôi , đừng đỗ lỗi cho nhau như vậy , kô gì là vĩnh cửu đâu

10a9
15-11-2010, 08:27 PM
Sao lại vô tâm thế hả.có bik là con gái khi yêu thì sẽ yêu thật lòng không? đàn ông các người sao lại thế.qua vô tâm.

ban ak mjnh kung la gjrl nhu pan nhung chung ta k the doj loj cho nguoi khak nhu the dk
ty k den dk la do loi kua ka 2n chu k paj do rieng aj ka.k paj ho vo tam ma chj la ho wa wan tam den chung ta nen moj vay.tat ka nhung j ho lm deu la mun tot cho chung ma,mjnh mong pan hay vui hon
neu co thoj jan thj alo cho mjnh nha
01635713708
ok

vi em iu anh
15-11-2010, 10:45 PM
dung do, kon trai my nguoi moi dung la wa vo vo tam. Ct chi biet kon gai se buon nhung dau biet dang sau do la rat nhieu niem dau, nhieu giot nuoc mat da khoc vi iu kon trai

+~vìsao~+
16-11-2010, 02:29 AM
:so_funny: "0973347146".
Tại sao mọi người lại như zậy chứ.đem tc ra mà bàn luận ntn là hok hay tí nào kả.trong tình yêu hok pân piệt kon gáj hay kon trai gì kả,và kũng đừng pao giờ đỗ lỗi cho nhau mà hãy nhìn lại chính mình xem và hãy tự hỏi với lòng mình rằng tại sao họ laị bỏ ta mà đi,đừng nên trách móc người khác mà hãy hoàn thiện chính mình để típ tục sống-hiến dâng cho ty sau này.