PDA

Xem đầy đủ chức năng : She's gone ....

trotylasd
15-11-2005, 03:48 AM
Nhóc ah !!!
Em có biết những ngày anh lang thang trên những con phố tấp lập người qua lại ở Sài Gòn mà không thể đến bên em được .Vượt hơn 300 cây số xuống để tìm em nhưng rồi anh lại lên xe quay lại ,Sài Gòn hôm ấy mưa nhiều lắm như làm lòng anh càng lạnh căm thêm .Nỗi buồn nối tiếp nỗi buồn anh cảm thấy mình dường như lạc lõng giưa dòng dời này khi em không còn tin anh nữa .Tại sao em không tin anh chứ ,sau bao nhiêu kỷ niệm đẹp mà chúng ta bên nhau em lại lỡ bỏ ra đi mà không một lời tạm biệt .Anh biết anh lạnh lùng không lãng mạng ,anh vô tâm không nhiệt tình nhưng anh chỉ có một tấm lòng tấm lòng tha thiết yêu em và chỉ một mình em mà thôi .Trong anh em mãi là cô bé vô tư hồn nhiên ,bên em anh cảm thấy dường như mình trẻ lại rất nhiều .Một con người không có một tuổi thơ như anh giờ đây thật may mắn cho anh khi ông trời cho anh gặp được em vậy mà.............
Anh đang cố gắng sống cho ngày mai nhưng em lại nói với em chỉ có hiện tại chẳng lẽ mục đích sống của chung ta không giống nhau ,chẳng lẽ con đường anh đi không thể có em đi chung nữa sao .....
Giờ ngày ngồi đây cầu chúc cho em được vui vẻ hạnh phúc .Có lẽ đường đời em đi sẽ hạnh phúc hơn nhiều khi không có anh bên cạnh ......
Em có biết không ? anh ước gì có em ở đây, luôn ở bên anh những khi anh buồn, những lúc anh cần có em, bên anh, như vậy hơn mọi câu nói có thể. Nhưng anh biết anh và em để có được điều đó, mình còn phải thực hiện nhiều nhiều , những việc anh và em phải làm vậy nên anh không sao dịu vơi nỗi buồn đang dâng trong lòng.
Hãy cho anh thời gian vì thời gian sẽ xóa dần mọi chuyện buồn trong anh,thời gian và bóng tối ,sự im lặng vẫn là người bạn sẽ xoa dịu mọi chuyện trong anh . Anh muốn khi gặp em, nói chuyện cùng em,anh sẽ là bờ vai mạnh mẽ luôn luôn có thể là chỗ dựa vững chắc của em ,luôn thấy được nụ cười trên gương mặt thân thương của em .
Anh không muốn buồn thế này đâu ........... Nhóc ah !!!
Nhưng dường như số phận luôn luôn thử thách ý trí của con người thì phải...gần đây là chuyện em ra đi ko 1 lời tạ từ ,rồi thằng bạn thân cũng quay lưng với anh chỉ vì 1 người con gái ,và cũng như để cho con người vào bước đường cùng để xem ý trí của con người thế nào ông trời còn giáng cho anh 1 chuyện mà có lẽ anh sẽ phải tự vượt lên mà ko thể dựa vào ai nữa (sau bao nhiêu lỗ lực hàn gắn của anh ...chắc tết này anh không còn được ăn tết mà có bầu không khí gia đình nữa rồi ...nó chỉ là diều mơ ước là ký ức của anh mà thôi.)
Giờ đây khi buồn anh vẫn một mình nghĩ suy vẫn cô độc nhưng hơn bao giờ hết trong những lúc như thế này anh cần em xiết bao .Anh nhớ em rất nhiều thật nhiều nhưng hãy cho anh thời gian nha cô bé hãy đợi anh nhe' em !!!

Thời gian như thoi đưa sẽ đưa em về bên anh ......2 năm có là bao phải không em ?

em sẽ không yêu ai
16-11-2005, 02:00 AM
mình cũng không biết phải nói gì với bạn nữa nhưng mình cũng chúc cho hai bạn được đoán tụ
nhưng bạn à tuổi xuân con gái không thể để thời gian chờ đợi làm phai nhạt được đâu bởi vì tuổi xuân nó rất là ngắn ngủi