PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi cô gái trên chuyên xe bus S09

White Wolf
11-11-2005, 08:25 AM
Dear!
Cảm giác nhung nhớ ấy ko biết có từ bao giờ có lẽ là lần đầu tiên mình gặp bạn trên chuyến xe bus. Mình rất muốn ghi lại hình ảnh của bạn trong đầu nhưng càng nghĩ về bạn thì hình ảnh ấy càng phai mờ càng khiến minh muốn gặp lại bạn hơn. Mỗi lần đón xe bus dù đi hay về minh cũng chỉ mong có bạn cùng đi trên chuyến xe bus đó dù mình biết chuyện này là rất khó vì cả hai ta đều ko hoc chung trường. Mình ko giốn như người bình thường mình cao chỉ 1.7 nhưng minh lai rất bư con. Có lẽ vì cái đó mà minh ko có nhiều bạn và mọi người dường như như xa lánh minh. Chỉ có bạn lần đầu tiên gặp mình bạn ko tỏ ra e ngại đôi mắt của bạn như cuốn hút hết cả tâm hôn cả lý trí của mình. Nụ cười thiên thần ấy như ánh sáng ban mai ấp áp làm tan lớp băng bao quanh trái tim của mình như thổi một luôn sinh khí vào trái tim đang héo tan của minh. Mình cảm nhân được nhịp đập của trái tim có lẽ nó cũng cùng nhịp đập với trái tim của bạn. Mình quá nhút nhat ko dám làm quen nhưng những ngày ko gặp bạn ko được nhìn thây nụ cười thấy đôi mắt của bạn cuộc đời minh giống như chìm trong vưc sâu đen tối. Mình chỉ ước mong được gặp lại bạn một lần nữa và minh sẽ nó: "I miss you very much" and "I Lve You"

toithichban2003
11-11-2005, 10:50 AM
mình hy vọng , và cũng mong cho bạn gặp lại cô bé đó .. đừng có bi quan , có lẽ bạn không có tự tin để đến với mọi người chứ mình nghĩ không ai muốn xa lánh bạn đâu .. cố gắng lên đi , hòa đồng cùng mọi người và biết đâu đấy khi đã hiểu nhau bạn lại tím được cô gái trên xe bus không xa lạ chính là nhỏ ngồi kế bên thì sao ... cố gắng lên nha

*Yumi*
11-11-2005, 07:58 PM
hy vọng bạn sẽ gặp được cô gái đó ,chắc bạn sẽ gặp được thôi vì bạn có niềm tin thế cơ mà ,good luck :blinking:

White Wolf
13-11-2005, 08:16 AM
cô ấy chưa có vì lần nào đi chung mình cũng thây cô ây đi với bạn của mình là con gái hết
mình ngồi chung với cô ấy khi mà mình gặp cô ấy lần đầu tiên trên xe bus nhưng mình ko pay attention lắm nhưng sau khi gặp lần thứ hai thì minh đã fall in love rồi
mình còn cố ý cho người ta biết là mình sẽ đổi chuyến xe nữa nhưng mình có đổi đâu thế là từ đó đến giờ hoàn toàn hổng có gặp làm mình ngày mong đêm nhớ

yeuchihan
14-11-2005, 10:26 PM
hi vong nhièu ròi that ' vong nhièu ban ah

chàng_ngốc
17-11-2005, 01:48 AM
1 we kem dù lạnh dến máy thi cũng bị tan chảy vì sức nóng
1 tinh` cảm co' lạnh dến mấy thì cũng ấm lên vi` những wan tâm chân thành

:.>Hamyko<.:
17-11-2005, 04:07 AM
Đến cả Vương Khang to con đến thế mà còn được nhiều người thích cơ mà ; vì thế bạn đừng nên tự ái vì hình dáng của mình , ráng mở lòng với mọi người , sẽ không ai từ chối nếu như bạn là 1 người bạn tốt . Còn về chuyện cô gái trên xe bus , mình chúc cho những mong chờ của bạn sẽ có kết quả.