PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nỗi niềm của Nhóc

Giọt_Mưa_Buồn
10-11-2005, 11:10 PM
Nhóc vẫn phải nói đã quên .Dù rằng nhóc vẫn còn rất nhớ .Bởi vì anh chẳng bao giờ hiểu dc .Nhóc đã yêu .... Anh biết nhóc yêu những chiếc lá vàng rơi .Yêu những buổi chiều khi hoàng hôn nhạt nắng. Anh biết nhóc nghĩ gì trong những chièu xa vắng .Chỉ không biết một điều: ..... trái tim nhóc có anh... Anh đâu biết rằng nhóc nhìn anh bằng đôi mắt màu xanh. Bằng mơ ước , bằng mộng mơ về khung trời có màu xanh như thế .Anh quay đi, quên nhóc ...nhanh như ngày xưa ko là gì cả. Anh đến bên người ta .... Với anh nhóc chỉ là cơn gió thoảng qua. Nhưng với nhóc ...nói thế nào dc nhỉ ...? Biết anh không thực yêu nhưng vẫn nhiều mộng mị .Để bất chợt đau lòng, anh - người ấy sóng đôi. Ừ, thì thôi .... Anh đừng đến bên giấc mơ nhóc nữa .Kỉ Niệm cũng đừng về bên khung cửa .... Mối tình đầu lặng lẽ ngủ trong tim ....

Nhóc phải làm sao giữa hai chiều Quên_ Nhớ . Mơ ước một thời, nó có lỗi chi đâu ? Mùa thu qua bỏ lại những âu sầu đông chợt Ẩn_Hiện trên con đường phía trước .Còn chiếc lá nào xanh trả lời cho nhóc được. Câu hỏi ngày nào ..."ta có lỗi gì không...?" Câu hỏi buông trôi, chống chếnh trong lòng .... Ngơ ngác riêng nhóc thôi đi tìm lời giải đáp .Bản tình ca cho em..mai này thôi..phai nhạt .... lá trút rơi rồi ....đâu thể trở lại xanh ? Và tình yêu đầu cũng như lá thôi đúng ko anh?

em sẽ không yêu ai
11-11-2005, 12:48 AM
thôi nhóc à ! nhóc quên anh ta đi
nhớ làm chi một người mãi không thuộc về mình chứ , hãy xem như đó c hỉ là mộng đẹp mà thôi
nhóc cứ vui vẻ mà sống và rồ một ngày nào đó sẽ có người đến gõ cửa trái tim nhóc thôi
chúc nhóc luôn vui nha

tea_young
11-11-2005, 12:53 AM
nhóc muốn yêu dzà nhóc cần được yêu,tình yêu thoảng qua như mây như gió là tình yêu sâu sắc....Nhóc hãy cứ yêu,yêu đến lúc nào đó nhóc cảm thấy mình đã hoh đủ sức để đi theo nữa Thì thui dzậy!

:.>Hamyko<.:
11-11-2005, 12:57 AM
cứ theo đuổi nếu như bạn cảm thấy mình còn có thể , đừng để cho những ước mơ mộng mị làm bạn đau lòng nữa .

Giọt_Mưa_Buồn
11-11-2005, 03:04 AM
Nhóc cũng đã nghĩ dzậy nhưng ko hiểu sao Nhóc vẫn hoài 1 nỗi đau......

keomut_iu_anhBin
11-11-2005, 04:18 AM
He!!!keomut cũng như nhóc thui!!!!Choa đến giờ keomut vẫn chờ 1 người mừ người đóa sẽ ko thĩ keomut!Nhưng dù thế nào tình cảm đầu tiên của keomut sẽ ko trôi wa nhanh đến như dzậy đâu!!!^o___o^

yuna219
11-11-2005, 07:14 AM
Nhóc nè !!
Nhóc cố gắng vượt qua thữ thách đầu đời cũa 1 người con gái khi yêu . Vì tình yêu lúc nào cũng mang hạnh phúc va niềm đau cho mỗi người yuna mong rằng Nhóc có thễ vươt qua nó và sẽ có tình yêu mới đep hơn sẽ đến với Nhóc :cool1:

meomun
12-11-2005, 01:37 AM
cố lên nhòc à, vì cuôc đồi sẽ cho chúng ta ít nhât 1 cơ hội trong tình yêu chỉ có điều chúng ta phải biết lắm bắt nó thế nào mà thôi

12-11-2005, 03:45 AM
rồi Nhóc sẽ tìm được tình yêu 1 lần nữa , và lần đó Nhóc sẽ không phải buồn nữa .

congiobuon
12-11-2005, 03:54 AM
Nhóc ơi,cuộc sống còn nhiều thứ đang chờ nhóc phía trước đó.Cố vượt qua nỗi đau tìm lại chính mình nha nhóc.Gió buồn ủng hộ nhóc đó.:3nhay:

laotac_dangyeu
12-11-2005, 06:53 AM
Cũng cảm đọng lắm!

Giọt_Mưa_Buồn
15-11-2005, 09:27 PM
Cám ơn mí anh,chị,bạn đã chia sẻ với Nhóc nha.Nhóc sẽ cố gắng vượt qua nỗi buồn để tìm lại nụ cười của ngày xưa.:cool1:

17-11-2005, 04:22 AM
Hãy cười khi thật sự muốn nhé Nhóc , sẽ chẳng ai muốn thấy những nụ cười của Nhóc 1 cách gượng gạo đâu .

amtham_langle
17-11-2005, 05:53 AM
Người ta thường nói Mối tình đầu bao giờ cũng đẹp nhưng rất khó quên. Quên đi người ta thật khó phải không nhóc nhưng dù sao lặng lẽ vẫn mong nhóc hãy chính là mình đi ha? Cuộc đời còn nhiều cái để nhóc iu lắm...Chúc nhóc hạnh phúc.

Giọt_Mưa_Buồn
17-11-2005, 09:11 PM
Hãy cười khi thật sự muốn nhé Nhóc , sẽ chẳng ai muốn thấy những nụ cười của Nhóc 1 cách gượng gạo đâu .
Nhóc bít rồi và sẽ ko để phụ lòng của mấy bạn đã quan tâm chia sẻ cho Nhóc.1ngafy ko xa Nhóc sẽ lại nở nụ cười thật tươi để cám ơn mấy bạn mà.Nhớ chia sẻ với Nhóc nha:cool1:

Người ta thường nói Mối tình đầu bao giờ cũng đẹp nhưng rất khó quên. Quên đi người ta thật khó phải không nhóc nhưng dù sao lặng lẽ vẫn mong nhóc hãy chính là mình đi ha? Cuộc đời còn nhiều cái để nhóc iu lắm...Chúc nhóc hạnh phúc.
Cuộc sống còn nhiều lắm những chân tình.Nhóc sẽ lại là Nhóc để trở về với cô bè Nhóc yêu đời và hồn nhiên của ngày xưa.Cám ơn LL đã ủng hộ Nhóc nha.:angel1:

congiobuon
20-11-2005, 07:50 PM
Nhóc bít rồi và sẽ ko để phụ lòng của mấy bạn đã quan tâm chia sẻ cho Nhóc.1ngafy ko xa Nhóc sẽ lại nở nụ cười thật tươi để cám ơn mấy bạn mà.Nhớ chia sẻ với Nhóc nha:cool1:

Cuộc sống còn nhiều lắm những chân tình.Nhóc sẽ lại là Nhóc để trở về với cô bè Nhóc yêu đời và hồn nhiên của ngày xưa.Cám ơn LL đã ủng hộ Nhóc nha.:angel1:
Cứ cho người khác 1 cơ hội đến với bạn xem như cho chính bạn 1 cơ hội tìm chân tình đến với bạn đó.

vitamin
20-11-2005, 11:17 PM
Nhóc yêu học yêu làm chi?

Giọt_Mưa_Buồn
21-11-2005, 12:31 AM
Nhóc yêu học yêu làm chi?
Hì.Yêu để làm động lực học đó mà.Nhóc đang thất tình nè,có ai hông làm mai cho Nhóc đi nè.Rùi Nhóc dzìa xin tiền mẹ đãi vitamin ăn kem hen.Chịu hông?:cool1:

NhanhXuongRong
21-11-2005, 07:19 AM
Hãy vui lên mà sống NHÓC ơi ,hãy biến dau thương thành sức manh.:) Khi một cánh cửa hạnh phúc dóng lại,thường có một cánh cửa khác mở ra.Ta thường chú ý dến cánh cửa dã dóng mà ko biết rằng có một cái khác dang mở ra.:angel1:

lonelystar89
21-11-2005, 07:35 PM
chào bạn!
đừng buồn vì những chuyện đã qua mà hãy vui lên vì tương lai còn có những điều tốt đẹp . Mình tin rằng bạn sẽ gặp một người mới yêu bạn nhiều hơn anh ta nữa kìa.
Hãy cố gắng lên Nhóc nhé ,Lonelystar sẽ ủng hộ bạn

Giọt_Mưa_Buồn
21-11-2005, 10:35 PM
Nhoc Ne Hay Vui Len Nhe!!
Thoi Da Tan Roi Van Got HƯƠng
Cua NgƯƠi Dep Toi Tu Tram PhƯƠng
Tan Roi Nhung BƯƠc Khong Ho Hen
Da BƯƠc Trung Nhau Mot Nga DƯƠng
Oi !nang Vang Sao Ma Nho Nhung..
Co Ai Dan Le De To Chung
Co Ai Tien Biet Noi Xa Ây
Xui BƯƠc ChÂn Day Cung Ngai Ngung...
Cám ơn miaka nhiều nha,bài thơ hay lém.:cool1: Nhóc rất vui khi đọc bài thơ của miaka.

Kasumi
21-11-2005, 10:40 PM
he he
neu dc nhoc de y thi sao nhỉ

:lol: :lol: :lol: :lol: hi hi hi ...................

:lol: :lol: :lol: :lol: hi hi hi ...................

Giọt_Mưa_Buồn
21-11-2005, 11:00 PM
[QUOTE=Kasumi]he he
neu dc nhoc de y thi sao nhỉ

Ui trời.:oh: Đỏ cả mẹt rồi đây nè.Đừng gạt Nhóc tội nghiệp mừ.:think: