PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có phải anh đã biết yêu !

vu0ng_ki3t
10-11-2005, 07:38 PM
Những ngày chúng ta giận nhau thật là buồn chán quá đúng không em? chẳng ai khi yêu mà giận hờn nhau được vui vẻ, nhưng cũng nhờ sự giận hờn và trắc trở đó để chúng ta hiểu nhau hơn qua thời gian. Lúc trước anh là một chàng trai mà người ta đã đặt một cái tên mà người con gái nào nhìn vào đêu phải sợ " anh đa tình" , lúc trước anh quen bạn gái chỉ để vui đùa, lợi dụng tình cảm của họ để sống nhưng từ khi gặp em con người anh tự nhiên lại biến mất những ý nghĩ đó và sợ sệt khi mất em, có phải khi yêu ai rồi mình rất sợ quá khứ của mình sẽ làm tình yêu chân thật mất đi. Có phải đây là lần đầu tiên anh biết yêu chân thật một người nên con gái nên đã làm người con gái đó giận hờn trong tình yêu.
Giờ đây khi chúng ta đã trở lại bên nhau anh mới biết rằng em là ánh sáng của cuộc đời anh, em mang đến cho anh một tình yêu mà anh có thể cảm nhận được, một tình yêu không lợi dụng của hai con người yêu nhau. Hic ! tự nhiên sao nước mắt anh cứ rơi khi viết cho em những dòng chữ này, nước mắt rơi trong tình yêu là một sự bình yên khi tình yêu đó chưa đến nơi cuối con đường.
Chúng mình sẽ mãi ở bên nhau em nhé.

Oa` oa` ! sao không ai nhận xét bài tui viết hết...............
Chắc chẳng bao giờ viết nữa quá ! huuuuuuuuuuu