PDA

Xem đầy đủ chức năng : sao anh không nhận ra

orion_chocopie_1234
08-11-2005, 10:02 PM
Anh ! nhanh quá phải không anh , mới do mà mình dã quen nhau dược 10 ngày rối,dối với em dây là một điều may mắn cũng là diều hạnh phúc vói em.
Chúng ta quen nhau thật sao ? Nhiều lúc em tự hỏi mình đó có phải là sự thật không ,ví em nghĩ xuống Đa Nẵng là dể học chứ chưa quyết định là quen anh.haynoi1 đúng hơn la yêu anh.:angel1: :angel1: :angel1:
Anh có biết không mình quen nhau cũng găp nhiều khó khăn lắm .Không biết anh có biết điều đó không.Nhưng dối với em thì đó thật sự khó khăn,bởi em ở trọ nhà anh :smioh: mà.Nhũng diêu dị nghị và cả những lời nói nữa ,em cảm thấy mệt mỏi lắm anh có biết :cooll: không .
Anh nói rằng anh yêu em ,nhưng anh không hiểu em.Anh không biết em nghĩ gì cả .Vậy thì đâu phải là tình yêu phải không anh .Xuân Diêu có nói:
Không ai định nghĩa được tình yêu
Yêu là chết tong lòng một ít
:

tea_young
08-11-2005, 10:14 PM
bạn à!cứ tin như dzậy đi!Bít tin tưởng những rì mình cóa thực sự là rất cần thiết

forever love
08-11-2005, 10:21 PM
bạn ah bạn hãy cho bạn và anh ấy một cơ hội nếu k hợp thì ok chia tay .tuy nhiên tôi thấy tình yêu của bạn chỉ có 10 ngày thôi nó quá là ngắn đó

meo_con1234
08-12-2005, 05:16 AM
nè sao mà orion nhụt chí vậy hả mới có vậy thôi ma cũng than rồi trong tinh yêu mọi thứ dều không được đi đường thẳng đâu ???????? hãy cố lên mọi chuyện rồi cũng qua.

MenInBlack
08-12-2005, 05:51 AM
Bạn đã làm đúng.Vì tình yêu 10 la quá ngắn ngủi ,nó cần phải có thêm thời gian.Cần phải có thời gian để cả 2 xác định lại ,ko nên quá vội vàng bạn ah`
http://tinypic.com/i4h34w

Angle_in_my_heart
14-12-2005, 05:15 AM
cẩn thận bạn nhé!! vì nếu là tình yêu thực sự thì để mất nó la một điều đáng tiếc. có tình yêu nào mà không bắt đầu từ 10 ngày chứ......