PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bạn! Người đã ra đi và không bao giờ trở lại được

remember_iloveyou
07-11-2005, 05:19 AM
Tôi xin lỗi vì đã không thể nói lời vĩnh biệt ban, bạn đã đi xa mất rồi, bạn đi mà để lại nỗi đau cho cả lớp mình quá. Tại sao bạn lại chết? Bạn là người bạn mà tôi rất yêu quý mà, bạn là thằng bạn thân nhất của tôi, bạn đã đi xa thật rồi, bệnh tật đã làm cho bạn đau đớn và bạn đã tự kết thúc cuôc đời mình.
Tại sao bạn không cho tôi và tất cả những nhân lớp mình biết về chuyện bệnh tình của bạn và để bạn ra đi khi không có một người bạn nào ở bên xoa dịu sự đau đớn về thể xác, bạn bị ung thư mình biết nó đau đớn lắm, nhưng mình vẫn muốn trách móc bạn, bạn thật nhẫn tâm, tất cả chúng tôi đều yêu bạn mà.
Nhưng dù sao bạn đã ra đi rồi, nhưng ban vẫn mãi trong tim tôi

dongdanhxinh
07-11-2005, 05:37 AM
trùi
DD thật lòng chia bùn cùng remember nhé

forever love
07-11-2005, 02:21 PM
cuộc sống mà đôi khi nó thiệt trái ngang bởi vì người hiền thì luôn gặp trắc trở còn kẻ ác thì vẫn sống vô tư nhỏn nhơ

*Sao_Mai*
07-11-2005, 05:29 PM
hic , đau lòng wa'. Cuộc đời đôi khi vậy, có tra'nh được đâu.

White Wolf
07-11-2005, 06:04 PM
chắc đau hơn cảm giác khi đứa em gái kết nghĩ của tui sang Mỹ cả tháng trời nỗi buồn cứ âm ỷ mãi

nhóc_dễ_thương
07-11-2005, 08:01 PM
Hãy để bạn ra đi trong nhẹ nhàng. Hãy quan tâm đến bạn bè nhiều hơn ngay hôm nay, ngay lúc này để không phải hối tiếc khi 1 ai đó đột nhiên rời xa vĩnh viễn

traitimbang2009
08-11-2005, 01:07 AM
hic hic hic...... cảm dộng quá.... cuộc sống thật ngắn ngủi nhưng bạn ơi hay yêu quý chính nó nhé................

tea_young
08-11-2005, 01:36 AM
thiệt sự,có nhìu kái mún níu kéo nhưng hôNg được đâu re,thôI thì để nó ra đi,ít nhìu mình cũng thAnh thẢn