PDA

Xem đầy đủ chức năng : hãy về đây bên anh

codonemnhoai
06-11-2005, 05:22 AM
Em xa nhớ !!
Vậy là , đã sang tháng 11 rồi đó em .Một tháng rồi anh không gặp em .Ở phương trời đó em có vui không ? và có nhớ anh không ?. Nhưng trong lúc nay đây anh nhớ em lăm , nhớ anh mắt , nhớ nụ cười , nhớ tất cả nhưng kỷ niệm mà chúng ta có với nhau.Giờ đây anh mong thời gian trôi qua thật nhanh , thật nhanh , để anh có thể gặp em .Để anh và em cùng nhau sánh vai trên con đường quen thuộc , cùng nhau ngăm trăng ,và kể cho nhau những kỷ niệm vui buồn mà anh và em đã trải qua .Em đã từng nói răng, khi buôn em ngăm sao . Nhưng sao anh buồn và nhớ em anh cũng ngăm sao ma không sao vơi bớt nỗi buôn vì xa em.Dù sao thì ở phương trời này anh vẫn cầu chúc cho em được mạnh khoẻ, vui vẻ và thành công trên giảng đường nhé.Em hãy cố găng lên nhé, vì phía sau em luôn có anh và những người bạn thân cùng gia đình ,cùng sát cánh bêm em mà.
Thôi chào em nhé , chúc em ngủ ngon .

em sẽ không yêu ai
06-11-2005, 09:42 PM
mỗi khi buồn bạn cũng ngắm sao hả , vậy là giống mình rồi nhưng bạn à khi ta nhớ một ai đó mà ngắm sao thì càng ngắm lại càng nhớ đó bạn à
chúc cho tình yêu của bạn mãi đẹp và mãi tỏa sáng như những ngôi sao và ánh trăng bạn nhé