PDA

Xem đầy đủ chức năng : danh ngôn cuộc sống

Icrysoul
06-11-2005, 04:40 AM
Trên đời khỏang cách xa nhất không phải là sống và chết mà là gần nhau mà không hiểu nhau.

Trên đời khỏang cách xa nhất không phải là ở ngay trước mắt mà là mến nhau lại không giữ được.

Khoảng cách xa nhất trên đời không phải mến thương lại không giữ được mà là tình thương không được đáp....

Khoảng cách xa nhất trên đời này không phải là tình thương không được đáp mà là đem trái tim lạnh giá của mình để đối với người yêu thương mình.

Người sống bên cạnh mình mà không thể hiểu mình, lại không thể yêu mến nhau và yêu mến nhau lại không thể nói ra được... đó mới là xa.
*Một khi bạn đã yêu, bạn sẽ mãi mãi yêu. Những gì trong tâm trí bạn có thể sẽ ra đi, nhưng những gì trong tim bạn thì mãi mãi ở lại.
*Có thể họ đã chẳng yêu bạn như cách mà bạn mong đợi ở họ nhưng điều này không có nghĩa rằng họ không dâng hiến tình yêu của họ cho bạn bằng tất cả những gì họ có.
*Trên đời ko có gì là ko có cả... và nếu ta biết tin và nhìn vào chúng bằng cả trái tim ta thì nhất định một ngày nào đó... kỳ tích sẽ xuất hiện ^^
*tình yêu mãi mãi là một điều bí mật, quang trọng là có ai khám phá và được tận hưởng nó ko .Khám phá bí mật tình yêu không dễ giữ chặt nó lại càng khó hơn.
*Tình yêu là 1 cơn gió.nó trôi qua nhanh rồi động lại trong lòng mỗi nguời những kỉ niệm đầy lưu luyến You only see what your eyes want to see
How can life be what you want it to be?
* Một tấm gương vỡ - dù có dùng thứ gì hàn gắn đi chăng nữa thì bản chất nó vẫn chỉ là 1 tấm gương vỡ.
* We live for TODAY
Neither TOMORROW nor YESTERDAY.
* If someone betrays you once ... It's his fault
But if he betrays you twice ... It's yours. => ko nhớ rõ lắm cái câu này !!!

Icrysoul
09-11-2005, 05:45 PM
Post owr ddaau hay thias
what ?chẳng hỉu you muốn nói gì cả

Sỏi Đá
10-11-2005, 11:40 PM
Hiihihi ... Ý rang khenh muốn hỏi bạn là Sưu Tầm ở đâu mà hay thế í mờ :)

Sỏi Đá cũng cảm thấy rất ý nghĩa đó bạn ... Cảm ơn bạn đã post bài này nhé :)

Icrysoul
11-11-2005, 01:01 AM
Hiihihi ... Ý rang khenh muốn hỏi bạn là Sưu Tầm ở đâu mà hay thế í mờ :)
Sỏi Đá cũng cảm thấy rất ý nghĩa đó bạn ... Cảm ơn bạn đã post bài này nhé :)vậy hẻ,cém ưn nhé,thật vui,nếu làm đượt một đìu gì đoá choa céc bẹn

sinhdanau
13-11-2005, 03:27 AM
lá rơi chưa hẳn lá buồn
tôi cười chưa hẳn trong lòng tôi vui

Icrysoul
13-11-2005, 04:05 AM
lá rơi chưa hẳn lá buồn
tôi cười chưa hẳn trong lòng tôi vui
người buồn tôi cũng đâu hơn
người đi,người bỏ tui rùi còn đâu

peace_star
25-11-2005, 08:28 PM
Hay lắm. Thanks bạn nhìu

missthuong
25-11-2005, 09:46 PM
vi nàng anh phải đi đêm vấp lăm bảy cái
Ph?n d?u bao nhiêu d?i, cu?i cùng dòng h? Tôn Th?t cung leo lên du?c nh?ng v? trí ch? ch?t trong xã h?i. Chúng tôi xin trân tr?ng gi?i thi?u : - B? tru?ng B? GD&ÐT: Tôn Th?t H?c - B? tru?ng B? Lao d?ng : Tôn Th?t Nghi?p - B? tru?ng B? Y t? : Tôn Th?t Ð?c; B? tru?ng B? qu?c phòng : Tôn Th?t Th? - B? tru?ng B? Nông nghi?p : Tôn Th?t Bát - B? tru?ng B? Kinh t? : Tôn Th?t Thu - B? tru?ng B? K? ho?ch : Tôn Th?t Sách - B? tru?ng B? N?i V? : Tôn Th?t S?ng - B? tru?ng B? Tài chính : Tôn Th?t Thoát !!!a

Icrysoul
26-11-2005, 09:14 PM
what ? ban có thể nói rõ ràng hơn không