PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chuyện nay kể lại...

Mây Phiêu Lãng
04-11-2005, 11:33 AM
Ngày nảy....ngày nay...có một cô nhóc độ chừng vừa ..quá lứa, ngồi buồn hẩm hiu nghĩ chuyện đời, chuyện mình rồi khóc tu tu...Bụt hiện lên và hỏi: "làm sao con khóc?" , cô nhóc ngẫm nghĩ một hồi rồi thấy mình tự nhiên khóc thì quả là vô duyên, nên mới bịa đại một lý do là vì không có người chia sẻ niềm vui, nỗi buồn. Bụt mới bảo rằng: "Con hãy chịu khó lướt net, vào trang hoahoctro.com, từ đó sẽ có rất nhiều bạn...". Cô nhóc nghe và làm theo lời bụt, quả nhiên...
Và giờ đây khi đã khá thân quen với mọi người trong HHT, cô bé quyết định mang những niềm vui, nỗi buồn vào đây cùng chia sẻ. Vì cô nhóc rất lười, nên thỉnh thoảng mới post nhật ký, và cô nhóc đã đổi tên nhật ký của mình thành...tháng ký cho chắc ăn...
Còn đây là những ghi chép ấy...:D

Mây Phiêu Lãng
04-11-2005, 11:36 AM
ngày...tháng...năm...
tháng ký yêu vấu ơi...những ngày mệt mỏi liệu đã qua chưa? hay vẫn còn ở phía trước? Dù thế nào thì tháng ký hãy cùng ta đi hết chặng đường còn lại nhé..."Sống xứng đáng, sống hết mình để sau này không có gì phải hối tiếc!!", phương ngôn ấy, hãy cùng ta ghi nhớ nhé tháng ký ơi...

Mây Phiêu Lãng
05-11-2005, 10:30 PM
ngày...tháng...năm...
Dạo này bận rộn quá, công việc nhiều nên thiệt mệt mỏi...Híc...mình có mấy khi chơi võ lâm đâu ta...dị mừ ai cũng nói "mày mệt vì chơi võ lâm chứ gì!!":(:( oa oa oa...oan quá...!!

ngày...tháng...năm...
Tết...tết...tết!! sắp đến rồi...Bữa nay ngồi nghĩ đề tài đăng ký cho số báo tết mà méo cả mặt!!:( Ngồi ngó ngang ngó ngửa, tự nhiên thấy cái gương...ui cha...hình như đã lâu lắm rồi mình không có thời gian soi gương...chao ôi...thấy cái mặt hãm tài!!huhuhuu....

Mây Phiêu Lãng
07-11-2005, 06:36 PM
Akite mừ, sao quên được!Đang ngồi 1 mình buồn quá, có rảnh cứ chạy vô đây phá với Mây cho vzui!!:)

ngày...tháng...năm...
Bữa qua đi tập bóng bàn, hức...về đau ê ẩm mình mẩy!!kekeke...Học cũng được 1 thời gian rồi nhỉ?! Chẳng thấy tiến bộ mấy, chỉ thấy thao tác lượm bóng là có tiến triển rõ rệt!!ặc ặc...:D:D

Mây Phiêu Lãng
10-11-2005, 08:27 PM
kekeke...đi lụm bóng hoài hả??!!Làm hảo hữu của Mây được á...Bữa nay được thầy khen roài: "Em đáng bóng giống con gà tập bay quá vậy?!!"" kekekeke...:D:D

ngày...tháng...năm...
Oài, bữa giờ bận quá, nhưng cũng vui...Có thêm một người bạn không rõ mặt!"kẻ dấu mặt" nói chuyện cũng thú vị ghê, nhưng ghét tên này quá, rõ ràng là hắn biết rõ mình là ai, vậy mà không chịu hó hé chút gì về hắn cho mình biết!!Rõ là không công bằng!!:(, Ức quá, mặc xác hắn là ai, không thèm để ý, không thèm quan tâm biết hắn là ai làm gì cho mệt! Có người nói chuyện cho đỡ buồn là được roài!!khè khè...:D

Sỏi Đá
10-11-2005, 10:44 PM
Chuyện nay kể lại :: Có một hòn Sỏi , vô tình bị bước chân ai đó dẫm lên ... rồi bị hất tung lên không trung ... cứ thế ... nó lăn đến nơi nào chẳng rõ ... Lẽ ra nó nên buồn vì mình bị đối xử quá vô tình như thế ( Vì con người đâu hề nghĩ rằng Sỏi Đá biết suy nghĩ ) .... Nhưng không , viên sỏi nhỏ vẫn cảm thấy rất đỗi bình thường ... Có thể người đó đang có chút tâm sự .. và việc họ đuổi theo một hòn sỏi ... biết đâu khiến tâm trọng họ tốt hơn tí xíu :) Trước khi trở thành một hòn Sỏi _ chính Nó cũng rất hay làm thế :)

Hòn Sỏi lăn vào đúng ngay topic này , đọc những dòng "Tháng Ký" của một áng mây lãng đãng nào đó ... Xin lỗi Mây ... cho Sỏi Đá chen vào xíu há :)

Mây Phiêu Lãng
11-11-2005, 06:28 PM
Sỏi nhỏ cứ ở lại chơi với Mây...Người ở dưới đất, kẻ ở trên trời...nhưng cũng đều nằm trong vạn vật của vũ trụ này...Đâu phải là người xa lạ...:)

ngày...tháng...năm...
Lao động! Oài...làm thì ít, mà măm măm thì nhiều...7h đi lao động, hẹn thế mà 7h30 mình mới dắt xe ra khỏi nhà!!Lên đến nơi, tụi nó làm gần xong rồi, mình ngồi nhổ nhổ mấy cọng cỏ, mấy đứa bạn mình cũng vậy>>kakaka...toàn tiểu thư liễu yếu đào tơ, nhổ miết mà có mỗi cọng cỏ cũng nhổ không đứt!!:D:D Sau đó thì đi măm măm...Woa...chè chuối nướng ngon thiệt!!:D

butbi*
11-11-2005, 06:49 PM
sáng nay , có 1 cô nhóc , lang thang net < chán , tìm bài đọc trên H2T , nó bỗng thấy 1 cái tiêu đề là lạ ... mở đầu có vẻ là 1 câu chuyện cổ tích chăng ? chà cũng lắm tò mò , đọc 1 hơi từ đầu đến cuối ... nó nghĩ có lẽ nó nên dựng " 1 cái chòi " nho nhỏ tại nơi đây ! có Mây , có sỏi , có lẽ nên có thêm 1 tiệm bán kem , có lẽ ....
nhật kí ? cũng lâu rồi mình không "gặp" người bạn nhỏ này ! nay ở đây có tháng kí ... thì cho calem thêm 1 vé nhé sis Mây !

Sỏi Đá
12-11-2005, 12:38 AM
Ngày ... Tháng ... Năm ...
Chuyện kể rằng ... Sáng nay có một hòn Sỏi nhỏ ... chợt nghiêng đầu ngó lên ... thấy đám mây cười hiền hoà với mình ... Chợt thấy niềm vui bé nhỏ nhen nhói ... :)

Chuyện cũng kể rằng :: có kẻ ... cố tình nài nỉ xin ra viện ... Không cho ... Nó cũng bỏ về ... Cứng đầu đến thế là cùng ... Vẫn còn mệt ... vẫn ho lụ khụ ... Mah thật tình ... Nó thấy mình vẫn khoẻ mạnh lắm ... chẳng đáng phải lo lắng đến vậy đâu ...

Chanh Chua
12-11-2005, 01:33 AM
chẳng thèm ngày tháng mệt mỏi...mệt mỏi
vậy là tôi đã phát hiện ra một điều .....SD là ai.........tại sao lại trốn viện khi vẫn cứ khụ khụ .......tại sao lại lì wa' vậy hả sỏi....ghét wa' .......but thôi ......tôi kg trách sỏi được....vì tôi từng là như thế mà ( trùm trốn viện mà ) .....sỏi này .....hãy nhớ những gì tôi đã nói nha.....giữ gìn sức khoẻ nha ......

Meodzo
12-11-2005, 09:13 PM
Này hòn Sỏi ngu ngốc kia ... Ta mún ... dziết mi :D

Sỏi Đá
12-11-2005, 09:49 PM
Ngộ ! Sỏi Đá vốn dzĩ hoh làm dzì có lỗi với Meodzo cả ... Hoặc giả nếu có ... Sỏi Đá chỉ có lỗi với chính bản thân mình mah thôi ... :)

Mây Phiêu Lãng
12-11-2005, 10:06 PM
sáng nay , có 1 cô nhóc , lang thang net < chán , tìm bài đọc trên H2T , nó bỗng thấy 1 cái tiêu đề là lạ ... mở đầu có vẻ là 1 câu chuyện cổ tích chăng ? chà cũng lắm tò mò , đọc 1 hơi từ đầu đến cuối ... nó nghĩ có lẽ nó nên dựng " 1 cái chòi " nho nhỏ tại nơi đây ! có Mây , có sỏi , có lẽ nên có thêm 1 tiệm bán kem , có lẽ ....
nhật kí ? cũng lâu rồi mình không "gặp" người bạn nhỏ này ! nay ở đây có tháng kí ... thì cho calem thêm 1 vé nhé sis Mây !

Vô tư đi mà cưng! Cứ ở đây chơi thoải mái, nhà Mây lúc nào cũng mở rộng cửa chào đón mọi người!! >>Thiên đường luôn rộng cửa!!:lol:

Khè, Sỏi và Con mèo ở dơ!! Cứ oánh nhau đi, Mây ngồi cổ vũ!! Coi tay trái và tay phải oánh nhau thử coi thế nào!!:D
Chanh: bà nói người khác giữ gìn sức khoẻ, thì bà cũng phải vậy nhen!!:)

ngày...tháng...năm...
Tháng ký ơi, ta có mấy nhỏ bạn hay bị ốm mà cứ trốn viện hoài, buồn ghê!! Chẳng chịu điều trị theo lời bác sĩ gì cả!!Muốn oánh mấy nhỏ đó quá chừng!!hè hè...Nếu mà ở gần ta thì đã biết tay Mây Phiêu Lãng này ngón dài ngón ngắn thế nào!!>>Học võ Thiếu Lâm Tự và Karatedo hỏng lẽ không trị nổi mấy cái đầu có cổ cứng này sao?!
Ừm, à...HHT mới có trò chơi mới, thú vị ghê!!Để coi có ai bí mật ái mộ mình không nè??!!kakaka...:D:D

Thiên long
12-11-2005, 11:10 PM
ngày buồn ,tháng buồn mà năm cũng chẳng vui
_lang thang dzô đây ko ngờ ở đây lại có nhiều điều hay như thế này ,mây cho thằng bụi đời này 1 chỗ ngũ với nha !

Meodzo
12-11-2005, 11:36 PM
Mèo thay mặt Mây lí chủi đủi TL bay cái dzéo ra ngoài :D Ai cho muh chui dzô ngủ ? Rủi có chiện dzì xảy ga thì sao chời ??? :D

Ngày ... tháng ... Năm ...
Khoan từ restar comp lại đã ... gòi type típ :hihi:

Ngày ... Tháng ... Năm ...

Tự nhiên quên mất tiêu ... hoh nhớ là mình định viết dzì dzô "tháng kí" nữa ... ( Ngớ ngẩn nhỉ )

Thôi bi chừ xả rác dzô nhà Mây ...:: Mắc cừi quá ... cái dzụ "Ái mộ bí mậc" hai ngoại cháu ái wa ái lại ... Gùi ngồi hả họng cừ ... :D Hem cóa thèng ku nèo ái mộ mình hít chơng hít chọi ... Bùn gơ :khocnhe: Thui thế để mình lựa ga 4 anh ... ( mình xài mất một phiếu gòi muh ) gòi send i ... À quên ... nếu mah tính hết thảy ... mình được tới ... mấy chục phiếu :D theo cấp số nhân ... Há há ... Tha hồ mah nghịch ...

À quên ... Tháng kí quơi ... nhắn dzùm ta tới nhỏ ... lùn kia :D ... Học dzõ được mấy ngày mah đòi đi oánh người ... Hai đánh một ... hoh chít cũng đi khập khiễng hà ...

Mây Phiêu Lãng
13-11-2005, 04:20 AM
Thiên Long yên tâm, Mèo ở dơ chỉ nói dị thui, chứ hiền khô hà, >>>Hỏng chừng Mèo còn đang muốn dụ khị TL vô ở chung nà, :D>>nếu TL cảm thấy không yên tâm khi "thân trai 1 mình", thì Mây cho ké 1 phòng riêng ở trong nhà này, hiii...khỏi sợ mí cô nhòm ngó...:D:D

ngày...tháng...năm...
Y dza dza...Mây cũng có nhiều người hâm mộ ghê, đoán 5 người để gửi lại mừ hỏng thấy trùng cái nào!!(1 cái của gà còi thì biết roài, nên khỏi thử, còn mấy cái khác là của ai dị ta??!!)Híc...hết tin nhắn tình yêu rùi!!Chắc phải chờ đến tháng sau quá...

butbi*
15-11-2005, 10:39 PM
Ngày ... tháng ... năm ...
chuyện kể rằng , sáng nay , có cô bé ngồi lang thang trên net ... , bé muốn vào H2T thế mà chẳng hỉu sao mụ phù thuỷ nào đó đã "hô biến " trang web nhỏ thích đi đâu mất tiu ...Nhỏ ngồi chờ hoài , chờ ông Bụt hiện lên , trả lại "cái nhà" í cho nhỏ.. ..chờ hoài , mà có thấy đâu
thế là trưa nay , nhỏ nhnah chóng đến " ngôi nhà mơ ước " (<< tạm gọi thế , vì ở đây , nhỏ có được nhìu thứ ) , đến sớm để vào "thăm " , vào coi bài ....
Uí ùi ui ... vào ngay " tháng kí " ngỏ vài lời ... sau đó là duyệt mấy bài làm wen nữa chứ !!....
Mà coi bộ vào đây , cái từ "tháng kí " có lẽ nên ra đi thôi , mình fải ghi là " nhật kí .... vài ngày " í chứ (^_^)
Thankss sis Mây đã tạo nên "tháng kí " nì nhé !

Meodzo
23-11-2005, 09:22 AM
Ngày .... Tháng ... Năm ....

Nấm ơi ... Nấm à ... Nấm lười quá hà ... Nhà cửa bụi bặm hoh người quét dọn ...

Hôm nay là ngày dzì nhỉ ? Nó được nghe tâm sự của rất nhiều người ... Và Nó ... Ngạc nhiên quá đỗi với những dzì mah Nó vừa biết ... Hóa ra ... Bấy lây nay Nó quá vô tình ... Nó không hay những dzì xảy ra quanh Nó ... xảy ra với những người mah Nó wen biết ... những người ... đã từng bên Nó ... chia sẻ vui buồn cùng Nó ... Nó hờ hững quá ... Nó ... đáng giận quá ... Vô tâm quá đỗi ...

Lại chuyện Tình Yêu ... TY là cái dzì .... mah làm nhiều người đau khổ đến vậy ... dzằn vặt nhiều người đến vậy ... Có lẽ Nó đúng khi cho phép mình ... không nghĩ đến TY nữa ... Dù có đôi khi ... Nó cảm thấy ... hơi đơn độc ... NHưng không sao ... Với Nó bây giờ ... thế là ổn rồi ... Lòng Nó đã bão hòa ...

Cảm ơn ai kia đã tin tưởng Nó ... chọn Nó làm người để tâm sự ... Dù rằng .... Nó chỉ biết lắng nghe ... Ngoài ra ... không giúp dzì được người cả ...

--------------------------------------------

Ngồi mãi ... 11 giờ 20 phút .... Hôm nào cũng thế ... Nghỉ thôi ...

hiphop_bg
23-11-2005, 07:14 PM
Ngày 24 Tháng 11 Năm 2005 .

Tui vô topic nì .

Meodzo
24-11-2005, 07:54 AM
Nấm ơi ... Tui thấy tui mệt mỏi quá ... :(

Mây Phiêu Lãng
24-11-2005, 07:10 PM
Mèo ui...Mây cũng thấy mệt mỏi...:( Nhưng thôi, cứ mặc mọi chuyện xoay vần, mình nghĩ thế nào, mình làm thế ấy, miễn không trái với lương tâm là được... Dù cho có chuyện gì chăng nữa...thì mọi chuyện cũng sẽ ổn thôi...Tự nhiên muốn kêu: meo...meo...quá!! (tui dzọt!!)

ngày...tháng...năm...
Đúng là lâu rồi lười quá, không chịu quét dọn nhà cửa...Mặc dù ngày nào cũng ghé HHT, nhưng không ghé tháng ký!! Nhiều chuyện để viết mà không biết nên viết chuyện gì...Có lẽ chuyện làm ta bận tâm lúc này nhất trong HHT, có lẽ là chuyện của nhỏ...Thiệt tình...ngang như cua, lỳ như trâu, dữ như cọp...:(
Meo...meo...meo...

Meodzo
24-11-2005, 07:31 PM
Mèng đéc quơi ... Tối qua ... Nấm dzọt đi đâu mah lẹ dzữ ... Réo quài mah ứ thấy đâu cả ... Bỏ một mình Mèo ... Cua gặp Cua ... Hớ hớ ... :D Đụng thêm opla nữa :D Opla bảo Mèo khùng ... ừ thì khùng ... Tối qua mah Nấm còn ... Mèo nhờ Nấm BAN nick Mèo lun :D Mèo mò dzô CP ... thử Ban nhưng mah hoh có được ... Ban nick Nam Giao mah cũng hoh được luôn :hihi:

Cuối cùng .... Huề :D

------------------------------------------

Oa ... Sáng nào cũng dzậy trễ ... Luống cuống ... Vội vã ... Chán ghê ... Không kịp cả ăn sáng luôn .... Mah hôm nào cũng cảm thấy mệt mỏi ... Từ chiều qua tới dzờ chưa có dzì bỏ bụng ... Muh cũng hoh cảm thấy đói ... Lạ ... Dạo này mắt mình yếu ghê ... Vẫn chưa đi khám lại được ... Ây dza ... Thây kệ ... Lười biếng quá

----------------------------------
Mới sáng sớm vô HHT mah đã đụng toàn dzì đâu hoh hàh ... Dzòng wa dzòng lại dzới cái Box Hình cũng đủ mệt xỉu gòi ...

----------------------------------------------

Há há há... dzỡn chơi chúc xí ... mah ai cũng nói tui khùng nè bà ...
Mah kể ra cũng khùng thiệc ... Mah lạ ... Chơi dzí người khùng chi dzị hẻm bíc nữa ... :hihi:
Nóng máu quá ... Dzờ muh coá thèng ku nèo lạng quạng ... trước sau dzì cũng bị chửi te tua té tát tan tành tơi tả choa mừh coai ... :so_funny:

Mới sáng đã thấy tâm trạng hoh tốt dzồi ... Bi chừ là trưa... Từ trưa tới tối... hem bíc có chiện chi xảy ga nữa hem... Chắc điên luôn quá...

Ờ màh hình như đói bụng thì phải... Cũng bít đói nữa àh ??? Ngộ nha...

Meodzo
24-11-2005, 10:22 PM
12 giờ 15 phút ...

Chao ôi là đói ... Có lẽ mình làm việc quá sức và ngủ hoh đủ giấc ... nên vậy ... Cảm giác mệt mỏi quá ... Thiếu máu thiếu máu ... Híc ... dzòm tướng be thế này mah mắc cái chứng quái quỉ đó uh ?? :( Chóng mặt quá ... Té nhào dzô ... thằng ku nào lạ hoắc ... :D Quê xệ ! Ku È dzọt đi mua cho cái sandwich sữa ( mah lạ ... ăn riết hoh biết ngán là dzì ) ... Ăn được phân nửa ( nửa kia lão Bợm bẻ mất tiu :D Dzã man hết sức ) ... Hình như mình có dziên mí mấy cái món bánh mì thì phải ... Ráng nuốt ... Uống miếng nước ... Hổng biết nhắm có qua nổi con trăng này hoh nữa :D :D

kinhvan
24-11-2005, 10:34 PM
Làm dziệc dzì mà wa' sức thế quá BX :D
Dạo nì OX bệnh hoài chán wa' , còn ổ bánh mì nào không :D

Meodzo
24-11-2005, 10:56 PM
À nhầm ... BX type nhầm í mờ ... Phải là ... "Lang thang nhìu quá" ... :D

OX cũng bệnh hoài hah ? Thảo nào ... Coi chừng là từ BX truyền qua á ... Cẩn thận chút ... Hoh có ai chăm sóc thì phải tự chăm sóc mình ...

Bánh mì ... Mình BX ăn còn hoh đủ ... Có đâu mah cho OX ăn ké ... Xía xía ... :hihi:

haitacdethuong
24-11-2005, 11:50 PM
hay wa ha khen hoa hoc trò wa đó mà bạn nhìn thấy ông bụt rồi nên cho mình bit ông bụt như thế nào vậy

Meodzo
25-11-2005, 12:14 AM
Cute lắm cưng quơi :D

Meodzo
27-11-2005, 05:28 AM
To ai kia ::: Be yourself ...

Thật sự ... Mèo chỉ mong bấy nhiêu thôi ... không hơn dzì đâu ... Liệu có quá sức ... đối với ai kia chăng ??? :(

Đêm Trăng
27-11-2005, 05:41 AM
ai kia ơi ! có biết là nghĩa gì ko ? giải thích tôi hiểu với nào !

Meodzo
27-11-2005, 06:10 AM
Đã có người hiểu lầm rồi đó ...

Thiên long
27-11-2005, 06:47 AM
hãy là chính mình : cũng đâu khó hiểu chứ nhỉ ,mà cũng dễ làm thui mà :)

Meodzo
27-11-2005, 07:42 AM
Êu quơi ... Xem cí sig của xiên noai kìa :hihi: Hí hửng ... hí hửng :D

Thiên long
28-11-2005, 04:21 AM
hehehe cái đó là do con bé nào nhiều chuyện nhứt HHT này sửa đó :D TL biểu nhỏ giữ lại làm kỷ niệm mà ko hiểu sao nhỏ dễ ghét nào xóa mất tiêu rùi ,tiếc ghê :D

Mây Phiêu Lãng
28-11-2005, 06:27 AM
ngày...tháng...năm...

Thôi thì kệ, không biết mình đã bao lần nghĩ và nói ra câu này rồi...chẳng muốn nói nữa...muốn hiểu sao thì hiểu...giải thích làm gì, phân ưu làm gì...khi người ta chẳng hiểu mình nói gì và tình cảm của mình dành cho người ta là như thế nào...
Chẳng bao giờ mình dành từ ngang như cua, lỳ như trâu, dữ như cọp cho một người hoàn toàn xa lạ, và không thân thiết...Đối với người lạ mình lịch sự bao nhiêu thì đối với bạn bè mình thường hay mắng mỏ và gắt gỏng bấy nhiêu...Nhưng thôi...người ta không hiểu thì thôi vậy...Cứ để người đó muốn nghĩ gì thì nghĩ, người đó đã không muốn hiểu, không nhận ra tình cảm của ta đối với người đó như thế nào thì...đành vậy thôi...Tháng ký nhỉ...

Nấm Lùn Di Động
28-11-2005, 07:16 AM
ngày...tháng...năm...

Tháng ký ơi...Ta chẳng muốn người đó phải khó xử...Có lẽ ta hơi ích kỷ khi cứ muốn người đó ở lại, cứ muốn người đó đừng ra đi...Ta hiểu người đó cũng mỏi mệt...vậy mà ta còn cố ép buộc người đó nữa...
Ta thật vui khi người ấy đồng ý ở lại, dù biết người ấy sẽ mệt mỏi nhiều...Hãy ráng lên, nhắm mắt làm ngơ và mặc kệ những điều không vui nhé...Miễn sao "sống đúng trái tim mình" là được...phải không người ấy?! Phải không tháng ký?!...

Meodzo
28-11-2005, 07:25 AM
Ứ hỉu chi cả :so_funny:

Dzạo này mình cười hơi nhìu nhỉ ... Khặc khặc ... Phải cừi chứ .... Đời là mấy tí ... Ớ ... Kí rì thía nhờ ... Hờ hờ ... Mình điên chăng ???? ( Kâu nì thằng È ngày nào cũng hỏi mình rứa ) ... Hờ hờ ... Mọi người đang nói chiện chi muh hấp dzẫng dzữ dzợ .... Hờ hờ :haha:

Cừ lin đi cho đời bớt khổ .... Cừ nữa nà ... Hé hé ... :so_funny:

Ta dzui .... Dzui lắm chứ ....

Mây Phiêu Lãng
30-11-2005, 07:40 AM
bà cứ cười đi, có ngày tui lấy đá chọi gẫy răng bi chừ:D

ngày...tháng...năm...
Tháng ký ơi, bữa nay online, hên quá, được gặp một người...dù liên lạc thường xuyên mà sao vẫn nhớ...Nhưng mới nói chuyện được mấy câu, người ấy đã phải về...ừ..thì cứ về đi..muốn nói đừng về mà không dám mở lời...thấy mình nhát thiệt...
Không biết khi nào mình được gặp người ấy đây...Chắc cũng sắp rồi...Không biết sẽ như thế nào nhỉ?!...

Bến Đợi
02-12-2005, 03:22 AM
Admin wep này lãng mạng quá nhỉ

Meodzo
02-12-2005, 06:53 AM
Dzờ mới bít seo :hihi:

Bến Đợi
05-12-2005, 06:51 AM
Dzờ mới bít seo :hihi:
dzạ em giờ mới biết nè..:D Mà chứ lãng mạng dzậy lịu có chịu iu anh không dzị..! :haha::haha:

Mây Phiêu Lãng
05-12-2005, 06:58 AM
ngày...tháng...năm...

Hức...tức!! Không biết phải nói sao nữa!!
-alo..
-tui đây...
- tui vừa ở BMT về nà bà...
-...
-hiihihi...
-...
- tui nói bà nghe nè...
-....

tức!!còn nói gì được nữa chứ!!Tới giờ vẫn còn tức nè tháng ký!! Không muốn nói gì nữa...hức!!tức!!...

Meodzo
05-12-2005, 08:07 AM
Bà tức thì bà mần cái chi được ??? :D :D
Tui muh là bà ... tui điên lun chứ hoh có tức .... :so_funny:
Dạo này hay điên lắm bà ... Dzây điện đâu có đứt đâu mah sao tui thấy tui ... dzúng như bị điện dzựt dzị đó ... Akakakakakakakaka

dzạ em giờ mới biết nè..:D Mà chứ lãng mạng dzậy lịu có chịu iu anh không dzị..! :haha::haha:
Kòn nhiều điều chưa biết lắm ... Akakakakaka ... Tôi đâu dám yêu anh ... Mặt mũi nào mah dzám yêu anh ??? Há há ... Anh không sợ tôi àh ??? Con người tôi ... đầy rẫy những điều xấu xa _ lẽ nào anh không sợ àh ??? Akakakaka ...

22 h ... Ngày 5 Tháng 12 Năm 2005 ( Đếch bít kó đúng hoh nữa ... Nhớ mạy mạy ... Khá khá )
Là lá la la là ... La là la lá lá là ...
.................
Vì một người đi mãi ... Chắc không quay trở lại ... Một cuộc tình nay đành chia đôi .... :3nhay:

Xong ! Vậy là Anh đã dzũ quần ra đi ... Há há ... Anh Quang ui ... đợi pé miếng đi ... Pé cũng dzũ váy ra đi theo anh ... cho có đôi có cặp ... Aaaakakakakakaka ...
Oài .... dzờ này không có admin nào online nhỉ ??? Vào mah đọc cho dzui chứ ... Đếk bik chia sẻ nìm dzui cùng ai ..... Khá khá khá :so_funny:

Tình Nhat Phai
05-12-2005, 08:07 AM
Kòn nhiều điều chưa biết lắm ... Akakakakaka ... Tôi đâu dám yêu anh ... Anh không sợ tôi àh ??? Con người tôi ... đầy rẫy những điều xấu xa _ lẽ nào anh không sợ àh ??? Akakakaka ...
Seo có ngừi tự nói xấu mình dzậy ta..! :think: uh xí sao anh cũng iu.. ký thèng KNX chốn mô rồi..:D

Meodzo
05-12-2005, 08:16 AM
AAAAAAAkakakakaka .... Anh dzũng cảm nhỉ ? Anh kiên cường nhỉ ??? :so_funny:
Không sợ thật àh ??? Dzào ôi ... Mình xấu xa thì mình nhận ... có chi đâu muh :3nhay:

KNX hey TTXL cũng rứa thôi ... Không quan trọng nick nào đâu ... Các người không sợ àh ??? AAAAAAAkaakakakakakakakak

Tình Nhat Phai
05-12-2005, 08:18 AM
Buông ký dzây iện ấy ga i nhỏ xí xọn kia ơi.. làm dzậy hẻm phải nhỏ của ngày xưa âu.. anh ghét dzậy lắm.. nói thiệt ha nhỏ buồn chuyne65 chi ra yahoo nói nghe miếng coi

Meodzo
05-12-2005, 08:25 AM
Há há ... Đó là cuộc sống của tôi ... Là nghề của tôi ... Buông sao được mah buông ??? Đu dzây điện dzui lắm àh ... Anh thích không ? Bữa nào tôi nhường cho bớt một sợi :so_funny:
Ngày xưa sao ? Bây giờ sao ? Cũng dzẫn dzậy mah thôi ... Xưa lưu manh , dzờ cũng rứa ??? Chỉ có cấp số cộng , thậm chí là cấp số nhân ... Không thể trừ đi , cũng không thể chia bớt ... Tôi có bảo anh phải thương tôi đâu ??? AAkaakkaakaka ... Ghét đi ! Cứ ghét đi ..... AAkakaakaka ... Buồn chi đâu muh buồn ??? Đếch có dzì đáng buồn cả ...

Tình Nhat Phai
05-12-2005, 08:41 AM
Đay^ là topbic của mây.. tôn trọng mây chút nghen.. văng tục vậy không tốt đâu nhỏ ha.. nó làm người khác tổn thương đấy anh té đây chúc dzui

Meodzo
05-12-2005, 08:44 AM
Buồn làm đếch dzì ??? Buồn là buồn thế quái nào được nhờ ??? :so_funny:
Cười sái cả quai hàm ... Buồn chi muh lạ rứa ??? AAkakakaakkakakak

Đay^ là topbic của mây.. tôn trọng mây chút nghen.. văng tục vậy không tốt đâu nhỏ ha.. nó làm người khác tổn thương đấy anh té đây chúc dzui
Ká ká ... Tôi có tôn trọng Mây hay không _ bã thừa biết ... Và tôi ... cũng chỉ cần nhiêu đó thôi ... Tôi văng tục ??? Thế nào là văng tục ???? Khái niệm thế nào là văng tục :so_funny: Nãy dzờ tôi nói cái chi gọi là dzăng tục ???

Xin lũi nha ... AAkakaakakaka ... Nấm wuoai ... Tha tụi cho tui đi bà .... Tui xúc phạm bà ... Neng nỉ bà áh .... AAAAAkakaakakak
Xin lỗi ... nếu tôi làm ai đó tổn thương ... Đừng có lãng fí tình cảm để mah bị làm tổn thương bởi tôi ... Không đáng .. không đáng xíu nào cả ... Và nữa ... Lo lắng chi một con điên ??

Xí mơ còn nữa ::: ừng koá chúc tui dzui ... Chúc chi dzợ ??? Thừa thải .... Khi mô muh tui chả dzui nờ :haha:

hytkl
05-12-2005, 08:53 AM
Đừng thế mà Mèo , Mèo à nên sống hướng về tương lai chứ không nên hướng về quá khứ Mèo à ,Hy không biết quả thật quả khứ của Mèo ra sao nhưng Hy chỉ cần biết hiện tại tương lai Mèo ra sao sống ra sao ,dù ai có coi thương quá khứ của Mèo không nhìn vào Mèo hiện giờ tương lai Mèo sống ra sao chỉ vì quá khứ của Mèo mà coi thường Mèo thì người đó không xứng đáng làm bạn của Mèo ,cho dù ai có coi thường Mèo thế nào đi nữa thì có mọt người luôn coi Mèo là bạn và không bao giờ quan tâm đến quá khứ của Mèo
Hy !

Mây Phiêu Lãng
05-12-2005, 07:33 PM
Meo meo...Ta biết nhỏ buồn, ta cũng buồn vì người ấy ra đi...meo meo...Muốn khóc quá...Mình bị điên giống nhau rồi, nhỏ nhỉ...meo...meo...

ngày..tháng...năm...
Bữa nay vô HHT, đọc bài viết cuối cùng của gã ấy, thấy buồn ghê gớm...Dù đã nghe gã hăm dọa sẽ ra đi vào một ngày không xa...nhưng tại sao ngày ấy lại đến nhanh đến vậy...
Vẫn cứ mong đó chỉ là lời nói đùa cho vui mà thôi...ai ngời...gã làm thiệt...Choáng váng...
Mong gã vì yêu mến HHT mà làm quản lý thì cũng mong gã vì yêu mến HHT mà ở lại...Ở lại nhé, ku!!...

teeengirl_lovely1992
05-12-2005, 10:11 PM
sáng nay co 1 teeengirl bùn chiện bạn trai
cô ta lên h2t va gặp 1 câu chuyện khá thú vị
cô ta mở ra xem va chợt mơ ước
cô ta co thể cung bạn trai đến nơi co sỏi , có mây và thêm một tiệm kem valenteen thi càng tốt

Meodzo
06-12-2005, 07:44 AM
Uh huh ... Hy vọng là điều bạn mong muốn sớm thành hiện thực , teeengirl :)

Đừng thế mà Mèo , Mèo à nên sống hướng về tương lai chứ không nên hướng về quá khứ Mèo à ,Hy không biết quả thật quả khứ của Mèo ra sao nhưng Hy chỉ cần biết hiện tại tương lai Mèo ra sao sống ra sao ,dù ai có coi thương quá khứ của Mèo không nhìn vào Mèo hiện giờ tương lai Mèo sống ra sao chỉ vì quá khứ của Mèo mà coi thường Mèo thì người đó không xứng đáng làm bạn của Mèo ,cho dù ai có coi thường Mèo thế nào đi nữa thì có mọt người luôn coi Mèo là bạn và không bao giờ quan tâm đến quá khứ của Mèo
Hy !

Uh huh... Cảm ơn Hy... vì đã động viên Mèo... Sẽ nhớ những dzì Hy đã nói với Mèo hôm trước... và cả hôm nay nữa ... :)

Meo meo...Ta biết nhỏ buồn, ta cũng buồn vì người ấy ra đi...meo meo...Muốn khóc quá...Mình bị điên giống nhau rồi, nhỏ nhỉ...meo...meo...
ngày..tháng...năm...
Bữa nay vô HHT, đọc bài viết cuối cùng của gã ấy, thấy buồn ghê gớm...Dù đã nghe gã hăm dọa sẽ ra đi vào một ngày không xa...nhưng tại sao ngày ấy lại đến nhanh đến vậy...
Vẫn cứ mong đó chỉ là lời nói đùa cho vui mà thôi...ai ngời...gã làm thiệt...Choáng váng...
Mong gã vì yêu mến HHT mà làm quản lý thì cũng mong gã vì yêu mến HHT mà ở lại...Ở lại nhé, ku!!...
Không thèm buồn vì lão đó đâu Nấm ... Kẻo bà Chanh lại nói ... Mèo mê chai :D :D

Mèo tôn trọng quyết định của He ... Hoh ý kiến chi cả ... Trước dzờ hoh cản He làm bất cứ chuyện dzì ... Hiểu quá màh ... Mọi ngừoi mần răng thì mần ...

Meodzo
07-12-2005, 08:15 AM
Ngày ... Tháng ... Năm

Mèng ơi ... Ta lại trở thành kẻ đạo đức giả nữa rồi ... Ta khuyên người , mong người tìm được sự thanh thản ở cái chốn này ... Kòn ta thì sao ??? Vậy không fải là một biểu hiện của sự Giả Dối àh ??

Ta chọn màu xám , và... kể từ nay ... Ta sẽ yêu màu xám ... Vì cái dzì uh ??? Màu xám , màu xám ... Xám ngoét ... Kó lẽ , ta thích hợp với nó hơn ....

_----------------------------------------------

Nấm ơi ... Lời hứa dzới bà ... Mèo không biết ... liệu có giữ được không nữa ...

Mây Phiêu Lãng
09-12-2005, 02:57 AM
Ư hư...:( Con mèo ở dơ và cái thùng rác kia!! Không chấp nhận ai bỏ ta đi đâu nhé...Phải ở lại cùng ta mà xây dựng nơi này chứ, đã hứa thì phải giữ lời...:mecry::mecry:

ngày...tháng...năm...
Tháng ký ơi...Thấy ghét 2 con nhỏ kia quá đi...huhuu...Có nên cho mỗi đứa 1 cái guốc vào người không ta!!...Hay là cầm roi quất cho vài roi mới được...:mecry:

jenyphuong
09-12-2005, 05:00 AM
Cũng như Áng Mây , jeny là một người cô độc , lạnh lẽo , chưa bao giờ biết sống tình cảm với ai . Vậy mà nhờ HHT , nói lên suy nghĩ những lời yêu thương cứ mãi tuôn ra , chưa bao giờ mình dám nói ra . Buồn quá không biết sao trong căn phòng trống trải , cô đơn , nhớ về mẹ quá . Thời gian dần trôi , năm thật dài , ngày thật lâu , giờ thật chậm , thời gian sao lâu quá qua đây chưa lâu mà cứ ngỡ dài thế kỉ . Mọi người thật lạnh nhạt họ chỉ biết chào , good bye thôi , chẳng bao giờ thật lòng mình . Chẳng chút tình cảm , đơn độc , nhớ mẹ . Hằng đêm nhìn trời mơ ngồi gần mẹ thôi . Time thích ứng được rồi mà tình cảm thì chưa . Sống dần cũng trở nên giống họ , một con người chẳng có chút tình cảm , nhưng tình cờ một người bạn cho web lúc đâu chỉ vô coi truyện sau đó mới khám phá ra một topic thật nhiều topic nhỏ hay , rất tình cảm , thật với suy nghĩ của mình . Mong là vô topic này mình có thêm nhiều bạn , nói đúng với lòng mình .
Sorry Áng Mây nha , mình thấy topic bạn rất hay nên muốn góp chút công sức của mình cho topic này , mong bạn đừng giận . Chúc topic này có nhiều cảm xúc , thật nhìu member góp những bài hay .

Mây Phiêu Lãng
09-12-2005, 05:42 AM
Ưm...CC nói đúng á, đóng góp thì thoải mái mừ...Mây cũng hy vọng đây sẽ là tháng ký chung của mọi người...:)
Bà CC kia: tui chưa nhận được tiền mua quyền sở hữu mừ, nên chủ vẫn là tui chớ, tui chưa có bỏ đi đâu à...có điều, bà siêng tới quét dọn nhà cửa cho tui thì tui luôn ủng hộ à...:D:D

storm_desert
09-12-2005, 07:25 AM
Nấm ,seo đang chát out một phát :cuane: :khocnhe:

Biển đợi
09-12-2005, 07:33 AM
tại mì tôm nói chiện có dziên quá chứ gì nữa :so_funny:

Meodzo
10-12-2005, 05:36 AM
Đọc chả hỉu dzì ... Hình như ... kó người post bài gòy del mất thì fải ... Ứ logic dzì cả :khocnhe:

Pà kia ::: Dzẫn chưa kó quyết định cúi cùng ... Khoan từ , cất chiếc guốc đó đi :D :D

storm_desert
10-12-2005, 08:01 AM
ặc ặc ,quỉ dzà ,tự dzưng nhảy vô nói ,bắn chít dzờ:cuane:

Giả Dối
10-12-2005, 08:21 AM
ai muốn ra đi cứ để ra đi ...níu kéo làm gì .........tui khinh những ai níu kéo đó.....:haha:

Meodzo
10-12-2005, 09:59 AM
Dzẹp pà đi ... Mịt kái mìn ...

Oài oái oai ... Sớm chán ... Mới koá gầng 1 dzờ sáng ... hờ hờ ... Dzờ này ứ koá ai ... Tự nhin hùi lãy trời đổ mưa ... To ác ... Rầm rầm .... Chớp dzật đùng đùng ... Gúm ...

Hum nai lại là mụt ngày dzui ... Dzui ác ... :so_funny:

Meodzo
11-12-2005, 10:09 AM
........ Một ngày dzài nữa ....
12 h gòy Tháng ký ơi ...

Một ngày ... Hoh thấy online ... Híc ... Lo lắng ... Lo lắng ... và lo lắng ... Suy nghĩ một tuần uh ??? ... Một tuần ... ngắn... mah lại dzài ... Lại mưa ... Ta ... không thể viết nhiều ... vì ... ta hiểu mah ... Ức chế quá ...

------------------------------------------

Có lẽ ... khi ta bình tâm thêm xíu nữa ... liệu ta sẽ nghĩ khác ???
Uh huh .... Ta vẫn xù lông nhím ... hù dzoạ người khác .... tránh xa ta ra .... Băng vẫn tràn trong ta ... Lạnh ngắt ... Phải rồi .... ta cố tình ... Cố tình ... dzù rằng ... không muốn xíu nào ....

Không viết nữa đâu tháng ký àh ... Dù rằng ... rất nhiều điều muốn trút vào mi ...

Meodzo
15-12-2005, 12:52 AM
Pà Mây lười quá ... Tui pỏ nhà i pụi mah kòn piết ngõ pò dzìa dzọn dzẹp cỏ rác ... Kí tháng ký của pà ... Pùn pùn tui tra khoá dzô ... Hết dziết :so_funny:

Mây Phiêu Lãng
15-12-2005, 01:57 AM
Oạch, bà tra khóa thì chỉ còn tui với bà mò vô được thoai, còn những người khác là đứng ngoài gòi...:D

ngày...tháng...năm...
Tháng ký à...Ta lại ghé thăm nè...Lâu lâu không về, thấy Tháng ký mập hơn thì phải...Mong rằng người vẫn giữ được phong độ như vậy, chứ đừng như con mèo hen suyễn nào đó nhìn gầy nhom...xấu hoắc...:D:D

Meodzo
15-12-2005, 03:38 AM
Chời ơi .... Tháng ký àh ... Mày có thấy hoh ? Cái pà dzà lùn tịt đáng ghét kia ... pã chê ta là con Mèo hen suyễn gầy nhom xấu hoắc ... Hix ... Pã có ngon ... cân ký độ dzới ta coi ... coi ai hơn ai ... Có ngon ... gồng lên coi ... chuột ai chạy cà dzựt cà tưng ... bốc hơn :so_funny:

Tháng ký àh ... ta dzới pà lùn kia muh cạnh khoé nhau dzài lần nữa ... thì chắc là ... phải tra khoá thiệt thui :D

Àh mah tháng ký ơi .... kể mi nghe chuyện này ... Mai mốt áh ... ta hoh có thường xuyên vô HHT nữa đâu ... Nhớ mi lắm áh ... Nhưng mah ... ta fải làm cái này ... fải cố gắng ... vì lời hứa ... với một người bạn của ta ... Người đó chỉ vì muốn tốt cho ta mah thôi ... Ta sẽ cố gắng ... để lần này ... hoh có fụ lòng bạn ta ... và cũng là ... ta đang tập yêu bản thân mình ... trân trọng chính mình ... Tìm lại chính mình .... Hihihii ... Nghe có vẻ "trịch thượng" quá đúng hoh ? Nhưng màh ... Chắc chắn là ta sẽ cố gắng hết sức ... Vì ta ... ít nhất là fải vì bản thân ta ... vì cái đích mah ta muốn vươn đến ... Ta đã fí fạm quá nhiều thời gian vào những việc vô bổ , những suy nghĩ lạc hướng ... ta huỷ hoại chính ta quá nhiều rồi .... Ta hư lắm tháng ký àh ... Mi ... có ghét ta hoh huh ???

Giả Dối
16-12-2005, 07:53 PM
:nono: hai cí bà lùn kia...noái thế mà hem bít méc cở là rì ah` ......lùn mèo fe chuột kìa...ghia chưa ....2 ngừ có ngon thử cân đo đông đếm dzới tui nà .....:haha:

Mây Phiêu Lãng
19-12-2005, 02:25 AM
Mệt mỏi và quá chán...Không muốn nói thêm gì nữa...Ừ thì thôi, kệ và kệ...
Gió ơi, hãy cuốn nỗi buồn của ta đi xa...

Chanh Chua
20-12-2005, 06:10 AM
Thx bài thơ bạn đã ban tặng cho tôi ...xin cảm ơn bạn nói lên những suy nghĩ of tôi ....:D

Meodzo
21-12-2005, 03:30 AM
17 giờ 12 fút .... Ngày 20 Tháng 12 Năm 2005

Lùn oai .........
Xì ke oai ..........

:haha:

Chết cười ... Lâu lâu mới kiếm được chút ít dzây fút cả 3 đều nổi tửng ... Tui kừi màh mún dzăng kục dynamite ra ngoài luôn áh ( hên chưa dzăng ... uổng :hihi: )

Cứ như vậy đi ... sẽ thoải mái hơn rất nhiều , đúng hoh ? Vứt bỏ hết đi những muộn fiền ... những nỗi buồn ... những âu lo ... Cứ mỉm cười đi ... ngay khi ta còn có thể ... vậy nhé ... Để mai này ... trên đường đời tấp nập ... Một đôi lần ta nhớ về nhau ... mường tượng lại những nụ cười ... những niềm vui nhỏ nhoi ... dẫu hoh đủ để làm nên điều kỳ dziệu ... nhưng ít ra ... cũng hoh đến nỗi ta fải thốt lên lời hối tiếc ...

Trân trọng từng giây từng fút ... khi ta còn có thể ... Nhé ...

( Eo ui ... tui lậm thơ thẩn của hai bà ùi áh :D
Mờ Lùn oai ... "Li vờ xô" wc kủa pà ... cực kỳ hấp dzẫng nun éh :so_funny: Ể tui nghịch một hồi ... gòy edit a vờ tờ lun háh ... Kè kè )

Mây Phiêu Lãng
21-12-2005, 06:35 AM
ngày...tháng...năm...
ặc ặc ặc...tháng ký ơi...bữa nay ta cười muốn rách miệng...Tới bi giờ miệng vẫn còn mỏi vì nhe răng nham nhở quá nhiều...
2 con nhỏ bạn, tụi nó ác gì đâu á...bắt ta hết đứng lại ngồi trước webcam để tụi nó... rình chụp...huhuhu...chỉ thương ta khờ khạo nên mắc lừa...:mecry:
Con mèo ở dơ còn đòi đưa ra công bố trước bàn dân thiên hạ nữa chớ...oái..tía má ơi...con còn mặt mũi nào để gặp liệt tổ liệt tông...:mecry:

Hãy chờ đó, ta nhất định pao' thù!!:D:D

Meodzo
21-12-2005, 07:09 AM
Ù ké .... Nhỏ này sẵn sàng chờ ngày pà ... páo chù :so_funny:

Meodzo
21-12-2005, 07:12 PM
8 h 55' Sáng Ngày 21 Tháng 12 Năm 2005

Để coi ... Hình như hôm nay thứ 5 thì fải ...
Eo ui ... sáng sớm lò mò pò dzô HHT ... He he ... Dạo này seo nhìu ngừi ái mộ Mèo thía nhờ :so_funny: Không ngờ :haha: Cà chớn lưu manh như nhỏ này màh cũng quá chời ngừi ái mộ ... hẻm pik mí ngừi hìn hìn thì seo hớ :so_funny: Chéc lại mí cha dzà cà khịa mình chứ dzì ... He he ... dzờ kũng lọt tọt ngùi gửi lun 5 cái Pm xem nèo ... Ai pik âu ... lại như Ku opla ... "Pạn đã ghẹp túng ngừi ái mộa ... Hei pạn hãy tao ổi tin nhắn dzí nhau" <<< Hớ hớ ... Sến pè kú :so_funny:

Meodzo
21-12-2005, 08:48 PM

Le te chạy mua pánh mỳ ... Đụng trúng ông thầy dzạy Anh hùi lớp 7 .... Dzòm ổng dzà kinh ... Tóc bạc múi tiêu ... Thương ghê dzậy đó :D Nhớ hùi đó ổng mới ra trường ... tính ... kua ổng áh chớ :so_funny: ( Eo ui kinh xờ dzị ... Nhỏ muh quái :haha: Nhưng mờ ai pỉu ổng lẹp chai quá chi ... Hờ hờ :D ) Dzờ dzòm kũng kòn lẹp ... hzông sao ... dzẫng manly chán ... Kó đìu ổng noái tiếng "eng lơ" dzù dzù như gioá ... Hzông pik dzì khoái môn này mah mê ổng ... hay là dzì mê ổng nin mới khoái học :haha:

Chít chít ... hum nai đin đin .<<< chịu hem nủi ... Hờ hờ ... Tự nhin lại nhớ "Anh Huy" dzễ sợ éh ... Nhớ kí quả đầu lúc nào cũng bóng bẩy ... Muh dzờ ổng lại bị hói mới thương chớ ... Hix ... Sao dzòm anh thầy nào cũng dzà hít ùi :khocnhe:

Muh nói qua nói lại ... dzẫng kòn anh Fúc ... Mèng , tự nhin ngùi mụt mình ôn nghèo kể khổ ... Anh Fúc chuyển công tác ùi ... Nhớ hùi đó học fụ đạo xong là túm áo bắt "thầy" dzẫn i eng pánh canh cua ... uống cafe ... eng tè ậu eng nữa chớ ... eo ui nhìu kỉ niệm cute quớ hờ ... 3 năm trung học ... Hì ... làm trời làm đất quá ...

Mờ thoai , nhiu đoá đủ òi ... Nói dzài nói dzai hông chừng thành nói dzại .... Hờ hờ ...

Mèng ... Lại thim mụt ngừi nữa ... kiu Mèo là "Anh" ... Ừh thì Anh ... Nỏ răng mô :so_funny:

Kẻ Lang Thang
21-12-2005, 10:58 PM
'' '''' Thì thôi người hãy cứ đi nếu không còn yêu
bận tâm làm chi nơi đây mình tôi buồn fiền
Cuộc tình hôm nay anh mang đi
Lạnh lùng quay lưng không chia ly ....
Cũng như bao nhiêu người con gái khác ( lời yêu dấu khác )
Ngày mai dù có sướng khổ đau vui cùng ai ...
Đừng quay về nơi xa xưa tìm tôi làm gì ....
Một lần anh vô tâm ra đi ...trọn đời cho tôi kg tin anh...
Mãi mãi kg tin người nữa đâu ......Chẳng tin người đâu ......

Mấy ai ngờ người quay gót
Không một câu chia tay như vậy....
Để nơi này đành câm nín
Ôm niềm đau trong con tim
Nghe đồi ta đang chông chênh
Biết về nơi đâu .....????

Mối duyên mình đành như thế
Ân tình đôi ta chia đôi đường ...
Bởi tôi còn bàn tay trắng ...
Nên giờ đây anh quay lưng
Chôn vui bao nhiêu yên vui ,....
Xé tan một tình yêu ....

......................

Xin cảm ơn .....một ngày vui trọn vẹn ....he he...cừ sái cả quay hàm ....túi ngủ còn mớ cừ nữa chứ ( kinh xờ dzị lun á :D )
Nhớ wai` cí câu '' tui khoai o t...r..u...o..n...g.....cho mat lam '' ( trích nguyên dzăn nha :haha:
còn pa` mèo ở dzơ kia ....dám kiu mìn là '' xì ke '' mí ghia chứ :ham: :plz: mô phật tiện tay..tiện tay ....
Thử xem...níu mà noái ga thì tụi nghịp pa` lùn we'.....tui đâu có ngờ như dzị đâu chài .....bít thế hem koi webcam pa` đâu ah` ....tui đã tưởng tượng bà xấu gòi ...but tui hẻm có ngờ pa` kòn xí hơn cí tưởng tượng of tui nữa mí ghia chứ :hihi:
hix hix thượng đế quơ xeo ông ban phát cho đồi koan có 2 nhỏ bạn xấu banh Nha Trang và Buôn _ma_tut dzị ......:haha:
Thiệt tình mi mốt có cừ...thì cừ ít ít thoai ....hứa dzới lòng ah' ......chứ cừ nhìu wa' ....dzìa nhà phải nóc toàn thuốc and thuốc ......hix hix :mecry: ....thở mún hem ga hơi ....tại pa` lùn nà .....cho tui koi fin chi dzạ .....méc đền đi ...méc đền pa` lèn sau chíu fin cho tui koi nữa :so_Funny: nhớ đó ....
ah` 2 pa` thấy lời bài nhạc trên tui post cho đọc hay hem ...:D

Meodzo
22-12-2005, 12:11 AM
Hơ hơ ... Nói dzì thì nói chứ ... Cứ tạm chấp nhận là tui xấu hơng pa` đi ... Nhưng mờ pa` dzòm xì ke .... Tướng tui pe hơng pa` nhìu chứ bọa ... Pe` úm nhách ... Tui bự kon dzị mờ ... Hờ hờ :hihi:

Tụi là tụi pa` lùn kìa chài ... Mờ cặp dzò của bã cũng cute ó chớ :so_funny: Mô phật ! dzò đẹp :haha:

Ừa ừa ... Lời mới đó hah ??? Bài nào dzị ??? Viết tựa chưa ? Mờ đã có nhạc chưa ? Hay chỉ mới viết lời hông thui ? Muh nhâng dzật chính là ai dzạ :D

Chanh Chua
22-12-2005, 12:54 AM
chầu bà nhạc đã lên dĩa rầu ....đừng hỏi như thế bà....'' hãy ra đi nếu anh muốn ''
trên thị trường là '' hãy ra đi nếu em muốn '' hum bữa tôi nói với bà đó ....nhưng bài này mới toanh nên chưa nhìu người bít đến .....lời hay chứ ....:D
.....
pa` còn noái ah` ...tướng pa` pe he ah' thì có chứ ở đóa mà be ...:so_funny:

Meodzo
22-12-2005, 01:01 AM
Khặc khặc ... Đó thấy chưa ... Tui noái dzí pà gùi ... Cho tui nghe nhạc là fải nói tựa ... :D Ừa ừa ... Nhớ òi ... Hay ... Hay pè kú lun :so_funny:

Chưa nghe beo vờ :D Lê lết i kím nghe mí ược :haha:

Kòn dzụ kia .... Rứa kũng ược ... miễng kó pe là ô kơ rầu :so_funny:

Ờ quên ... sáng dzờ chưa online ye heo ... On thử koi "khỉ dzà" kủa tui kó kím tui hem nữa :hihi: Á quên ... Đăng ký acc cho lão đã chứ :D :D

Chanh Chua
22-12-2005, 01:28 AM
tui hát bà nghe hay hem..:D.....hoh hét cho bà lùn nghe âu ah` :D

Meodzo
22-12-2005, 08:35 PM
Ừa ừa ... Hey pè kú :so_funny:

E hèm ... Hum nai thứ sáu ... ngày 21 tháng 12 năm 2005 .
Bây giờ là 10 giờ 20 fút sáng :D

Oai rùi ơi ... Lắm ngừi ái mộ mình thế lày chài :hihi: Kua gớ koá 1 buổi tối hui muh ... quá chừng Tin từ ngừi đưa thư :haha: Pik ái lại ai bi rờ ??? Thế thui ... hông lẽ để fí 5 tin nhắn đặc bịt uh :think: ... Ái mộ ai bi chừ nhờ :hihi:

Thề dzới tháng ký là tui pò dzô đây chỉ dziết toàn chiện dzui thoai ... Những thứ khác ... không hề đề cập ... Khặc khặc ... Thế đấy ... Đời là thế đấy ... Khặc khặc ... Kừi chết sặc ... :so_funny:

Lẹ lẹ lên ... đặng Khoá luôn thể ... Hớ hớ

chipthuonganh_qv
23-12-2005, 12:45 AM
kakakaka topic này giống như 1 quấn nhật kí mà những câu chuyện dược viết trong đóa không tính = ngày mà được tính = tháng .Những dòng nhaatj kí tháng ý nghĩa và đầy xúc cảm .!!!!

Meodzo
23-12-2005, 01:47 AM
Hì hì ... Nhật Ký là NK ... Tháng Ký là TK .... Làm dzì có "Nhật Ký Tháng" hah pạn :hihi:

Meodzo
23-12-2005, 08:28 AM
22 h 20'

Chít kừi chít kừi ... Tán gớ quoá ... chịu hum nủi ... :so_funny: Càng ngày càng nhìu ngừi iu anh Mèo ... :haha:

Tưng tưng tửng tửng ... Đi đâu cũng dzội cũng dzàng ... Chạy nhảy từa lưa ... Xoạch ! Đứt guốc :so_funny: Kon wẹo đúng là xúi dzại ... đã pảo ..."tau hoh mang guốc được ... dzép lào wen gòy mày" ... thía mờ cũng pắt ép dzắt đi mua guốc mang ... lộp cộp ... điếc cả tai ... chưa được 1 tuần thì đứt ... :so_funny: Kũng may là gót thấp tịt ... chứ nếu mah cao ... chắc ... gãy be sườn gòy ... :D :D

Sáng mai lại fải tốn xiền i mua dzép lào nữa ... chẹp chẹp ... nhịn đói mấy hôm hoh được ăn pánh mỳ nữa gòy :khocnhe: :khocnhe:

Tetsu Kòi
23-12-2005, 12:17 PM
Ai chài ai ... Kó ai điên như nhỏ này hem ... Gần 1 giờ sáng ... lót tót xách đồ đi tắm :so_funny: Lạnh thí pà kố luôn áh ...
Tắm xong dzô ngồi dzun kụp kụp :hihi: Đã đời ... Mờ hzông tắm hum lẽ để làm mắm ... Ở dzơ hai ngày òi kòn dzì :haha:

Meodzo
23-12-2005, 04:15 PM
Sớm lắm .... sớm lắm ... pốn dzờ dzưỡi sáng :so_funny:
Thức trắng nguyên đêm ... Hay ghia :haha:

Oài oái oai ... Tính ... làm cho Tháng Ký đầy nhóc ... đặng "Kờ lâu" lun ... Muh seo lâu qué chòi :hihi: ứ pik ... đúng 10 trang mới Khoá cơ ... dzít típ :D

Tháng ký oai ... 6 h 10' sáng bảnh mắt gòy ... Mèo dzọt ây ... Nhắm mắt xíu ... khoảng 1 tiếng ... gòy mở mắt ra ... Một ngày mới bắt đầu ... Bi nhiu đó trình tự ... lặp lại như một vòng quay tuần hoàn ... Một ngày ... bình thường như bao ngày khác ...
Với bao người thì nó ý nghĩa ... nhưng dzới nhỏ này thì hoh ... không hề :so_funny:
Lãng nhách ... lãng xẹc ... như thùng quẹc hít ga :haha:

be con hieu dong
23-12-2005, 08:20 PM
cho iem bon chen dzới, cũng đú đởn viết tháng kí như các mem.. hôm nay noel đấy, chẳng bít có ai tặng quà ko nữa, đứa nào cũng hết xiền.....ui, khổ quá... sao ngày Noel lại ko sau tết nhỉ, dương lịch hay âm lịch gì cũng đc hết, lại đúng vào dịp cuối năm thế này. tiền thì hết, lại đúng thi học kì nữa chứ. Ôi, Noel buồn............................

Meodzo
23-12-2005, 10:24 PM
Mèo thì hzông có khái niệm puồn dzui dzào những ngày muh dzân tình xem là Ngày Lễ ... ngày đặc biệt :haha: Fình fường lắm thoai ... Một ngày như mọi ngày :so_funny:

Akite_for_you
23-12-2005, 10:31 PM
... choài, chưối ải, .... bà 4h sáng thì tui cũng 3h :D:D :dien: .. khậc khậc, .. một ngày như mọi ngày, .. cái bụng tui nó réo sôi, ..xèm bánh mì wớ trầu âu, .. giờ koá miếng lolipop mè ngậm nhỉ, .. starbursh thì càng ngon :D:D

Meodzo
23-12-2005, 11:15 PM
Âu koá ... Thâu đêm mờ pà ... 4 dzờ dzưỡi ... pò dzô dziết Tháng Ký ... goài pò i kua gái ... kua tới 6 giờ pò dzô dziết típ mờ ...

Đêm nay ... tình nguyện thức trắng típ .... Chào đón chúa dzáng sinh :so_funny:
Chết được ...:haha:

Tui may mắn hơng pà ... dzứt ổ pánh mỳ oài ... Giờ là trưa ... tình nguyện ... nhịn tới chìu ... tính típ :so_funny: Hít xiền oài .... Đành chấp nhận cho ngừi ta quở là mắm :D Cho nhóc Cold nó gọi là "cái fích" dzậy :haha:

Akite_for_you
24-12-2005, 02:10 AM
choài choài, .. tự dưng ngùi bùn ngủ rứa, .. mà úh ngủ ựoc, ... :D:D koá topic sép fải close :D:D

Meodzo
24-12-2005, 04:58 AM
7 giờ tối ùi ... Kúi kùng thì kũng hoh kó ngủ ược pà oai ... :mecry: :mecry:

Ừa gần kờ lâu gòy ... :D

Bến Đợi
24-12-2005, 07:11 AM
Mạn phép nghen mấy nhỏ...10 trang không phải lá ít đâu nhỉ..,....!:hihi:

Ặc sao mình không thể dùng bất kỳ chức năng nào được vậy ta.. !:oh: ngay cả khung điều chỉnh của mình...! :oh: :oh: :oh:

Phố Mưa
24-12-2005, 07:18 AM
sad .......... Noel !:(

nick-nack
24-12-2005, 07:30 AM
enh ơi, .. cho 100 bài choa nó tròn trĩnh :hihi:

Bến Đợi
24-12-2005, 07:45 AM
Thoai đem Noel.. xa tội vong ân >:hihi: Cùng chúc 2 em 1 đêm Noel.. vui vẻ nghen :)
Híc anh xỉn quá rồi... mới nhậu xong mấy mấy ngừi bạn.. gọi vè nhà mà ko gặp ai.. bò lêng mạng chúc..:D

Mây Phiêu Lãng
24-12-2005, 07:59 AM
Đêm Noel, chuông vang lên, chuông giáo đường vang lên...ah....ah....>>Lết vô đây thấy mọi người hăm dọa đóng topic ghê quá, thoai, tự tay đóng tháng ký của mình vậy...
Để.... tháng sau lập nên tháng ký mới...:D:D