PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi người dưng!

amtham_langle
04-11-2005, 05:19 AM
Mình sẽ quên cậu nhé, được không? Mà cũng phải vayaj thôi. Mình đã khóc rất nhiều, đã buồn rất nhiều nhưng điều đó cũng chẳng có ý nghĩa gì. Cậu cũng sẽ chẳng bao giờ hiểu được. Mình mệt mỏi vì lúc nào cũng phải nghĩ đến cậu, mệt mỏi vì cứ phải đếm từng chiếc lá rơi và âm thầm dõi theo từng bước đi của cậu.Bây giờ mình đã không còn đủ sức nữa. Mình sẽ phải quên cậu dù cho đó là điều mình không muốn và cũng chẳng dễ dàng với mình.
Cậu đang sống rất hạn phúc. Chắc cậu yêu người con gái ấy nhiều lắm? Chỉ cần biết rằng lúc nào cậu cũng luôn vui ve, với mình thế là đủ, nhưng hình như đã có lúc mình ghen. Cô ấy đẹp quá, liệu cô ấy có yêu cậu nhiều như cậu đã yêu cô ấy không?
Nhỡ ngày mai cô ấy không còn yêu cậu nữa..... cậu yếu đuối như vậy phải làm thế nào? Không chắc là do mình cả nghĩ quá thôi. Biết đâu cô ấy lại yêu cậu nhiều hơn mình tưởng. Hãy hứa với mình sẽ sống thật tốt nhé? bởi vì từ bây giờ mình sẽ không bao giờ nghĩ về cậu nữa, sẽ trả cậu về với ảo ảnh của ngày xưa. Mình sẽ bắt đầu một ngày mới mà không hề có hình bóng cậu. Do vậy nếu có vô tình một ngày nào đó gặp lại mình có lạnh lùng, có làm ra vẻ không biết cậu thì cũng hãy hiểu cho mình được không?
Chưa bao giờ mình hối hận hay tiếc nuối vì đã yêu cậu nhiều như vậy. Mình cũng chưa bao giờ giận vì cậu đã không hiểu tình cảm của mình. Cám ơn cậu nhiều lắm người dưng ạ! Chính tình yêu với cậu đã giúp mình vượt qua rất nhiều. Tình yêu ấy đã nâng đõ và chấp cánh cho những vần thơ của mình. Dù những vần thơ ấy cũng buồn như chính con người mình vậy...

forever love
04-11-2005, 08:44 AM
yêu người nhưng người k yêu lại thì thiệt là đau khổ phải k bạn ?mặc dù k là gì của nhau nhưng khi gặp đâu nhất thiết là làm như k quen biết đâu bạn cũng có thể chào hỏi mà

nusatthu_dethuong18bmt
04-11-2005, 05:14 PM
bài viết hay quá

AznCutieAngel
04-11-2005, 06:26 PM
iu 1 người mà người ấy ko iu mình thì wả thật rất đau khổ! và có thể wên đi người mà mình iu cũng thật là khó cho những người thật sự đã lún sâu trong tình iu ! bạn cũng thật là may mắn khi có thể tự mình bước chân ra khỏi nơi đó!! mình mong rằng từ nay bạn sẽ được vui vẻ và sẽ ko phải rơi giọt nước mắt đau buồn nào nữa!!!

hung_khung
05-11-2005, 02:20 AM
hic hic tui khóc mất bạn ơi bạn lên chấm dứt thôi bạn như vậy người ta mà biết thì cũng đau khổ vậy thì chẳng có gì tốt đẹp cả

orion_chocopie_1234
05-11-2005, 04:40 AM
Trời ! cần gì bạn phải dau khổ như vậy. Người ta không yêu bạn thì bạn không nên quỵ lụy làm gì.Hãy tìm cho mình một tình yêu chính dáng hơn bạn ạ
:angel1: :cooll: :angel1: :cooll: :angel1: :smioh:

amtham_langle
05-11-2005, 06:23 AM
Cảm ơn mọi người nhiều lắm tui sẽ cố gắng quên.... đi mối tình không cần thiết ấy

em sẽ không yêu ai
05-11-2005, 11:00 PM
đúng vậy bạn hãy quên nó đi
sẽ có người hka1c tốt hơn người con trai đó và người đó sẽ yêu ban thật lòng và sẽ tốt với bạn nhiều thật là nhiều
chúc bạn luôn vui vẻ và luôn hạnh phúc

amtham_langle
06-11-2005, 01:21 AM
cảm ơn nhiều nha...
Tôi viết theo cảm xúc chứ thực ra không phải là tui bị như vậy đâu...
mọi người đừng hiểu nhầm nha....
hì..