PDA

Xem đầy đủ chức năng : vi`yêu anh em sẽ chịu đựng tât cả !!!!!!!!

girl_xinh_yeuanhvinhnhieu
04-11-2005, 01:24 AM
anh ah ,hôm nay em viết lá thư này ,ko bit anh có nhận đươc hay không nhưng em vẫn cứ viết ,em viết để em vơi đi nỗi buồn của buổi chiều hôm nay.Anh ah! anh đừng track em vì em lập nick này nhé ,vì đây chỉ là sở thick riêng của em thui ,ngoài ra ko có gi khác ,anh đùng hiểu lầm nhé. Anh ah ,mấy bữa nay em buồn lém anh ạ ,tất cả mọi người đều bít chuyện của chúng mình rùi anh ạ ,họ phản đối em nhìu we' ,họ làm đủ mọi chuyện ,em chán lám ,mấy bũa nay em toàn ngồi trên mạng để giết thời gian thui ah ,em sợ về nhà lém nhung vẫn phải về nhưng mà chi tối là em mới về thui anh ah ,sáng thi hom thì em bảo đi hoc ,hôm thì đi trực tuần ,em ra mạng suốt mà chảng gạp anh gì cả,buồn lém nhung ko bít làm thế nào ,lên mang có bao nhiu trang wed em đều xem het rui ah ,anh ah ,em nhớ anh nhìu lém ,cu tưởng thứ 7 này được gap anh vay ma........hic hic.......em nhw' anh gần chết luôn ,anh ah ,em muốn nói với anh là :EM SẼ CHỊU ĐỰNG TẤT CẢ VÌ TÌNH YÊU CỦA BỌN MÌNH "anh ah ,quan lan nay nũa em cang thây rang em rất yeu anh và em ko thể thiếu anh trong đời được.thuii em ra đây _yeu anh nhieu ,mong som dc o ben anh _BI BI _YEU ANH NHIEU:iou: :iou: :flower: :flower: :huglove: :tim: :hun: