PDA

Xem đầy đủ chức năng : em hận anh

em sẽ không yêu ai
03-11-2005, 01:05 AM
anh ơi ! giờ con tim em như bị ai đó cắt ra từng mảnh vậy , nó đau lắm anh à , lồng ngực em như vỡ tan ra khi anh nói thôi chúng ta chia tay nhau đi , chúng ta không hợp đâu rằng em hãy quên anh đi , em hãy coi như từ trước tới giờ em đang mơ một giấc mơ đẹp . Anh à làm sao em có thể coi những gì chúng ta đa 4 có với nhau như một giấc mơ đẹp được chứ
Em đã sai rồi , em đã sai lầm vì đã yêu anh bằng cả con tim mình , em yêu anh như một con ngốc
yêu làm chi nhớ làm chi
muốn nhớ hay quên có được nào

em yêu anh bằng cả con tim mình
để giờ đây anh dối lừa em

cánh cửa con tim em đã dóng lại rồi sao anh còn mở nó ra để rồi giờ đây anh nói câu chia tay , em không thể nào đứng lên nổi nữa rồi , em thật sự gục ngã mất rồi anh à
từ đây em sẽ không bao giờ yêu bất cứ ai nữa cả , em sẽ khép cửa con tim mình lại và sẽ không ai có thể mở nó ra được nữa cả

em sẽ không yêu ai
03-11-2005, 01:16 AM
anh hòang ơi ! em làm sao đây , làm sao để quên anh , làm sao để nuốt nước mắt vào tim bây giờ , em phải làm gì đây ? trái tim em sao mà đau đến thế này chứ
anh chia tay với em hko6ng phải vì anh hko6ng yêu em mà vì em là con gái nhà nghèo , em không thể lo cho anh về mật vật chất , em thật sự rất hận anh , em hận anh , hận anh suốt cả cuộc đời này
ân ái ngày nào giờ anh xem như nước chảy lá hkoai mà thôi
tôi hận anh mà hận cả chính bản thân mình nữa sao lại yêu anh nhiều như thế làm gì chứ
nhưng thật sự không có anh cuộc sống của tôi dường như không còn cái gì gọi là niềm vui nũa cả

em sẽ không yêu ai
03-11-2005, 01:34 AM
em biết anh sẽ không bao giờ đọc được những lời này nhưng em vẫn cứ nói , nói ra cho lòng mình bớt dau lòng hòang a\

king_rồm
03-11-2005, 02:08 AM
Đã yêu thì không nên buồn , yêu là ko có gì phải hối tiếc mình yêu người đó dù đó là tình yêu đơn phương hay là một tình yêu đầy những đau khổ vì nhờ có những tình yêu như vậy mà sau này mình có thể giữ được tình yêu của mình đấy em à . Còn việc quên người đó em cứ làm theo những gì theo mình là có thể quên được người đó , vì chỉ có em mới biết được mình nên làm gì , anh chúc em sẽ vui vẻ , cố lên cô bé .

imissyou2206
03-11-2005, 11:10 PM
sao bạn lại khờ thế. làm như vậy chỉ có bạn là khổ thôi. anh ấy ko xứng đáng để bạn hận đâu. bạn càng hận anh ấy càng chứng tỏ bạn yêu anh ấy rất nhiều va 2 mãi mãi ko thể nào quên được anh ấy. hãy giải thoát cho mìnnh đi. hãy dể cho tâm hồn mình được thanh thản. rồi 1 ngày nào đó, một người khác sẽ đến với bạn thôi

em sẽ không yêu ai
04-11-2005, 12:40 AM
cám ơn bạn nhiều lắm
mình muốn quên hết đi tất cả mọi chuyện nhưng không hiểu sao mình làm gì cũng nhớ tới anh ấy , nhiều khi đang học hay đang làm việc tự nhiên nược mắt nó cử chảy , mình thật sự không hiểu sao mình lại thế chứ

anhsocola84
04-11-2005, 01:29 AM
em không nghe người ta nói bệnh này tại tâm nên cũng liên quan đến y học đóa

em sẽ không yêu ai
04-11-2005, 01:44 AM
vậy hả anh
em chỉ nghĩ rằng chuyện tình cảm là do chính mình nhưng sao em vẫn không thể nào tự giải thoát được cho chính bản thân mình

em sẽ không yêu ai
04-11-2005, 01:53 AM
anh ra đi
còn lại em với vết thương lòng không xóa được

trái tim em giờ là môt màu đen
một màu đen không sao có thể xóa đuợc

thuyduongtn
04-11-2005, 01:54 AM
ôi nghe buồn quạ may mà mình chưa phải lòng thèng nào ko là mình chắc cũng có tâm trạng như bạn mất, nhưng thôi, cố lên bạn nha, đừng buồn nhiều

anhsocola84
04-11-2005, 01:57 AM
chuyện tình cẩm cũng như 1 mê cung em a`
co khi chung ta di mà không co lối ra được
tâm hồn thì có bác sĩ tâm hồn chữa mà hi

oc bieu xau xi
04-11-2005, 02:00 AM
yêu anh nhiều lòng em tự hỏi
yêu anh nhiều anh yêu lại bao nhiêu ???
đừng buồn nũa bạn,rùi sẽ có 1 người khác tốt hơn anh ấy sẽ đến với bạn mà

em sẽ không yêu ai
05-11-2005, 09:23 PM
anh à sao mãi mà em không thể nào quên anh
làn sao đây anh , làm sao bây giờ khi trái tim em chỉ có mình anh , trái tim là của em nhưng sao nó không chịu nghe theo lời em
em muốn quên anh đi nhưng sao những kỉ niệm đẹp giữa hai chúng ta nó cứ hiện về ngay trước mặt em như mới ngảy hôm qua vậy anh à

TAM KEM
05-11-2005, 11:29 PM
em ơi thật sự em không phải như vậy đâu !Người con trai đó không xứng đáng được em phải chịu như vậy đâu!
em hiểu anh muốn nói gì chứ ! Em à và đừng bao giờ nghĩ rằng sẽ khép chăt trái tim mình làm gì cả
Anh đây là một người cô đơn và qua trang web này có thể kết ban cũng như......... Hi
chắc em hiểu anh chứ
thôi nhé đừng buồn và khổ đau như vậy nữa nhé em!
bye anh về đây hẹn gặp lại em sau! Bibi

em sẽ không yêu ai
06-11-2005, 12:13 AM
cám ơn anh nhiều lắm tam kem
nhưng thật lòng em không sao quên được anh ấy , quên một người sao mà khó anh à
mà anh nói anh là một người côn đơn nghĩa là gì vậy?

amtham_langle
06-11-2005, 12:55 AM
sao u yêu người con trai đó nhiều như vây chứ
u nên nhớ một nửa thế giới là đàn ông đó...
đừng có bi quan nha lạc quan và yêu đời nên.
rồi ban sẽ gặp được người như bạn mong muốn...
Chúc bạn luôn vui vẻ nha...

havitbau_87
06-11-2005, 01:12 AM
xin người hiểu cho
dơi toi
doi toi ko la kiep no ngươi
mot mau den trong tim em ko the xoa
mot mau trang trong toi biet ngo cung ai
em ngheo
toi cung the
toi ko the mang hanh phuc cho em
lam sao day khi tam hon toi trong rong
co em rui
chi so mai mat em
mong em hay hieu cho anh

em sẽ không yêu ai
06-11-2005, 01:13 AM
mình cũng không hiểu sao mình lại yêu anh ấy nhiều đến như thế nữa
cám ơn bạn rất nhiều amtham langle nha

havitbau_87
06-11-2005, 01:15 AM
danh vay thui anh ko muôn mat em mãi mãi

em sẽ không yêu ai
06-11-2005, 01:16 AM
havitbau 87
sao anh lại nói thế
anh đau phải là anh ấy chứ

làm sao quên khi trái tim em chỉ có hình bóng anh

làm sao xóa hình bóng anh tron g trái tim em đây

làm sao để quên anh khi tim em còn yêu

Kỵ-sĩ-rồng
06-11-2005, 01:25 AM
toan lời góp ý hay tui chẳng con chi để nói nữa

em sẽ không yêu ai
06-11-2005, 01:26 AM
nhưng cũng cám ơn anh rất nhiều nha havitbau 87
giá như anh ấy cũng nói với mình những lời đó thi hay biết bao

anh hòang ơi ! làm sao em có thể quên anh bây giờ ?
anh hãy nói cho em biết em phải làm gì để quên anh đây ?
anh hãy nói cho em biết đi anh

con tim em khắc sâu bao kỉ niệm
tình yêu chân thành em dành cả cho anh
dẫu cuộc đời có bể sâu thăm thẳm
em vẫn yêu anh và yêu anh mãi

anh à sao ngày nào em cũng nhớ tới anh và cứ mỗi khi đi ngủ em lại thấy anh trong giấc mộng nhưng rồi khi tỉnh giấc em mới biết đó chỉ là một giấc mơ mà thôi , và cứ thế giữa đêm khuya em ngồi một mình và cứ thế mà khóc , ngày nào cũng như ngày nào em không biết phải làm sao để cho nước mắt không còn có thể nào rơi ra được nữa
em thật là ngu ngốc phải không anh ?

trong mỗi giấc mơ em đều mơ thấy anh , em nhớ anh da diết anh à , em làm sao đây ? em phải làm sao đây hả anh /?

rong xanh 676
20-08-2006, 01:24 AM
một cuộc tình that buồn phải không em nhưng dù sao thi em cũng đã hiểu dược âng ay rồi đó một người không xứng đáng với em đâu
biêt anh ấy ra đi em buôn vây anh ấy có nghĩ là em sẽ buồn không anh ấy chỉ cần giàu sang và cần em lo cho cuộc sông của anh ấy
ngược lại em la một người nặng tình tình cảm là quan trong hơn cả và em la một người với một tình yêu chân thành em hay cố gắng quên đi anh ấy đi và bắt đâu lại từ đầu chứ không nên khép mình như vây hãy xem ây ấy là một giác mơ
anh biềt điều đó rất khó nhưng chỉ co như thế em mới giải thoát được chính mình thôi
anh chuc em thành công va bắt đầu lại một cuộc sống mới tốt hơn
hay chưng tỏ cho anh ấy thấy minh thế nào đâu phải chỉ có anh ấy mới mang lại được hạnh phúc cho em
hay chưng tỏ răng minh là người tuyet vời và anh ấy không xưng đáng với tình yêu của em
hay cố găng nhé
anh tin em sẽ thành công dể có một cuộc sống mói thật tốt
chao em

hoàngtửđạidương
20-08-2006, 01:34 AM
zậy thì để HT giúp bạn quên người đó đi hen:1_question: nhưng mà giúp làm sao đc vì HT cũng chưa bít iu mà.....:thatall: thui thì cứ như vầy bạn có gì bực bội thì cứ trút hết vào room này còn ko đc nữa thì bạn hãy ra trước biển thở một hơi dài rùi hét thật lớn,biển cả sẽ nhận hết những nỗi buồn của bạn...và khi đó nhìn lại bạn sẽ thấy biển đẹp biết dườn nào...và bạn cũng sẽ thấy cuộc đời còn nhiều thứ tươi đẹp hơn...hãy quên người ấy đi bạn à...nghèo ko phải là một cái tội nhưng mà nó lại là nguyên nhân khiến người ta xa nhau...nhưng ko phải lúc nào sống trong sự giàu sang đầy đủ lại thấy vui đâu...như HT này đến giờ vẫn chưa iu ai...có lẽ vì vậy mà sống thoải mái hơn đó bạn ...
vui lên nhá
còn ko thì nhảy xuống biển làm bạn với mình(đừng làm thiệt nhé:plz: :wink: :nono: )
-------------->:chayle:

thuyvan317
20-08-2006, 03:38 AM
Bạn ơi !!! mắc chi bạn lại fai dau khổ chi cho tired dzo??? Thèng dóa, nó dã bỏ bạn vì bạn là con gái nhà nghèo , nó chê và khinh thường bạn => nó chẳng dáng dể cho bạn fai? bùn dâu. Nghe mình nà , hãy dứng lên , di tìm hạnh fu'c kác ( 1 lần ngã là 1 dau , dau dể cho mình dứng lên và di tip , bước này mình sẽ bước dài hơn) , chứ dừng gục ngã , bạn nên làm cho nó bik rằng , hok cóa nó bạn vẫn cóa thể sống :think: . Hãy cố gắng lên hen. Chip chúc bạn may mắn , pipip

ngan_kiep_mai_yeu_em
20-08-2006, 04:14 AM
mình cũng từng hận người yêu trong một thời gian rất dài nhưng mình và cô ấy chia tay không vì lý do như bạn,ít ra bạn vẫn còn đc nghe lý do và hiểu đc tại sao tình yêu tan vỡ còn mình thì ko...mình ko biết gì cả...nhưng mà cuối cùng mình đã nhận ra đc một điều là trên đời này ko chỉ có một mình người ấy là con gái và ko chỉ người ấy mới yêu mình,ko phải mình đã mất đi người ấy mà chính người ấy ko biết tôn trọng và đã đánh mất tình yêu mà mình đã dành cho người ấy,nếu bạn cũng nghĩ như mình thì bạn sẽ thấy mọi chuyện dễ chịu hơn,mình biết rằng vì mình là con trai nên chuyện quên đi một tình yêu sẽ dễ hơn bạn nhưng mà mọi chuyện đâu cũng sẽ vào đấy thôi bạn ạ. Đừng nên luyến tiếc những gì đã qua và những gì mình đã đánh mất vì nó chỉ mất đi khi nó thật sự ko phải là của mình. Hãy tập làm một con người mới và để đón nhận những tình yêu mới chứ đừng nên chôn sâu tình cảm của mình vào tận đáy lòng, điều đó sẽ ko tốt biết bao vì nó sẽ làm tổn thương những người yêu quý bạn. Hãy suy nghĩ và hãy nhìn ra phía trước vẫn còn có một người dang tay đón bạn và chờ đợi tình yêu của ban...

moitinhdaucuatoi
20-08-2006, 06:42 AM
hãy quên con người bạc tình đó đi. họ không xứng đáng để nhận tình yêu của bạn ,hãy cứ nghĩ rồi họ sẽ phải hối hận khi chia tay với bạn ,ném quá khứ đi rồi bạn sẽ gặp đc 1 nửa thực sự vào 1 ngày ko xa ,nhiều lúc mình đã tự nhủ với mình như vậy khi anh ấy lừa dối tình cảm của mình.mình đã thật sự yêu anh ấy ,những ngày đầu chia tay mình buồn rất nhiều ,cứ tưởng sẽ ko ai có thể thay thế anha áy trong mình đc và ko con tin vào ty thật sự có ở trên tg này nhưng giờ mình nhận ra điều đó là sai ,chúc bạn sớm tìm thấy hạnh phúc

sóng
20-08-2006, 08:01 AM
Yêu làm chi ,lệ hoen bờ mi, cất bước ra đi tring lòng ko mang những gì.............

nghilang_91
20-08-2006, 08:46 AM
Hận là đúng lắm , gã con trai đó thật ra có yêu gì bạn đâu , yêu gì mà mới thấy người ta nghèo đã bỏ

ThoTruonglinux
20-08-2006, 09:08 AM
Hận với thù là gì các bạn ơi sống là người tha nhân di sống hận sống thù mệt óc để dầu óc làm việc có ích chài thiết thực hơn là hận mà theo mình nghĩ bạn càng hận anh chàng kia cũng có dc bài học gì dău anh chàng dó còn cười bạn ngốc nữa