PDA

Xem đầy đủ chức năng : những lời tự đáy lòng em muốn gởi tới người em yêu

em sẽ không yêu ai
31-10-2005, 11:29 PM
anh à ! em mãi yêu anh và lúc nào em cũng cẩu chúc cho anh được hạnh phúc cho dù người con gái bên cạnh anh bây giờ không phải la em , nhưng thật tâm em luôn cầu chúc cho anh được hạnh phúc
chúng ta đã chơi với nhau từ nhỏ va thời gian trôi qua em phai rời quê đi vào một miền đát thứ hai dể học tập và giờ nó đã la miền đất thứ hai dể lại trong em nhiều kỉ niệm nhất . Tuy chúng ta mỗi đứa một phương trời nhưng không co lúc nào la chúng ta không liên lạc với nhau và rồi thời gian cứ thế trôi qua tình cảm trong hai đứa cứ thế phát triển và rồi tình bạn giữa hai chúng ta cũng đã trở thành tình yêu . Một tình yêui qua những búc thư và qua những lời nói thật lòng của hai đứa trẻ mới lớn . Rổi không hiểu sao những lá thư anh gởi cho em đã không nhiều như trước nữa mà thay vào đó la những tin em n ghe được từ những người thân của mình là anh rất hư và an chơi giữ lắm , em vẫn không giận anh nhưng thời gian trôi qua em cứ chờ cứ đợi mãi để đến ngày gặp lại anh . Chúng ta đã gặp lại nhau sau 7 năm kể từ khi em ra đi nhưng sao ông trời lại trớ trêu đên thế , anh vào trong này rồi vậy mà mãi một năm sau chúng ta mới gặp được nhau . Em đã đi tìm anh đã dến tạn nơi anh làm nhưng mỗi lần em tới anh lại không còn làm ở đó nữa , lúc đó em rất buồn và ra về với những nỗi buồn trong lòng .Nhiều lúc em thấy mình thật là ngộc sao lại yêu anh nhiềui đến thế chu sao lại khóc vì anh nhiều đến thế chứ ?
Một năm sau em gặp lại anh cùng với hai người bạn đã chơi với mình từ nhỏ , lúc đó em rất vui nhưng ai ngờ đâu hai ngườn bạn chơi với mình từ nhỏ giờ lại đem lòng yêu mình , lúc đó em cũng nói với anh nhưng anh không nói gì ma anh lại nói sao em không chịu đi vì người đó có đủ điều kiện hơn anh nhưng anh đâu biết rằng trong tim em không còn chỗ cho bất kỳ ai nữa cả .

em sẽ không yêu ai
31-10-2005, 11:55 PM
đúng vậy mình thật là ngốc nhưng khi yêu mình lại không biết mình nên đi con đường nào cho đúng nữa bạn à

em sẽ không yêu ai
01-11-2005, 12:45 AM
anh à đến hôm nay là 10 năm kể từ khi em rời quê rồi. và cũng đã 6 năm em chờ đợi anh trong nhung nhớ .Và giờ em đang rất là đau khổ sau khi viết lá thư chia tay , nhưng em không còn cách nào khác để chọn lựa cả anh a . Em không thể cứ chờ cứ đợi trong nhung nhớ trong đau khổ được , em cũng không thể cứ vì anh mà tự cắt tóc mình được , nước mắt em giờ không còn đủ để mà khóc vì nhớ thương anh nữa rồi . Tuổi xuan của em cũng co giới hạn anh à , em kh6ng thể chôn vìu no được .

em sẽ không yêu ai
01-11-2005, 12:54 AM
em chỉ mới 20 tuổi thôi , em không thể dành trọn con tim mình cho bất kỳ ai như em đã dành cho anh nhưng em sẽ không bao giờ yêu nữa , em sẽ khép cánh cửa con tim mình lại để con tim mình sẽ không còn khóc trong những đêm khuya nữa .
chào người em yêu , anh ah4y sống thật là vui vẻ và thật là hạnh phúc trên con đường anh đã chọn

lelinhanh
01-11-2005, 01:02 AM
yêu là đau khổ? sao mọi người ai cũng biết vậy mà vẫn yêu?
đó là vì sao vậy

Lạnh Lùng
01-11-2005, 01:24 AM
Sông có thể cạn , núi có thể mòn ... huống gì trái tim của con người. Cho dù có là gỗ đá cũng phải ..... thay đổi .. chứ bạn ! Đời là thế mà, nhiều cái khó nói trước được lắm . Nhưng phải biết chấp nhận sự thật . Him ko còn yêu bạn và ko thuộc về bạn nữa. Trước mắt , hãy quên Him và tập trung vào công việc . Rồi bạn sẽ vơi đi những nỗi buồn đó nhanh thôi !.... Chúc vui nha !

:.>Hamyko<.:
01-11-2005, 03:07 AM
Bạn đã dũng cảm hơn mình , viết 1 lá thư chia tay khi mà bạn cảm thấy mình chờ đợi trong vô vọng. Mình không được như bạn , mình cứ âm thầm bên anh , luôn là người chia sẻ với anh mỗi khi anh buồn.... đau khổ lắm phải ko bạn? Nhưng bạn đã chọn được con đường cho mình thì hãy cố gắng bước hết con đường đó nghen !