PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi người anh yêu!!!

hoangtuxulanh
30-10-2005, 09:11 PM
Lại một buổi sáng nữa thức giấc anh vẫn không tin chuyện của bọn mình vậy là hết.Anh cảm thấy không thể chịu đựng được khi biết mình đã mất em,mọi người bảo anh yếu đuối khi yêu em mà để mất em, nhưng họ có hiểu cho rằng chính vì yêu em nên anh càng không được quyền níu kéo em bên anh bởi như vậy chỉ làm khổ em mà thôi.Từ ngày bọn mình xa nhau anh đã làm nhiều điều thật chẳng ra sao,để mà quên em anh đã từng đi tìm những cô gái khác mong lấp đi khoảng trống trong lòng anh nhưng càng làm vậy anh càng cảm thấy đau hơn,càng cảm thấy mình thật tồi tệ.Giờ đây anh chẳng biết mình phải làm gì cho đúng, phải làm gì đây khi mỗi buổi chiều chỉ còn mình anh lang thang những nơi một thời từng là kỷ niệm của hai đứa mình.Mất em thật rồi Thùy ơi !!!!

forever love
30-10-2005, 09:47 PM
tình yêu đem người ta trong sự khoái lạckhi đang yêu và đang hạnh phúc nhug thật là đau đớn khi phải chia tay .

tea_young
30-10-2005, 10:02 PM
Tea cũng như bạn,nhưng tea hông tìm cách làm vui mình như bạn!

hoangtuxulanh
09-11-2005, 09:16 PM
T. ơi!!Em thử nói cho anh biết bây giờ anh phải làm gì để có lại khoảng thời gian đã qua.Khoảng thời gian hạnh phúc nhất của anh.Anh nhớ em quá!!!Phải làm gì bây giờ hả em???Phải làm gì bây giờ ,đến bao giờ anh mới có thể quen với ý nghĩ "anh đã mất em"người anh yêu nhất thế gian này.Anh thật hối hận vì bây giờ anh mới hiểu ra điều quan trọng đó dù quá muộn mằn nhưng anh vẫn muốn noi vơi em là:EM LÀ CẢ CUỘC ĐỜI ANH

hoa cong chua
09-11-2005, 09:21 PM
tình yêu đem lại cho con gái toàn những bất hạnh , những nỗi buồn và những kí ức đau thương, vi vậy con trai đừng có nói " yêu " với con gái làm chi , chỉ làm cho họ khổ thôi à