PDA

Xem đầy đủ chức năng : ngày ấy..........anh yêu........giờ anh mới.........em .

ve sau
29-10-2005, 08:30 PM
:angel1: :angel1: em ơi em biết chăng? từ khi ấy. ngày mà anh đi lẻ bóng trên con đường lá đổ , những chiếc lá vàng rơi trong chiều thu.ôi lòng anh buồn man mạc. bỗng xa xa nơi phía cuối con đường , anh thấy em đang lại gần. khi em và anh gặp nhau em đã nở một nụ cười ôi thât xinh. cứ dường như chúng ta đã biết nhau từ lâu lắm rồi. em biết không từ hôm đó đến nay lòng anh luôn thấy có một cái gì đó thật lạ mà anh không hiểu được. thế là cứ mỗi buổi chiều anh lại đi trên con đường ấy nhưng đôi mắt thơ ngây nụ cười duyên ấy thì.................... em ơi em biết chăng? hình bóng ấy đôi mắt ấy đã in sâu vào trong trái tim anh. không lúc nào anh không nhớ đến........... cho đến hôm nay anh mới hiểu rằng anh đã yêu em . đã yêu yêu em yêu ngay giây phút ấy.em ơi em biết chăng? anh đã ấp ủ một tình yêu đơn phương mỗt nỗi niềm.......... đến hôm nay anh mới viết lên những điều này. mong được rằng anh sẽ có..............em trong đời.......:angel1:

forever love
29-10-2005, 08:50 PM
hi vọng ước mơ của bạn sẽ thành hiện thực

haitacdethuong
30-10-2005, 03:19 AM
nếu mình là người ấy nhỉ ?
Nếu cuộc tình của bạn thành công thì đấy đúng là một cuộc tình thật lãng mạng & người con gái ấy ở trong câu chuyện của cậu thật là hạnh phúc vì có một người yêu mình đến như vậy
Chúc bạn mọi điều tốt lành :)

Bạn cố gắng type chữ việt có dấu nghen bạn
Thân TTXL :)