PDA

Xem đầy đủ chức năng : Con gái ngày càng xinh !

phiminh410
29-10-2005, 08:02 PM
Con gái ngày càng xinh ! tôi nhận thấy điều này từ lâu rồi ! con gái bây h thật dễ thương ! sáng nay khi đang đợi mấy đứa bạn đi bắn Half-life trước cửa hàng NET thấy 2 em bé định đi vào hàng NET nhưng không vào nữa ( vì tối qua có lẽ người ta thấy tôi " soi " người ta ) là 2 chị em ! chị bảo vào quàn hàng NET tôi đang đứng còn em thì không vào ! đi mấy hàng nhưng cuối cùng vẫn quay lại hàng tôi đứng ! lúc vào người ta " soi " tôi 1 lúc ! tôi " bơ " và quay đi chỗ khác ! tối qua ngồi gần tôi mới thầy da người ta rất đẹp trắng mịn cả môi nữa môi nhìn trông rất yêu ! nhìn đã muốn hôn rồi ! tóc cũng rất đẹp, không ép ! để tóc tỉa đến ngang vai ! hơi nhuộm 1 chút khuân mặt BABY không còn gì để nói nói chung là very xinh ! tôi từng tiếp xúc với rất nhiều kiểu người ( gái sàn , gái con nhà tử tế , gái chơi , ..... ) nhưng nhửng người nhìn teen va năng động như " em " bây h thì lúc nào cũng thích sn 88 ! nhưng tôi không phải la 8X tôi nghĩ nhiều thừ sâu xa hơn họ ! nên nhìn những " em " vô tư như vậy thật là thích]

Xin lỗi bạn dzì đó ơi ! Mèo có xóa bớt một vài từ trong bài của bạn ... Có vẻ hoh phù hợp lắm !!! Có chắc bạn đã đọc kỹ Nội Quy của box Lưu Bút tuổi Hoa trước khi post bài ???

Mến _ Meodzo !

con ngoc
30-10-2005, 06:36 PM
dễ thương zay ah`

Chiptyty
30-10-2005, 09:53 PM
trả hiểu nghĩ gì ....... ????:oh: chắc hồi trước mẹ mình ...xấu hả ..... :think:

darksky nolonger
30-10-2005, 10:32 PM
chéc dzậy (^_^)

nhóc_dễ_thương
30-10-2005, 11:10 PM
N...g....o.....o....j sao?

Meodzo
31-10-2005, 12:28 AM
Hoh biết mọi người sao ... nhưng Mèo thì đọc rất kỹ bài này ( dzĩ nhiên là trước khi mèo Edit một vài chỗ ) ... Và ... Mèo hiểu he muốn nói dzì ... Có lẽ vì Mèo nhạy cảm trước những vấn đề như thế này . Vậy nên , cho phép mèo được Khóa Topic này lại ... Tạm chấp nhận rằng phiminh410 đã nói lên cảm xúc của mình rồi ... Và , chắc chắn là chỉ nên dừng lại ở mức độ này thôi !

Mến _ Meodzo !