PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chuyện tình buồn cũa tôi !

tieu_khi_vinh
29-10-2005, 09:55 AM
Chuyện tình buồn trăm năm

Nhật ký! nhật ký là nơi chúng ta bỏ vào đây chút nỗi niềm vui ahy buồn đã lưu trong kí ức của mỗi con nguời_ nỗi buồn này của tôi nhiều khi muốn vất đi mà khổ nỗi vất kô có đuợc_ Cho nên hôm này tôi bỏ vào đây cho mọi nguời đọc bùn chết cho vui !!!!!!!!!

Chuyện tình đầu tiên của tôi thật là lâm li bi đát_ lãng mạng tựa phim hàng quốc_ Or Titannic

Và bắt đầu đi sâu vào câu chuyện tình buồn 14 năm ruỡi của tôi_ tại nữa năm này tui đang vui bỏ mẹ_ nên chỉ 14 năm ruỡi thui_ và để bắt đầu câu chuyện_ vào một đêm trăng thanh gió mát_ nhưng chút nữa mưa giờ_ tôi đem lòng đau buồn vì đã trót thuơng một nguời con gái thật là xinh xắn và học giỏi_ để biết rõ mọi chuyện tôi bắt đầu kể lại_ vào năm tôi lên 8_ tôi đi học cắp sách đến truờng như bao đứa trẽ khác_ ở trong lớp tôi ngồi sau và có nhỏ con gái tóc dài màu nữa vàng nữa đen ngồi ở truớc_ hôm này có bài kiểm tra nhưng tui kô bít làm_ liền nhanh chóng vỗ vào vai nhỏ đó và hỏi là bạn ơi bạn tên gì ??? bạn có thể làm wen với mình và bày mình làm bài này đuợc kô ?? nhỏ xoay lại với một khuôn mặt...................thật là tàn nhẫn (vì vốn sanh ra xấu xí) nhỏ nói em tên là đóc thi cù loi_ anh mún em làm bai hả ?? đuợc rồi để em àlm cho_ (nhỏ vuằ nói vừa cuời_ coi bộ nhỏ mánh mông lắm)
Nhỏ đang làm bài thì tôi ngôi sau chờ đợi khoang 3 4 phút nhỏ làm xong_ tui nộp lên cho cô_ ngày mai lên lớp chờ cô giáo phát bài _ cô nói là em trần văn vinh_ em làm bai đuợc...........thì tôi ngắt lời nhãy vô họng cô giáo là to lên là_............ Điểm muời hả cô???????
Cô giáo nói_ kô phải điểm 0_ khi đó tui giận và liếc sang con bé cù loi_ tui giận và uớc gì xé xác con bé cù loi anỳ ra_ về nhà hôm nọ tôi chợt có một tia sáng loé lên_ tôi nghĩ là ngày nào tôi cũng đi chợ và thấy con bé cu loi en bún mắm nêm_ chắc nó hạp bún mắm nêm_ tôi liên chạy wa nhà nó với 5 chân 8 cẵn_ mời nó đi ăn bún mắm nêm_ nó thích wá và từ đó bày tui làm bài_ hễ bài kiễm tra đến _ đối với tui vô tư và kô có gì để lo lắng_ chỉ ở nàh ngũ rồi ăn_ rồi chơii.................. game_ lên lớp chỉ nhờ nhỏ cu loi làm bài thôi_ cho nên tôi mới học giỏi là vậy_ tôi vốn đẹp trai và học giỏi_nên bạn bè ai cũng thuơng thâm tôi_ hễ đi học về là có đống thư tình nhét trong cặp_ phù_ thư tình này bỏ vào nhà kho cũng kô đủ_ nhiều ghê_ nhiều khi tui buồn lắm_ kô biết bao nhiêu nguời sống với chết vì mún dành tôi_ này này........nhớ lại này........ buổi hôm đó_ buổi hôm con bé bùi thị nhỏ và con bé đỗ thị húc sên đánh nhau xém kô thôi vô chợ rãy này_ cũng vì dành tui đó_ nhưng tui kô để tâm đến mấy chuyện đó_ tui cũng bít con bé cù loi thuơng thầm tui lâu rùi_ nhưng tui giờ chỉ yêu có một nguời_ nguời đó tên là Nhủ hoa miệng hầm_ nghe tên thấy giã man nhưng mà nguời xinh xăn dễ thuơng lắm_ cô ta va tôi thuơng nhau một thời gian_ con bé cù loi hay tin này nó bùn nó đón tắc xi đến cầu ông lãnh tự tử mà nó thấy nuớc dơ wá nên kô nhãy nữa_ Từ đó nó hận đời nên ra vĩa hè làm gái điếm_ huhuhu em cù loi ơi sao lại làm như vậy????

Và để kể về chuyện Nhủ hoa miệng hầm và tôi_ hai tôi thuơng yêu nhau lâu rùi_ nhưng giờ chừ tui mới bít là mịệng hầm thuơng thằng chột lé rùi_ tui giận wá kiếm thnằg chột đánh bậy_ hai đứa đánh nhau_ đứa thi bị xưng mông bể trán hay là què tayyyyyyy_ cuối cùng phân công thắng bại_ thnằg chột là nguời vô bệnh viện_ nó vô bệnh viên thăm tui chư kô phải tui vô bệnh viện thăm nó_ thằng chột vô thăm tui và một bó hoa nó luợm ở thùng rác_ và nhuờng con miệng hầm cho tui_ nhưng miệng hầm ghét tôi_ ko thuơn tôi_ tôi bùn tôi chỉ khóc_ lòng tôi thì đang chữi thề con nhỏ miệng hầm!!!!!!!!
Tôi dại wá nên mới tìm đến con đuờng chết_!!!!!!!!! tôi thuê xe ra biểm mộng mơ vũng tàu nhãy xuống biển tự tử_ mà thấy nuớc lạnh wá nên kô nhãy_ thôi thì hẹn khi khác nhãy_ và từ đó tôi sống với một cuộc tình đơn phuơng_ còn miệng hầm đã đi về quê nguời_ tôi mới bùn và hát lên là......... Nguời ơi vì sao vì sao vì sao thế ??????? trái tim của em đành mang hình bóng khác_ anh muốn chém em nhưng anh sợ.............. vào tù...................

*TAWNY*
29-10-2005, 12:03 PM
TL chuyển wa bên nhậtkí nha!

*vô tình*
17-12-2005, 02:28 PM
ặc... đọc nhật ký đời ung nài tàn bạo wa'... từ một thời đào hoa đến te tua tàn tạ trong giây phút... tiếc thay... đã không tự tử được thì đi tu chung dzới tui, tu xong là hết khổ... keke

honey_89
17-12-2005, 02:41 PM
Con lậy bố tieu_baby_boy hahahha post gì mà dài quá ...hoa hết cả mắt roài bắt đền you đó :((

Sunshine*
17-12-2005, 03:36 PM
ui... mụi cũng đã quen huynh ko lâu choa lém... ko bao giờ bít huynh lại thưn tàn ma dzại như thía nài.. thiệt lè chia bùn chia bùn.... nhưng tại seo hem nhảy quách xuống sông chít i choa òi.. muh seo sợ dzô tù.. dzô tù ngùi bóc lịch lâu lém là chung thưn... seo lại ko nghe theo lời trong lòng mình chỉ bảo... lần seu thì hãy nghe theo nha....:D:D

honey_89
17-12-2005, 04:05 PM
Hhahahha Vinh ơi ăn cắp ở đâu mà hay dã man tàn bạo vô nhân đạo vậy trời đất ơi hahahha thế này mình cũng máu viết chuyện tình quá:D

angel_love
29-12-2005, 01:11 PM
:haha: nhật kí đời trai tráng của TBB ây sao :hihi: cuộc đời bị tàn tạ we' dzị :hihi: thôi bi giờ chéc khá c xa roài, hít bị tàn muh là bị rớt luôn :D

Dzép Lào
29-12-2005, 07:24 PM
... Dzống Tán Dzóc quá .... Nhí nhố ....

Giả Dối
29-12-2005, 07:26 PM
'' Tiển bạn lên đường luôn cho rồi.....:D''

nangchanhche
29-12-2005, 07:42 PM
cái này muh là nhật ký huh trời ...nói phét thấy ớn

Tieu Tho Luu Manh
29-12-2005, 07:52 PM
Chài đất ui tụi nghiệp nhật ký thấy ghét wa ah Vinh ui heheh nhưng vui lém đó hehehe

Meodzo
29-12-2005, 08:08 PM
Sorry ... Bạn nên có thái độ nghiêm túc hơn ... Box này hoh phải là nơi dành cho những bài như thế này ...

Bạn có hiểu dzì về ... Chia sẻ cảm xúc ??? :(

Mèo đóng Topic này lại ... Có dzì bức xúc ... PM cho Mèo ...