PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thay ĐỔi???????

cô_bé_hạt_điều
28-10-2005, 08:34 PM
:blinking: Sáng thức giấc, thấy mình đã thấy khác quá! Đã có sự thay đổi trong tâm hồn và trong cách suy nghĩ mình!
Không biết từ khi nào,từ dạo nào rồi nhỉ?Mình đã dần dần thay đổi, một nữa thì trở về với con người thật của mình! Còn một nữa còn lãi thì cứ muốn đi đâu đo..... cho thật xa! :oh:.

cô_bé_hạt_điều
28-10-2005, 08:38 PM
Mình cảm thấy lo sợ và hoảng hốt vì những suy nghĩ quá gan góc và liều mạng của mình trong lúc này????
Có phải mình đang bị crazy không nhỉ?????Ôi sợ quá! Chẳng hiểu vì sao và chẳng hiểu từ bao giờ mình thấy mình càng gan!

cô_bé_hạt_điều
28-10-2005, 08:45 PM
Mình thấy mình dzỡ tệ, và mình phải cần có nhiều cố gắng!Phải siêng năng, chịu khó và kiên nhẫn hơn nữa thì mới được!.
Càng ngày, mình càng phát hiện ra trong con người của mình nhiều bản tính xấu , bản tính vô tâm , bản tính ích kỷ,không siêng năng , làm biếng và dốt nát.Mình cần phải khắc phục và sữa đổi thôi.Chẳng thể nào mà lại có một con người như thế tồn tại được trên cõi đời này!
Mình thấy mình luôn là ngưởi vô tâm ,vô tình trước những ngưởi thân của mình, mình thấy mình sồng ích kỷ với họ!.Với gia đình!Với bạn bè! .Chỉ biết nghĩ cho bản thân của mình mà thôi!.Ôi sao bản thân của mình nó lại cao như thế nảyCái tôi trong mình lại lớn như thế này nhỉ????Mình chẳng thể nào mà hiểu nổi????

cô_bé_hạt_điều
28-10-2005, 08:50 PM
Mình thấy mình nói thì nhiều,nhưng cuối cùng làm thì lại không được bao nhiêu!TOàn là khoát lác không hà!.Bằng tuổi của mình người ta đã làm được biết bao nhiêu là việc, còn mình thấy mình chẳng làm được việc gì to tác cả!.Người ta thì càng ngày càng đi lên, còn mình càng ngày lại càng đi xuống!
.Mình thấy mình dzỡ hơn tất cả mọi ngưởi!.Ôi sao lúc nào mình cũng có cảm giác và cảm thấy mình dzỡ hơn tất cả mọi người nhỉ?.Đã dzỡ mà lại còn làm biếng nữa chớ!Chán thiệt!

Hến Sò
29-10-2005, 12:52 AM
bạn thiếu tự tin thiệt

darksky nolonger
05-11-2005, 04:27 AM
"ko lo lắng , ko lo âu, tôi di khắp dất trời nà thấy co them tự tin, bạn thân ơi, hãy tin rằng cho thành công của tôi... ". Ôi thôi tui hổng nói nữa dâu keo người ta nói tui dang quảng cáo...!