PDA

Xem đầy đủ chức năng : eya

pthanh87
27-10-2005, 03:18 AM
anh yêu à
nếu một ngày nào dó mình không còn yêu nhau nữa em yêu sẽ ra sao nhỉ?
em yêu sợ ngày ấy lắm!dối với em yêu bi giờ anh yêu gần như là tất cả của em dấy
Anh sẽ giận em yêu lắm khi em nói là nếu thời gian quay trở lại em sẽ chẳng yêu anh dâu nhưng dấy là sự thật dấy Nhưng mà bi giờ em dã quá yêu anh rùi nên chẳng biết làm sao nữa Em dã làm tất cả dể có thể yêu anh thật nhiều dã cố gắng lắm dấy
Em dã từng thử quên anhEm dã quên dược nhưng luc gặp anh mọi sự cố gắng ấy của em lại trở nên vô dụng Anh có biết là bản thân anh yêu vô tâm dến mưc nao không?nhiều lắm thời gian gần dây em yêu buồn kinh khủng Thế mà ở cạnh anh yêu anh chẳng dể ý gì cả Chẳng nhẽ em còn phải nói anh à hãy an ủi em di Em bất lực rùi 20 -10 là ngày gì anh có biết không?Lần nào anh cũng thế 8-3 cho tới sinh nhật em những ngày mà bao nhiêu dứa con gái khác có hoa có quà em yêu thấy tủi thân lắm:khocnhe: :mecry: Anh yêu dừng nói là khi dã yêu nhau nhiều và thân thiết rùi thì những diều ấy chẳng là gì cả Anh yêu chẳng bao giờ cho em những diều bất ngờ Dã không phải chỉ một lằn em yêu nói những diều tương tự với anh nhưng anh dâu có dể ý phải không anh?anh yêu là người dầu tiên cho em cảm giác yêu la như thế nào Lúc dầu anh yêu khác cơ sao bi giờ anh không còn yêu em như thế nữa hả anh?
Có phải dòi hỏi của em là quá dáng lắm không?Hay là do mình thật sự không hợp nhau nên không thể hiểu dược nhu cầu tình cảm của nhau?Lúc nào em cũng muốn anh yêu vui anhmà Em cố gắng tha thứ cho tất cả những lỗi lầm của anh Những lúc chia tay em vẫn luôn cố gắng làm sao dể anh cảm thấy thoải mái nhất Anh nói không muốn em coi như kẻ thù em dã không như thế nữa dã nói với anh những diều như nói với một người bạn thật sự Anh nói dừng dối xử tốt với anh như thế em chửi anh hay dánh anh cưng dược em cũng dã lam thế Dù lúc ấy em khổ lắm Xa anh giận dỗi với anh em buồn lắm Em cũng biết dôi lúc bản thân mình cũng có nhiều khi vớ vẩn Nhưng anh có hiểu là dó cũng chỉ vì eya không?Những gì em làm chắc chắn anh cũng hiểu em dã yêu anh như thế nào mà
Anh yêu à dù có chuyện gì xảy ra thì em chỉ mong muốn một diều duy nhất là dừng bao giờ lừa dối em anh nhé Em sẽ yêu anh yêu nhiều và mãi mãi yêu anh dể dù sau này co bất kể chuyện gì xảy anh cũng sẽ nhớ em nhớ em là người yêu anh nhất trên dời này sẽ không có bất kì ai yêu anh bằng em dâu
Liệu có khi nào anh dọc dược những lời này không nhỉ và lúc ấy mình có còn bên nhau?anh à eya nhiều lắm
Anh yêu dáng ghét lắm cơ lúc nào cũng có thể làm người ta khóc dược Dáng dánh dòn:andon: lần sau thì chừ di nhé eya em muốn nói câu này cả ngàn lần ngàn lần

congtudaohoadatinh
27-10-2005, 04:18 AM
hay lắm bạn ạ,bạn nên xem lại người iu bạn đi,anh ý vô tâm quá,mình rất thích những người như bạn^_^