PDA

Xem đầy đủ chức năng : em còn yêu anh ko???????

~KaKa_Bé~
26-10-2005, 05:39 PM
em à!
anh ko bit giờ em đang làm gì? em nói em rất bận, em nói em chỉ viết thư tay được thui và anh bit em đang vất vả , anh thương em vô cùng, em vừa phải học vừa phải đi làm.Anh hiểu em có ít thời gian nhưng anh ko hiểu sao đến thư tay em cũng ko gửi???????
rồi anh đã sung sướng khi bit em được nghỉ 1 ngày thứ tư,anh bit em sẽ nghỉ ngơi nhưng sao em ko dành cho anh chút ít thời gian ???????? em bảo anh nhắn tin cho em ma em co lên mạng đâu?????? em bảo em sẽ ko bao giờ làm anh buồn nữa ???? nhưng hôm qua anh thật sự thất vọng , anh đã đợi em nhưng em ko lên.......anh chẳng bít phải làm gì nữa dù bit yêu là phải biết chờ đợi.........

jupiter_htp
26-10-2005, 05:49 PM
nè nè đợi chờ thì dĩ nhiên trong tình yêu là phải có đợi chờ nhưng tui cũng khuyên răng đợi chờ trong vô vọng là ko được đâu biết chưa hả

~KaKa_Bé~
26-10-2005, 05:52 PM
hix nếu em nói em ko còn yêu tôi nữa thì tôi hỏi làm chi
thế mà pa cũng nói đợi chờ vô vọng
ặc ặc

jupiter_htp
26-10-2005, 06:09 PM
nhưng cái kiểu này thì quả là chỉ cho ông khổ đó à

~KaKa_Bé~
26-10-2005, 06:16 PM
cảm un u dã chia xẻ
thankssssssssss uuuuuuuuuu

forever love
26-10-2005, 09:50 PM
bạn ah bạn phải thông cảm cho cô ấy chứ chỉ có một ngày để nghỉ thôi mà nên phải làm bao nhiêu việc chính vì lẽ đó bạn phải yệu cô ấy nhiue62 hơn

besieuquay
27-10-2005, 02:56 AM
chắc tại cô ấy bận quá đó mà, bạn phải thông cảm cho cô ấy chứ, đúng ko nè

~KaKa_Bé~
27-10-2005, 03:00 AM
tất nhiên nhưng tui chỉ cần gặp nhau dù 1' cũng mãn nguyện lám rùi , chịu được ko khi ko có liên lạc của em gần 2 tháng roài
hix hix ...........
thanksssssss everybody

tran van manh
27-10-2005, 03:22 AM
doi cho can phai co kien nhan
nhung can gi phai doi cho khi khong biet minh se doi cho den bao gio.co the la den gia thi sao.......!!!!!!!!!!!

~KaKa_Bé~
28-10-2005, 01:22 AM
ko chờ sao được hả bạn? tui sẽ vẫn chờ vì chúng tui yêu nhau mà :X

*forget-all-world*
29-10-2005, 09:01 AM
bạn nhắn như vậy nàng có lên HHt cũng ko biết nữa, ko rõ ràng thì dù nàng của bạn có lên mạng cũng ko biet

khungdien
29-10-2005, 11:19 PM
sợ quá đi
bà già hút máu

thientu_dianmay
30-10-2005, 12:57 AM
mới đợi có 1 lần mà bày đặt than vãn rồi
ông là 1 người ko có lòng kiên trì

~KaKa_Bé~
03-11-2005, 07:09 PM
mới đợi có 1 lần mà bày đặt than vãn rồi
ông là 1 người ko có lòng kiên trì
nè ai bảo là đợi 1 lần??????????
ko bit j đừng có bầy đặt nói xía vô nghen

DzamTag
09-11-2005, 12:56 AM
cứ chờ đi cu :) cố gắng nha cu

lee_juky
09-11-2005, 04:27 AM
choài, zi hok có ổn đâu anh ơi!!! e hok bít trong suy nghĩ của mọi người thế nào nhưng đối với e cũng như ng iu e, một thời jan dài hok liên lạc, hok gặp nhau(chưa đến 2 tháng) thì thật sự là tình iu ở trong cả hai ng cũng đã nguội lạnh rùi.....em nghĩ a nên hỏi thằng chị ý, nếu e còn iu a thì hãy dành thời jan cho a, a hok đòi hỏi nhìu, nhưg một ngày e có thể gửi cho a một cái offline, 1 tuần có thể gặp a một lần hok..... suy nghĩ kĩ nha oppa...

anarchy_3x
09-11-2005, 08:13 AM
em à!
anh ko bit giờ em đang làm gì? em nói em rất bận, em nói em chỉ viết thư tay được thui và anh bit em đang vất vả , anh thương em vô cùng, em vừa phải học vừa phải đi làm.Anh hiểu em có ít thời gian nhưng anh ko hiểu sao đến thư tay em cũng ko gửi???????
rồi anh đã sung sướng khi bit em được nghỉ 1 ngày thứ tư,anh bit em sẽ nghỉ ngơi nhưng sao em ko dành cho anh chút ít thời gian ???????? em bảo anh nhắn tin cho em ma em co lên mạng đâu?????? em bảo em sẽ ko bao giờ làm anh buồn nữa ???? nhưng hôm qua anh thật sự thất vọng , anh đã đợi em nhưng em ko lên.......anh chẳng bít phải làm gì nữa dù bit yêu là phải biết chờ đợi.........
ông nghĩ thế là sai rùi , fai thông cảm chứ , có thể cô ấy lại bận thì sao
chưa gì đã thất vọng rùi

vongonthong
09-11-2005, 08:19 AM
đợi Bạn gái là niềm vui của chúng mình mà
chịu khó thêm đi, rồi bạn đó cũng mủn lòng thôi.
Hi!Hi!:)