PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thầy tui !

darksky nolonger
23-10-2005, 11:56 PM
Nhắc đến người thầy chắc hẳn bạn sẽ nghĩ đến sự tận tụy, dạy dỗ , hết lòng vì học sinh nhưng ông thầy dạy lý của tui thì khác.

Lúc trước ổng đối xử với tui rất bình thường, Nhưng hôm bữa ổng đi ngang qua lớp dạy thêm của thầy P và thấy tui cùng mấy đứa lớp tui đang học. Ổng nhìn rất kỹ và nhớ mặt từng đứa rồi từ đó ổng thường bắt chúng tui trả lời những câu hỏi hóc búa , ko trả lòi được thì đứng, và thương xuyên hay nạc nộ chúng tui. Lý do ?????? Tất cả là do chúng tui học thêm thầy P mà ko học thêm ổng vả lại thầy P là người ổng ghét, ổng ghét thầy P và ghét luôn cả chúng tui, ổng còn nói xấu thầy P trước học trò !

Ổng thật đã làm hen ố đi đạo đức của người giáo viên !

darksky nolonger
26-10-2005, 12:08 AM
Cac ban thay hien tương do la binh thương hay seo ma ko ai gop y het dzay ?????????????

CongTuLevi's
26-10-2005, 12:34 AM
đúng là có ông thầy như vậy thì cũng...tổn thọ thật T___T

kukumalu_xx
27-10-2005, 02:30 AM
tớ chẳng biết thay cua mấy ban sao chu thay to tuyet voi lam
thay tô cươi dep ,thay to rat hien,thay to chua co vo,thay day rat hay,thay luôn quan tam toi bon tọ,thay tot lam !
nhung gio thya dang di hoc cao hoc.to rat nho thay...

kim_Phung
25-11-2005, 10:27 PM
thầy cô bây giờ mấy ai được như thầy của kukumalu_xx
bây giờ thời thế thay đổi tìm thầy tốt như mò kim đáy bể

lilazngrl17
28-11-2005, 05:41 AM
cũng có thể chưa là hẳn vậy, thầy nào mà ko khó hả hihi, thầy của lil tuy ko nói nhiều, nhưng nhìn cũng thấy sợ luôn hihi

forever love
28-11-2005, 07:42 PM
bạn ah cũng có thể bạn nói đúng tuy nhiên bạn và những người bạn của bạn cố gắng tìm hiểu những câu hỏi của ông và tìm ra đáp án như thế dù ônn ấy sẽ k làm gì dc bạn và những người bạn của bạn