PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cho người mà tôi thầm yêu

nqh_bth
23-10-2005, 07:01 AM
H,
Hôm nay mình đã đăng kí thành công ở diễn đàn h2t từ giờ mình sẽ gửi những tâm sự của mình vào đây.Viết để cho đỡ nhớ H và ình lại học được ( mình không muốn thua kém H đâu) và mình vẫn mong khi nào H sẽ đọc và biết có người thầm yêu H ... chỉ tiêc la khi ấy H đã già thôi .hic mis u more and more.

anhyeuhoadongnoi
23-10-2005, 07:52 AM
Hãy tin rằng sau cơn mưa trời lại sáng,hãy tin rằng sẽ có ngày H nhan ra được tình cảm của bạn.good luck

pikachus
23-10-2005, 09:46 PM
tàn đời bà thì cũng già đời tui, bạn cứ viết đi viết hay vào, để rùi một ngày nào đó thư chất thành núi mà người mình yêu chẳng biết được 1 chữ mà trong đó..... thật là hay.......

Chiptyty
31-10-2005, 07:09 PM
Mong rằng người ấy sẽ biết bạn yêu cô ấy nhiều thế nào ........

tieu ha
01-11-2005, 12:16 AM
trời !yêu nhiều vậy sao ?

:.>Hamyko<.:
01-11-2005, 03:12 AM
tình yêu vốn không thể viết thành lời mà

Lạnh Lùng
01-11-2005, 09:52 AM
tình yêu tồn tại dưới nhiều dạng và nó mang nhiều loại lắm . Thứ tình yêu mà bạn đang trải qua gọi là gì bít hôn ... tình đơn phương .... á ! Cố lên nha , rồi có 1 ngày , người ta sẽ nhận ra được ..... tình cảm thực sự của bạn và bít đâu ... her cũng.. like bạn rùi thì sao?

em sẽ không yêu ai
02-11-2005, 12:02 AM
ráng lên nha bạn ơi
chúc bạn may mắn

cobebuon18dn
02-11-2005, 06:34 PM
chai` yêu kiểu đó thì vô nghĩa quá bạn ah` bạn cứ mạnh dạn ma thỗ lộ tình yêu ấy đi chứ nhĩ yêu thầm thì có nhiều cái hại lắm dó bạn

Biển đợi
03-11-2005, 12:55 AM
đề nghị các bạn post bài có dấu nhé, ocean sẽ trở lại đây trong vài ngày tới và bài nào ko có dấu sẽ bị del

:.>Hamyko<.:
03-11-2005, 03:39 AM
nếu như không nói , 1 ngày nào đó bạn sẽ hối hận.

nqh_bth
05-11-2005, 06:40 AM
H,
tình yêu không nói thành lời. nhưng bạn có biết nếu không viết ra đây thì mình khơng thể
chịu được .
cả ngày đi lang thang hà nội kiếm việc nhưng mà chưa được ........
mình muốn làm gì đó để quên H đi ...... cứ ở 1 mình là mình lại nho bạn, mình phải đi ép lại ảnh chúng mình thôi không thì nó hỏng mất !
H,
hôm nay nghe chuyện của H mình rất vui H là vậy mà thật là giỏi giang và mình sẽ cố để theo kịp H.
chúc H 1 tuần vui vẻ và học tập tốt.
miss you more and more

tea_young
08-11-2005, 01:47 AM
tình iu là bất tân,sẽ có 1 ngày người đó yeu bạn!

anhchangluonluonbuon
19-11-2005, 06:55 AM
:blinking: khát khao của bạn rôi củng dến môt ngày dâm hoa kết trái

forever love
19-11-2005, 09:32 AM
good luck for you .tuy nhiên khi mình yêu người ta thì phải nói ra nếu k nói thì sao cô ấy biết dc và hiểu dc tình cảm đó biết đâu cô ấy cũng như bạn nhưng là con gái nên ngại k muốn nói ra

TuanNhung
19-11-2005, 09:37 PM
Bạn là con trai mà, sao ko ngỏ lời đi. Con trai phải chủ động chứ?

kyniemhoctro10
20-11-2005, 05:37 AM
Hoàn cảnh của tui cũng có khác gì đâu.
Không biết người ta có biết rằng cũng có một người đang thầm yêu vậy.

songthu_245
20-11-2005, 09:48 AM
các bạn nói thì dễ lắm nhưng lúc gặp người đó rồi thì nhưng gì mình định nói lại quên hết sạch .Đấy là đối với mình còn các bạn thế nào thì ko bít ah . Nói chung yêu đơn phương khổ lắm nhưng nó lại được coi là tình yêu đẹp nhất thật là phi lí . Mình yêu đơn phương một người cũng tên là H va đã 4 năm rồi các bạn ah . Nhưng khổ nhất là lúc mà tình cảm của mình nhạt dần thì người đó lại xuất hiện . Trong 4 năm đó là đúng bốn lần mình cảm thấy khổ nhất . Còn bây giơ sau 2 năm gặp lại người đó mình cảm thấy như gặp lại một người bạn cũ . Mà các bạn có biết trong 4 năm đó mình ko hề có một bức ảnh nào của người đó cả . Nhiều người bạn của mình bảo như thế là hâm nhưng biết làm sao đc khi đó là tình cảm của mình . Bây giờ mình thấy nhẹ nhàng hơn và coi quãng thời gian đó như một kỷ niệm đẹp . Mình chúc bạn hãy can đảm lên hãy nói những gì mà bạn đang ấp ủ . Tuy mình không làm được như lời mình nói nhưng chúc bạn sẽ làm được . Có rất nhiều ngươi đang ủng hộ bạn đó hãy cố gắng lên nha .

nqh_bth
22-11-2005, 05:32 AM
H ,
Mình đang... thật là khó xử...........
H,
Mình là một thằng tồi .... mình ...
Cuộc sống khó khăn hơn là mình tưởng ... muốn thi lại , muốn học tốt , muốn đi làm ...nhưng mình không làm gì cả ....mình còn đang làm gì thế này ...... H à H còn nhớ người bạn gái mà mình kể không .... bạn ấy rất ... quan tâm tới mình ...mình cảm nhận được tình cảm ấy ....! H à mình ... mặc dù mình đã không giấu về H .. nhưng mình là một thằng tồi .... mình còn mà không ... chưa bao giờ ... nguôi yêu bạn ... mình đang dối bản thân mình và dối cả bạn ấy ....nhưng mình không thể nói thật được .. bạn ấy sẽ suy sụp mất ..( vì bạn ấy còn phải ôn thi mà ) mình không thể làm gì hơn khi mà càng cố tách ra ... thì .. mình chỉ muốn động viên bạn áy học tập thôi thì bạn ấy càng ...Tồi tệ hơn nữa là mình đang mất thăng bằng .. mình cũng cần có bạn ấy .... mình căm thù bản thân mình ...nhưng lúc đó mình cứ bị giằng xé bởi ...H ơi , tại sao ?
H , mình ... muốn gặp bạn để rồi ... mình là ... một thằng con trai kém cỏi .. mình không xứng với H .... mình thua kém H quá nhiều ... H ! Thật buồn cười H ghen với T với Q ( người mà mình đã cố vun vào cho H ) ôi ! mình điên mát thôi !
H,
Với mình ... tình yêu dành cho H ... mãi mãi ...
H,
Tình yêu của H cho H là vật chất vì nó chụp được .. khi mà mình không lúc nào không ... nhớ tới bạn và ... nhưng nó không bị quyết định bởi ý thức con người .. vì mình không thể nào mà ngăn mình không yêu bạn ma bạn thì càng không thể ...
Thôi mình về học triết đây .. chào H nhé
Chúc H vui vẻ ! nhớ bạn nhiều !

pt16012
22-12-2005, 03:37 AM
Con trai thì phải xứng đáng là con trai chứ.
Bạn cứ thổ lộ t/c của mình xem.Biết đâu lại ... ok ấy chứ!