PDA

Xem đầy đủ chức năng : Viết cho người tôi yêu thầm

đôi mắt buồn
23-10-2005, 06:00 AM
Tôi ko biết nói sao để anh hiểu tôi ,nhưng tôi đã yêu anh nhưng anh đâu có biết chứ .Thật là buồn phải ko các bạn , anh ko yêu tôi mà chỉ coi tôi như mọt người bạn .Nhưng tôi lại ko như vậy tôi yêu anh thataj lòng ma .Anh đã ko đáp lại tình cảm của tôi . Tôi đã chờ đợi tình cảm , nhưng tôi đã chờ trong nỗi thất vọng tràn trề .Và tôi sẽ phải thoát ra nỗi ảo ảnh này , tôi mướn chốn khỏi nó , và tôi muốn làm lại từ đầu với người yêu tôi .

TuanNhung
24-10-2005, 06:54 AM
Bạn à , ng ấy có ng yêu chưa vậy ? Nếu chưa có sao bạn ko nói cho ng đó hiểu , biết đâu lại có cơ hội thì sao ? Có thể là ng ta sẽ ko có câu trả lời ngay hoặc là 1 biểu hiện gì đó ko như bạn mong đợi , n* với 1 tình cảm chân thành , tôi tin rằng nhất định bàn sẽ thành công ! Bạn tin chứ ?

:.>Hamyko<.:
25-10-2005, 03:07 AM
Hãy nắm bắt cơ hội của chính mình , đừng để nó qua đi một cách vô nghĩa bạn nha !

đôi mắt buồn
03-11-2005, 07:22 AM
Cám ơn các bạn nhiều , nhưng mình ko có can đảm để nói nên những điều như thế , mình cảm thấy mệt mỏi trong sự chờ đợi , mà mình thấy vô vọng . Còn anh ấy mình tin là anh ấy chưa có người yêu .Minh phải làm sao chứ ??? Mình sẽ quên người đó và mình muốn đến với những người thật sự yêu mình , mình ko muốn tình yêu đơn phương , nó sẽ làm mình đau khổ hơn nữa ....

TuanNhung
21-11-2005, 08:29 PM
Bạn à, bạn đã chờ ng ta bao nhiêu lâu rồi mà định bỏ cuôc thế? N cũng yêu đơn phương, N cũng mệt mỏi n* chưa khi nào N nghĩ đến chuyện từ bỏ cả. Thậm chí ng N yêu còn có ng yêu rùi đó chứ, n*ng ta ko hạnh phúc. Đi tìm 1 tình yêu khác ư? Rồi ai sẽ là ng mang lại hạnh phúc cho ng ta, N ko yên tâm 1 chút nào cả, chỉ tin là chỉ có N mới thật sự lo lắng cho ng ta thôi. Vậy là lại ko thể bỏ cuộc được, ngày nào còn chưa có ai quan tâm đến ng ta như N, N còn cố gắng mặc dù chuyện của N tiến triển chậm lắm. Chưa thể quên mà cứ cố gượng ép, khổ mình và khổ ng khác thui bạn à. Đó là suy nghĩ và hoàn cảnh của N, mong bạn có quyết định sáng suốt và bản thân bạn sẽ có được sự yên bình.

em sẽ không yêu ai
21-11-2005, 08:35 PM
tình yêu không thể gượng ép nhưng mà bạn ơi ! bạn hãy nắm lấy tình yêu của mình nếu còn có thể chứ đừng để nó tuột khỏi tấm tay mình để rồi một ngày kia bạn phải hối hận nha
chúc bạn thành công

forever love
21-11-2005, 08:52 PM
mình nghĩ sự chờ đợi thì cũng có mức nếu như bạn quá mệt mỏi về tình yêu đó thì bạn nên quên nó đi nó sẽ làm tâm hồn bạn thoải mái hơn .mình biết quên k phải là dễ đối với bạn nhưng mình tin thời gian sẽ giúp bạn quên nó

myfriend_forever
21-11-2005, 08:54 PM
Hãy nói cho anh ấy hiểu nỗi lòng của bạn đi.Biết đâu được anh ấy cũng rất yêu bạn mà ko dám nói ra thì sao hả

quytu_buon
21-11-2005, 10:03 PM
vậy là yêu hông dc thằng này chuyển hướng quay về với thằng kia sao hix hix ? chán con gái thời nay quá