PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi anh.....

amtham_langle
22-10-2005, 10:24 PM
Anh à!
Đã rất nhiều lần em định nói với anh tất cả nhưng lại thôi, không hiểu sao khi đối diện với anh em không còn là chính mình nữa. Có phải em đã quá mù quáng khi tin và yêu anh.
Em thực sự mệt mỏi và cảm thấy thất vọng anh ạ, có nhiều chuyện làm em buồn và cảm thấy như mình không còn đủ sức lực để đứng vững nữa.... Những lúc như vậy em cần anh biết bao nhiêu, muốn được cùng anh chia sẻ tất cả những buồn vui của cuộc sống, nhưng điều đó em chưa bao giờ có được cả. Tại vì sao lại như vậy? tại vì sao ông trời lại đối sử với em như vậy chứ.......
Tất cả mọi việc em mong muốn và liên quan đến anh hầu như đều không thể thực hiện được. Có phải ông trời luôn bất công như vậy không? em chưa một lần được nếm cảm giác tối thứ bảy của những đôi yêu nhau, em chưa chính thức được gia đình anh đồng ý? Chắc tại em quá vô duyên, không hợp với gia đình và cũng như chính bản thân anh đúng không?
Lần cuối cùng khi gặp nhau đây em muốn chúng ta hãy thật vui vẻ, hãy để lại cho nhau những gì tốt đẹp nhât, em mong anh hãy giữ lại những gì đã thuộc về em và anh
Lần cuối cùng em mong anh hãy sống thật tốt hiện tại anh đang có mặc dù hiện tại anh chưa hoàn hảo. Em cũng sẽ cố gắng quên anh......quên đi người mà em yêu thương nhất.
Gửi tới anh tất ca những gì tốt đẹp nhất. Yêu anh.....