PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình bạn hay tình yêu;;;;;;;;;;;;;;;;;;

trang ngoc loi
21-10-2005, 05:08 AM
mình có quen một người bạn được gần một năm rồi ,hai đứa chúng mình vẫn liên lạc với nhau thời gian đầu thì chùng mình cung ít gặp nhau gần về đây chúng mình thường hẹn nhau lên mạng vào mỗi buổi chiều thứ5.tuần nào cũng như tuần nào cứ mỗi buổi chiều thứ 5 mình thường lên mạng đợi người ấy và cũng có lúc người ấy đợi mình.
Mình nghĩ bọn mình cũng đã quen nhau được một thời gian rồi mình muốn chuyển tình bạn giữa mình và người ấy sang tình yêu không biết người ấy có chấp nhận không
mình sợ rằng người ấy sẽ từ chối ý nghĩ đó của mình.Mình muốn nhờ trang web này nói giúp mình với người ấy nhưng lời mình muốn nói với người ấy ..!

Bùi Ngọc Lợi

nhuhanh87
21-10-2005, 05:57 AM
lợi này mình cũng là con gái như bạn vậy thôi mình nói bạn đừng giận mình hén
mình nghĩ bạn lại nghĩ bạn đem cái ý nghĩ của bạn để nói với người đó chứ mình là con gái mà không được ngỏ lời với người con trai nào trước cả ,huống hồ chi bạn và người đó lại là bạn của nhau nữa chứ.Bạn biết nếu như bạn đem suy nghĩ của bạn để nói cho người đó biết và người đó không chịu thì bạn sẽ như thế nào ,nếu như gặp mặt chắc là ngượng ngùng lém phải hôn ,nếu như người đó có thương bạn hay là có chút tình cảm nào với bạn
mình nghĩ chắc tự động người đó sẽ ngỏ lời cùng bạn à
chúc bạn may mắn hén

Ha_Quyen
21-10-2005, 11:19 AM
ai cũng sợ lúc đầu là tình bạn sau này thành tình iu sợ nói ra mất tình bạn mà kô được iu nên họ kô nói ra nhưng thà nói ra giả quyết nhanh nổi khổ trong lòng nhanh càn tốt thui thì bạn thú thật đi chẳng hay người ấy cũng iu bạn hihi
chúc bạn vui vẻ may mắn